

| [KSA Professional League-1] Al Nassr FC |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 33 | 27 | 2 | 4 | 87 | 27 | 83 | 1 | 81.8% |
| 16 | 14 | 1 | 1 | 42 | 11 | 43 | 1 | 87.5% |
| 17 | 13 | 1 | 3 | 45 | 16 | 40 | 1 | 76.5% |
| 6 | 5 | 0 | 1 | 15 | 4 | 15 | 83.3% |
| [KSA Professional League-2] Al Hilal |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 32 | 23 | 9 | 0 | 82 | 27 | 78 | 2 | 71.9% |
| 16 | 12 | 4 | 0 | 39 | 11 | 40 | 3 | 75.0% |
| 16 | 11 | 5 | 0 | 43 | 16 | 38 | 2 | 68.8% |
| 6 | 4 | 2 | 0 | 17 | 6 | 14 | 66.7% |
| Al Nassr FC |
| Chủ - Khách |
|---|
| Al HilalAl-Nassr |
| Al HilalAl-Nassr |
| Al-NassrAl Hilal |
| Al-NassrAl Hilal |
| Al HilalAl-Nassr |
| Al-NassrAl Hilal |
| Al HilalAl-Nassr |
| Al HilalAl-Nassr |
| Al HilalAl-Nassr |
| Al HilalAl-Nassr |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| SPL | 12-01-26 | 3 - 1 (0 - 1) | 5 - 4 | -0.42 | -0.25 | -0.43 | B | 0.93 | 0.00 | 0.89 | B | T |
| SPL | 04-04-25 | 1 - 3 (0 - 1) | 10 - 7 | -0.56 | -0.24 | -0.29 | T | 0.97 | 0.75 | 0.85 | T | T |
| SPL | 01-11-24 | 1 - 1 (1 - 0) | 5 - 6 | -0.34 | -0.24 | -0.50 | H | 0.86 | -0.50 | -0.98 | B | X |
| KSA SC | 17-08-24 | 1 - 4 (1 - 0) | 4 - 8 | -0.39 | -0.26 | -0.47 | B | 0.84 | -0.25 | 0.98 | B | T |
| SK CUP | 31-05-24 | 1 - 1 (1 - 0) | 3 - 4 | -0.49 | -0.28 | -0.35 | H | 0.81 | 0.25 | -0.99 | T | X |
| SPL | 17-05-24 | 1 - 1 (1 - 0) | 3 - 6 | -0.36 | -0.25 | -0.47 | H | 0.98 | -0.25 | 0.90 | B | X |
| KSA SC | 08-04-24 | 2 - 1 (0 - 0) | 2 - 3 | -0.54 | -0.27 | -0.29 | B | 0.86 | 0.50 | 0.96 | B | H |
| INT CF | 08-02-24 | 2 - 0 (2 - 0) | 3 - 4 | -0.50 | -0.24 | -0.39 | B | 0.84 | 0.25 | 0.92 | B | X |
| SPL | 01-12-23 | 3 - 0 (0 - 0) | 4 - 3 | -0.47 | -0.25 | -0.35 | B | 0.90 | 0.25 | 0.98 | B | X |
| ARCL | 12-08-23 | 1 - 1 (0 - 0) | 3 - 4 | -0.41 | -0.30 | -0.42 | H | 0.93 | 0.00 | 0.89 | H | X |
Thống kê 10 Trận gần đây, 1 Thắng, 4 Hòa, 5 Bại, Tỉ lệ thắng:10% Tỷ lệ kèo thắng:25% Tỷ lệ tài: 33%
| Al Nassr FC |
| Chủ - Khách |
|---|
| Al QadsiahAl-Nassr |
| Al-NassrAl-Ahli SFC |
| Al-NassrAl-Ahli Doha |
| Al-WaslAl-Nassr |
| Al-NassrAl-Ettifaq |
| Al-OkhdoodAl-Nassr |
| Al-NassrAl Najma(KSA) |
| Al-KhaleejAl-Nassr |
| Al-NassrNeom SC |
| Al-FeihaAl-Nassr |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| SPL | 03-05-26 | 3 - 1 (1 - 1) | 6 - 5 | -0.34 | -0.26 | -0.50 | B | 0.81 | -0.5 | -0.99 | B | T |
| SPL | 29-04-26 | 2 - 0 (0 - 0) | 8 - 3 | -0.55 | -0.26 | -0.29 | T | 0.83 | 0.5 | 0.99 | T | X |
| ACL2 | 22-04-26 | 5 - 1 (3 - 1) | 4 - 4 | -0.88 | -0.14 | -0.08 | T | 0.90 | 2.25 | 0.92 | T | T |
