So sánh kèo trực tuyến

Tỷ lệ châu Á
Tỷ lệ tài xỉu
Tỷ lệ châu Âu
Tỷ lệ châu ÁTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Âu
Công ty
Chủ
HDP
Khách
Chủ
Hòa
Khách
Tài
Kèo đầu
Xỉu
Lịch sử
plus
CrownSớm
0.90
0.25
0.98
0.92
2.5
0.94
2.18
3.50
3.35
Live
0.93
0.25
0.95
0.96
2.25
0.92
2.29
3.10
3.55
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-
BET365Sớm
1.00
0.25
0.85
0.88
2.5
0.98
2.25
3.40
3.00
Live
0.93
0.25
0.93
0.95
2.25
0.90
2.25
3.00
3.60
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-
Mansion88Sớm
0.90
0.25
0.98
0.93
2.5
0.93
2.10
3.40
3.10
Live
0.99
0.25
0.95
0.99
2.25
0.93
2.35
3.05
3.40
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-
SbobetSớm
-0.93
0.25
0.83
0.92
2.5
0.96
2.30
3.21
2.80
Live
0.95
0.25
0.98
0.95
2.25
0.95
2.28
3.13
3.41
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-

Bên nào sẽ thắng?

Valencia CF
ChủHòaKhách
Rayo Vallecano
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
Valencia CFSo Sánh Sức MạnhRayo Vallecano
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 37%So Sánh Đối Đầu63%
  • Tất cả
  • 1T 6H 3B
    3T 6H 1B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[SPA La Liga-13] Valencia CF
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
35119153850421331.4%
177552321261341.2%
1844101529161122.2%
621378733.3%
[SPA La Liga-11] Rayo Vallecano
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
351013123642431128.6%
1861022215281133.3%
1743101427151523.5%
6312891050.0%

Thành tích đối đầu

Valencia CF            
Chủ - Khách
Rayo VallecanoValencia
Rayo VallecanoValencia
ValenciaRayo Vallecano
ValenciaRayo Vallecano
Rayo VallecanoValencia
ValenciaRayo Vallecano
Rayo VallecanoValencia
Rayo VallecanoValencia
ValenciaRayo Vallecano
Rayo VallecanoValencia
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
SPA D101-12-251 - 1
(1 - 0)
10 - 5-0.52-0.27-0.25H0.940.500.94TX
SPA D119-04-251 - 1
(1 - 0)
5 - 2-0.42-0.31-0.32H-0.960.250.84TH
SPA D107-12-240 - 1
(0 - 1)
9 - 4-0.41-0.32-0.31B-0.950.250.83BX
SPA D112-05-240 - 0
(0 - 0)
6 - 3-0.47-0.32-0.27H0.840.25-0.96TX
SPA D119-12-230 - 1
(0 - 0)
7 - 1-0.44-0.29-0.31T0.960.250.92TX
SPA D103-04-231 - 1
(0 - 1)
13 - 3-0.47-0.30-0.29H0.860.25-0.98TH
SPA D110-09-222 - 1
(1 - 0)
7 - 7-0.42-0.30-0.32B-0.970.250.85BT
SPA D111-04-221 - 1
(0 - 0)
5 - 4-0.42-0.31-0.30H-0.990.250.87TX
SPA D127-11-211 - 1
(1 - 0)
3 - 9-0.48-0.30-0.26H-0.930.500.81TX
SPA D106-04-192 - 0
(1 - 0)
4 - 7-0.27-0.29-0.53B0.98-0.500.90BX

Thống kê 10 Trận gần đây, 1 Thắng, 6 Hòa, 3 Bại, Tỉ lệ thắng:10% Tỷ lệ kèo thắng:50% Tỷ lệ tài: 13%

