So sánh kèo trực tuyến

Tỷ lệ châu Á
Tỷ lệ tài xỉu
Tỷ lệ châu Âu
Tỷ lệ châu ÁTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Âu
Công ty
Chủ
HDP
Khách
Chủ
Hòa
Khách
Tài
Kèo đầu
Xỉu
Lịch sử
plus
CrownSớm
0.96
0.25
0.92
-0.98
2.75
0.84
2.26
3.55
3.15
Live
0.81
0
-0.93
-0.95
2.5
0.83
2.53
3.30
2.90
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-
BET365Sớm
0.98
0.25
0.88
-0.97
2.75
0.83
2.20
3.40
3.00
Live
0.78
0
-0.91
-0.97
2.5
0.83
2.55
3.10
3.00
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-
Mansion88Sớm
1.00
0.25
0.88
-0.96
2.75
0.82
2.22
3.25
3.15
Live
0.83
0
-0.89
-0.93
2.5
0.85
2.56
3.20
2.88
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-
SbobetSớm
1.00
0.25
0.90
-0.93
2.75
0.80
2.21
3.26
2.92
Live
0.84
0
-0.92
-0.94
2.5
0.86
2.51
3.19
2.94
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-

Bên nào sẽ thắng?

Rayo Vallecano
ChủHòaKhách
Girona FC
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
Rayo VallecanoSo Sánh Sức MạnhGirona FC
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 55%So Sánh Đối Đầu45%
  • Tất cả
  • 4T 3H 3B
    3T 3H 4B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[SPA La Liga-11] Rayo Vallecano
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
341012123541421129.4%
176922114271135.3%
1743101427151323.5%
6312891050.0%
[SPA La Liga-17] Girona FC
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
34911143651381726.5%
176471925221735.3%
173771726161017.6%
611458416.7%

Thành tích đối đầu

Rayo Vallecano            
Chủ - Khách
GironaRayo Vallecano
Rayo VallecanoGirona
GironaRayo Vallecano
GironaRayo Vallecano
GironaRayo Vallecano
Rayo VallecanoGirona
Rayo VallecanoGirona
GironaRayo Vallecano
GironaRayo Vallecano
GironaRayo Vallecano
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
SPA D115-08-251 - 3
(0 - 3)
2 - 4-0.47-0.28-0.30T0.850.250.97TT
SPA D126-01-252 - 1
(0 - 0)
4 - 1-0.35-0.31-0.38T-0.970.000.85TT
SPA D125-09-240 - 0
(0 - 0)
4 - 3-0.56-0.27-0.22H-0.960.750.84TX
SPA D126-02-243 - 0
(0 - 0)
2 - 2-0.62-0.24-0.19B-0.941.000.82BT
SPA CUP17-01-243 - 1
(3 - 1)
3 - 7-0.55-0.27-0.26B-0.950.750.83BT
SPA D111-11-231 - 2
(1 - 1)
8 - 3-0.38-0.28-0.39B0.960.000.92BT
SPA D118-03-232 - 2
(2 - 1)
3 - 5-0.49-0.29-0.27H-0.960.500.84TT
SPA D129-12-222 - 2
(1 - 1)
2 - 4-0.40-0.30-0.34H0.800.00-0.93HT
SPA CUP15-01-221 - 2
(1 - 1)
4 - 4-0.38-0.32-0.35T0.870.00-0.99TT
SPA D220-06-210 - 2
(0 - 2)
3 - 4-0.36-0.34-0.38T-0.990.000.87TH

Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 3 Hòa, 3 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:86% Tỷ lệ tài: 89%