| ACL2 | 19-04-26 | 0 - 4 (0 - 3) | 3 - 7 | -0.22 | -0.24 | -0.66 | T | 0.86 | -1 | 0.90 | T | T |
| SPL | 15-04-26 | 1 - 0 (1 - 0) | 9 - 0 | -0.89 | -0.13 | -0.08 | T | 0.98 | 2.5 | 0.84 | T | X |
| SPL | 11-04-26 | 0 - 2 (0 - 1) | 2 - 6 | -0.08 | -0.12 | -0.90 | T | 0.88 | -2.5 | 0.94 | B | X |
| SPL | 03-04-26 | 5 - 2 (2 - 1) | 4 - 3 | -0.95 | -0.09 | -0.05 | T | 0.88 | 3 | 0.94 | T | T |
| SPL | 14-03-26 | 0 - 5 (0 - 1) | 2 - 8 | -0.13 | -0.18 | -0.80 | T | 0.86 | -1.75 | 0.96 | T | T |
| SPL | 07-03-26 | 1 - 0 (0 - 0) | 8 - 1 | -0.77 | -0.20 | -0.14 | T | 0.90 | 1.5 | 0.92 | T | X |
| SPL | 28-02-26 | 1 - 3 (1 - 0) | 3 - 5 | -0.12 | -0.20 | -0.78 | T | 0.94 | -1.5 | 0.88 | T | T |
Thống kê 10 Trận gần đây, 9 Thắng, 0 Hòa, 1 Bại, Tỉ lệ thắng:90% Tỷ lệ kèo thắng:67% Tỷ lệ tài: 60%
| Al Hilal |
| Chủ - Khách |
|---|
| Al-KhaleejAl Hilal |
| Al-HazmAl Hilal |
| Al HilalDamac FC |
| Al-SaddAl Hilal |
| Al HilalAl Kholood |
| Al HilalAl-Taawoun |
| Al-Ahli SFCAl Hilal |
| Al-FatehAl Hilal |
| Al HilalAl Najma(KSA) |
| Al-ShababAl Hilal |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| SPL | 05-05-26 | 1 - 2 (1 - 1) | 5 - 8 | -0.12 | -0.17 | -0.81 | 0.98 | -1.75 | 0.84 | X | ||
| SPL | 02-05-26 | 0 - 3 (0 - 1) | 6 - 7 | -0.11 | -0.16 | -0.83 | 0.84 | -2 | 0.98 | X | ||
| SPL | 28-04-26 | 1 - 0 (1 - 0) | 12 - 2 | -0.88 | -0.14 | -0.08 | 0.92 | 2.25 | 0.90 | X | ||
| ACLE | 13-04-26 | 3 - 3 (1 - 1) | 11 - 3 | -0.23 | -0.24 | -0.61 | -0.98 | -0.75 | 0.80 | T | ||
| SPL | 08-04-26 | 6 - 0 (4 - 0) | 3 - 8 | -0.86 | -0.14 | -0.10 | 0.98 | 2.25 | 0.84 | T | ||
| SPL | 04-04-26 | 2 - 2 (1 - 0) | 7 - 5 | -0.83 | -0.17 | -0.10 | 0.80 | 1.75 | -0.98 | T | ||
| SK CUP | 18-03-26 | 1 - 1 (0 - 1) | 6 - 1 | -0.34 | -0.28 | -0.48 | 0.96 | -0.25 | 0.86 | X | ||
| SPL | 14-03-26 | 0 - 1 (0 - 0) | 3 - 7 | -0.13 | -0.17 | -0.81 | 0.94 | -1.75 | 0.88 | X | ||
| SPL | 06-03-26 | 4 - 0 (1 - 0) | 9 - 1 | -0.96 | -0.09 | -0.05 | 0.83 | 3 | 0.99 | X | ||
| SPL | 27-02-26 | 3 - 5 (2 - 3) | 2 - 4 | -0.16 | -0.20 | -0.74 | -0.98 | -1.25 | 0.80 | T | ||
Thống kê 10 Trận gần đây, 7 Thắng, 3 Hòa, 0 Bại, Tỉ lệ thắng:70% Tỷ lệ kèo thắng:50% Tỷ lệ tài: 40%
| Al Nassr FC |
| Al Nassr FC |
FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| ACL2 | 16-05-2026 | Chủ | Gamba Osaka | 4 Ngày |
| SPL | 21-05-2026 | Chủ | Damac FC | 9 Ngày |
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| SPL | 16-05-2026 | Chủ | Neom SC | 4 Ngày |
| SPL | 21-05-2026 | Khách | Al-Feiha | 9 Ngày |