Thành tích gần đây

Valencia CF            
Chủ - Khách
ValenciaAtletico Madrid
ValenciaGirona
MallorcaValencia
ElcheValencia
ValenciaCelta Vigo
SevillaValencia
Real OviedoValencia
ValenciaAlaves
ValenciaOsasuna
VillarrealValencia
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
SPA D102-05-260 - 2
(0 - 0)
1 - 7-0.52-0.26-0.27B0.930.50.95BX
SPA D125-04-262 - 1
(0 - 0)
4 - 4-0.48-0.28-0.27T-0.950.50.83TT
SPA D121-04-261 - 1
(0 - 0)
7 - 4-0.40-0.31-0.33H-0.900.250.78TX
SPA D111-04-261 - 0
(0 - 0)
5 - 9-0.41-0.29-0.34B-0.920.250.79BX
SPA D105-04-262 - 3
(1 - 0)
6 - 0-0.41-0.28-0.35B-0.920.250.79BT
SPA D121-03-260 - 2
(0 - 2)
1 - 3-0.45-0.32-0.27T0.890.250.99TH
SPA D114-03-261 - 0
(1 - 0)
4 - 7-0.36-0.30-0.37B0.9500.93BX
SPA D108-03-263 - 2
(0 - 1)
10 - 2-0.46-0.32-0.26T0.860.25-0.98TT
SPA D101-03-261 - 0
(0 - 0)
5 - 4-0.46-0.29-0.29T0.870.25-0.99TX
SPA D122-02-262 - 1
(2 - 1)
5 - 4-0.56-0.25-0.23B-0.970.750.85BT

Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 1 Hòa, 5 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:50% Tỷ lệ tài: 44%

Rayo Vallecano            
Chủ - Khách
GetafeRayo Vallecano
Rayo VallecanoStrasbourg
Rayo VallecanoReal Sociedad
Rayo VallecanoRCD Espanyol
AEK AthensRayo Vallecano
MallorcaRayo Vallecano
Rayo VallecanoAEK Athens
Rayo VallecanoElche
FC BarcelonaRayo Vallecano
Rayo VallecanoSamsunspor
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
SPA D103-05-260 - 2
(0 - 1)
4 - 1-0.47-0.31-0.270.840.25-0.96H
UEFA ECL30-04-261 - 0
(0 - 0)
5 - 1-0.49-0.28-0.29-0.950.50.83X
SPA D126-04-263 - 3
(1 - 1)
6 - 4-0.40-0.29-0.350.820-0.94T
SPA D123-04-261 - 0
(0 - 0)
6 - 5-0.54-0.27-0.230.860.5-0.98X
UEFA ECL16-04-263 - 1
(2 - 0)
8 - 2-0.47-0.29-0.290.850.25-0.97T
SPA D112-04-263 - 0
(2 - 0)
6 - 7-0.39-0.29-0.360.9000.98T
UEFA ECL09-04-263 - 0
(2 - 0)
1 - 8-0.52-0.28-0.280.920.50.90T
SPA D103-04-261 - 0
(0 - 0)
9 - 4-0.54-0.26-0.240.850.5-0.97X
SPA D122-03-261 - 0
(1 - 0)
6 - 9-0.77-0.16-0.110.951.750.93X
UEFA ECL19-03-260 - 1
(0 - 0)
13 - 1-0.62-0.26-0.200.780.75-0.96X

Thống kê 10 Trận gần đây, 5 Thắng, 1 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:50% Tỷ lệ kèo thắng:55% Tỷ lệ tài: 44%

Valencia CFSo sánh số liệuRayo Vallecano
  • 12Tổng số ghi bàn12
  • 1.2Trung bình ghi bàn1.2
  • 13Tổng số mất bàn11
  • 1.3Trung bình mất bàn1.1
  • 40.0%Tỉ lệ thắng50.0%
  • 10.0%TL hòa10.0%
  • 50.0%TL thua40.0%