Thành tích gần đây

Rayo Vallecano            
Chủ - Khách
GetafeRayo Vallecano
Rayo VallecanoStrasbourg
Rayo VallecanoReal Sociedad
Rayo VallecanoRCD Espanyol
AEK AthensRayo Vallecano
MallorcaRayo Vallecano
Rayo VallecanoAEK Athens
Rayo VallecanoElche
FC BarcelonaRayo Vallecano
Rayo VallecanoSamsunspor
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
SPA D103-05-260 - 2
(0 - 1)
4 - 1-0.47-0.31-0.27T0.840.25-0.96TH
UEFA ECL30-04-261 - 0
(0 - 0)
5 - 1-0.49-0.28-0.29T-0.950.50.83TX
SPA D126-04-263 - 3
(1 - 1)
6 - 4-0.40-0.29-0.35H0.820-0.94HT
SPA D123-04-261 - 0
(0 - 0)
6 - 5-0.54-0.27-0.23T0.860.5-0.98TX
UEFA ECL16-04-263 - 1
(2 - 0)
8 - 2-0.47-0.29-0.29B0.850.25-0.97BT
SPA D112-04-263 - 0
(2 - 0)
6 - 7-0.39-0.29-0.36B0.9000.98BT
UEFA ECL09-04-263 - 0
(2 - 0)
1 - 8-0.52-0.28-0.28T0.920.50.90TT
SPA D103-04-261 - 0
(0 - 0)
9 - 4-0.54-0.26-0.24T0.850.5-0.97TX
SPA D122-03-261 - 0
(1 - 0)
6 - 9-0.77-0.16-0.11B0.951.750.93TX
UEFA ECL19-03-260 - 1
(0 - 0)
13 - 1-0.62-0.26-0.20B0.780.75-0.96BX

Thống kê 10 Trận gần đây, 5 Thắng, 1 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:50% Tỷ lệ kèo thắng:55% Tỷ lệ tài: 44%

Girona FC            
Chủ - Khách
GironaMallorca
ValenciaGirona
GironaReal Betis
Real MadridGirona
GironaVillarreal
OsasunaGirona
GironaAthletic Bilbao
LevanteGirona
GironaCelta Vigo
AlavesGirona
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
SPA D101-05-260 - 1
(0 - 1)
5 - 2-0.49-0.26-0.29-0.950.50.83X
SPA D125-04-262 - 1
(0 - 0)
4 - 4-0.48-0.28-0.27-0.950.50.83T
SPA D121-04-262 - 3
(1 - 1)
3 - 1-0.39-0.29-0.370.8900.99T
SPA D110-04-261 - 1
(0 - 0)
10 - 1-0.81-0.14-0.090.9820.90X
SPA D106-04-261 - 0
(1 - 0)
7 - 4-0.34-0.28-0.420.83-0.25-0.95X
SPA D121-03-261 - 0
(0 - 0)
6 - 2-0.47-0.29-0.270.820.25-0.94X
SPA D114-03-263 - 0
(1 - 0)
2 - 9-0.37-0.30-0.370.9500.93T
SPA D107-03-261 - 1
(0 - 0)
2 - 3-0.38-0.29-0.360.8900.99X
SPA D101-03-261 - 2
(1 - 0)
10 - 6-0.38-0.30-0.360.9000.98T
SPA D123-02-262 - 2
(1 - 1)
7 - 6-0.42-0.33-0.29-0.970.250.85T

Thống kê 10 Trận gần đây, 2 Thắng, 3 Hòa, 5 Bại, Tỉ lệ thắng:20% Tỷ lệ kèo thắng:44% Tỷ lệ tài: 50%

Rayo VallecanoSo sánh số liệuGirona FC
  • 12Tổng số ghi bàn12
  • 1.2Trung bình ghi bàn1.2
  • 11Tổng số mất bàn13
  • 1.1Trung bình mất bàn1.3
  • 50.0%Tỉ lệ thắng20.0%
  • 10.0%TL hòa30.0%
  • 40.0%TL thua50.0%