Thống kê kèo châu Á

Valencia CF
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
34XemXem16XemXem1XemXem17XemXem47.1%XemXem15XemXem44.1%XemXem18XemXem52.9%XemXem
17XemXem8XemXem1XemXem8XemXem47.1%XemXem7XemXem41.2%XemXem10XemXem58.8%XemXem
17XemXem8XemXem0XemXem9XemXem47.1%XemXem8XemXem47.1%XemXem8XemXem47.1%XemXem
630350.0%Xem233.3%350.0%Xem
Rayo Vallecano
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
34XemXem16XemXem4XemXem14XemXem47.1%XemXem13XemXem38.2%XemXem18XemXem52.9%XemXem
17XemXem8XemXem3XemXem6XemXem47.1%XemXem6XemXem35.3%XemXem10XemXem58.8%XemXem
17XemXem8XemXem1XemXem8XemXem47.1%XemXem7XemXem41.2%XemXem8XemXem47.1%XemXem
641166.7%Xem233.3%350.0%Xem
Valencia CF
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
34XemXem8XemXem8XemXem18XemXem23.5%XemXem10XemXem29.4%XemXem17XemXem50%XemXem
17XemXem5XemXem3XemXem9XemXem29.4%XemXem3XemXem17.6%XemXem10XemXem58.8%XemXem
17XemXem3XemXem5XemXem9XemXem17.6%XemXem7XemXem41.2%XemXem7XemXem41.2%XemXem
622233.3%Xem116.7%466.7%Xem
Rayo Vallecano
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
34XemXem14XemXem4XemXem16XemXem41.2%XemXem15XemXem44.1%XemXem14XemXem41.2%XemXem
17XemXem7XemXem3XemXem7XemXem41.2%XemXem6XemXem35.3%XemXem8XemXem47.1%XemXem
17XemXem7XemXem1XemXem9XemXem41.2%XemXem9XemXem52.9%XemXem6XemXem35.3%XemXem
611416.7%Xem350.0%350.0%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

Valencia CFThời gian ghi bànRayo Vallecano
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 13
    17
    0 Bàn
    15
    10
    1 Bàn
    7
    4
    2 Bàn
    0
    4
    3 Bàn
    0
    0
    4+ Bàn
    8
    15
    Bàn thắng H1
    21
    15
    Bàn thắng H2
ChủKhách
Valencia CFChi tiết về HT/FTRayo Vallecano
  • 3
    6
    T/T
    1
    2
    T/H
    2
    0
    T/B
    7
    3
    H/T
    9
    10
    H/H
    5
    2
    H/B
    1
    0
    B/T
    2
    2
    B/H
    5
    10
    B/B
ChủKhách
Valencia CFSố bàn thắng trong H1&H2Rayo Vallecano
  • 4
    5
    Thắng 2+ bàn
    7
    4
    Thắng 1 bàn
    12
    14
    Hòa
    7
    6
    Mất 1 bàn
    5
    6
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
Valencia CF
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
SPA D117-05-2026KháchReal Sociedad3 Ngày
SPA D124-05-2026ChủFC Barcelona10 Ngày
Rayo Vallecano
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
SPA D117-05-2026ChủVillarreal3 Ngày
SPA D124-05-2026KháchAlaves10 Ngày

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [11] 31.4%Thắng28.6% [10]
  • [9] 25.7%Hòa37.1% [10]
  • [15] 42.9%Bại34.3% [12]
  • Chủ/Khách
  • [7] 20.0%Thắng11.4% [4]
  • [5] 14.3%Hòa8.6% [3]
  • [5] 14.3%Bại28.6% [10]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    38 
  • Bàn thua
    50 
  • TB được điểm
    1.09 
  • TB mất điểm
    1.43 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    23 
  • Bàn thua
    21 
  • TB được điểm
    0.66 
  • TB mất điểm
    0.60 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    1.17 
  • TB mất điểm
    1.33 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    36
  • Bàn thua
    42
  • TB được điểm
    1.03
  • TB mất điểm
    1.20
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    22
  • Bàn thua
    15
  • TB được điểm
    0.63
  • TB mất điểm
    0.43
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    8
  • Bàn thua
    9
  • TB được điểm
    1.33
  • TB mất điểm
    1.50
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [1] 10.00%thắng 2 bàn+11.11% [1]
  • [4] 40.00%thắng 1 bàn22.22% [2]
  • [1] 10.00%Hòa44.44% [4]
  • [3] 30.00%Mất 1 bàn11.11% [1]
  • [1] 10.00%Mất 2 bàn+ 11.11% [1]

Valencia CF VS Rayo Vallecano ngày 15-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.