Thống kê kèo châu Á

Rayo Vallecano
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
34XemXem16XemXem4XemXem14XemXem47.1%XemXem13XemXem38.2%XemXem18XemXem52.9%XemXem
17XemXem8XemXem3XemXem6XemXem47.1%XemXem6XemXem35.3%XemXem10XemXem58.8%XemXem
17XemXem8XemXem1XemXem8XemXem47.1%XemXem7XemXem41.2%XemXem8XemXem47.1%XemXem
641166.7%Xem233.3%350.0%Xem
Girona FC
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
34XemXem17XemXem2XemXem15XemXem50%XemXem15XemXem44.1%XemXem18XemXem52.9%XemXem
17XemXem7XemXem1XemXem9XemXem41.2%XemXem8XemXem47.1%XemXem8XemXem47.1%XemXem
17XemXem10XemXem1XemXem6XemXem58.8%XemXem7XemXem41.2%XemXem10XemXem58.8%XemXem
620433.3%Xem233.3%466.7%Xem
Rayo Vallecano
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
34XemXem14XemXem4XemXem16XemXem41.2%XemXem15XemXem44.1%XemXem14XemXem41.2%XemXem
17XemXem7XemXem3XemXem7XemXem41.2%XemXem6XemXem35.3%XemXem8XemXem47.1%XemXem
17XemXem7XemXem1XemXem9XemXem41.2%XemXem9XemXem52.9%XemXem6XemXem35.3%XemXem
611416.7%Xem350.0%350.0%Xem
Girona FC
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
34XemXem18XemXem6XemXem10XemXem52.9%XemXem7XemXem20.6%XemXem12XemXem35.3%XemXem
17XemXem8XemXem2XemXem7XemXem47.1%XemXem4XemXem23.5%XemXem5XemXem29.4%XemXem
17XemXem10XemXem4XemXem3XemXem58.8%XemXem3XemXem17.6%XemXem7XemXem41.2%XemXem
641166.7%Xem116.7%466.7%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

Rayo VallecanoThời gian ghi bànGirona FC
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 17
    14
    0 Bàn
    9
    14
    1 Bàn
    4
    5
    2 Bàn
    4
    1
    3 Bàn
    0
    0
    4+ Bàn
    15
    12
    Bàn thắng H1
    14
    15
    Bàn thắng H2
ChủKhách
Rayo VallecanoChi tiết về HT/FTGirona FC
  • 6
    3
    T/T
    2
    5
    T/H
    0
    1
    T/B
    3
    3
    H/T
    9
    8
    H/H
    2
    6
    H/B
    0
    1
    B/T
    2
    1
    B/H
    10
    6
    B/B
ChủKhách
Rayo VallecanoSố bàn thắng trong H1&H2Girona FC
  • 5
    2
    Thắng 2+ bàn
    4
    5
    Thắng 1 bàn
    13
    14
    Hòa
    6
    8
    Mất 1 bàn
    6
    5
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
Rayo Vallecano
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
SPA D114-05-2026KháchValencia3 Ngày
SPA D117-05-2026ChủVillarreal6 Ngày
SPA D124-05-2026KháchAlaves13 Ngày
Girona FC
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
SPA D114-05-2026ChủReal Sociedad3 Ngày
SPA D117-05-2026KháchAtletico Madrid6 Ngày
SPA D124-05-2026ChủElche13 Ngày

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [10] 29.4%Thắng26.5% [9]
  • [12] 35.3%Hòa32.4% [9]
  • [12] 35.3%Bại41.2% [14]
  • Chủ/Khách
  • [6] 17.6%Thắng8.8% [3]
  • [9] 26.5%Hòa20.6% [7]
  • [2] 5.9%Bại20.6% [7]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    35 
  • Bàn thua
    41 
  • TB được điểm
    1.03 
  • TB mất điểm
    1.21 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    21 
  • Bàn thua
    14 
  • TB được điểm
    0.62 
  • TB mất điểm
    0.41 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    1.33 
  • TB mất điểm
    1.50 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    36
  • Bàn thua
    51
  • TB được điểm
    1.06
  • TB mất điểm
    1.50
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    19
  • Bàn thua
    25
  • TB được điểm
    0.56
  • TB mất điểm
    0.74
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    5
  • Bàn thua
    8
  • TB được điểm
    0.83
  • TB mất điểm
    1.33
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [2] 22.22%thắng 2 bàn+10.00% [1]
  • [2] 22.22%thắng 1 bàn10.00% [1]
  • [3] 33.33%Hòa30.00% [3]
  • [1] 11.11%Mất 1 bàn50.00% [5]
  • [1] 11.11%Mất 2 bàn+ 0.00% [0]

Rayo Vallecano VS Girona FC ngày 12-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.