So sánh kèo trực tuyến

Tỷ lệ châu Á
Tỷ lệ tài xỉu
Tỷ lệ châu Âu
Tỷ lệ châu ÁTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Âu
Công ty
Chủ
HDP
Khách
Chủ
Hòa
Khách
Tài
Kèo đầu
Xỉu
Lịch sử
plus
CrownSớm
0.80
0
-0.93
-0.95
2.5
0.82
2.38
3.40
2.73
Live
0.84
0.25
-0.97
0.84
2.25
-0.97
2.12
3.25
3.30
Run
0.02
-0.25
-0.15
-0.16
4.5
0.01
21.00
1.02
19.00
BET365Sớm
0.75
0
-0.95
0.78
2.25
-0.97
2.40
3.10
2.80
Live
0.80
0.25
1.00
0.80
2.25
1.00
2.05
3.10
3.40
Run
0.97
0
0.82
-0.14
4.5
0.08
23.00
1.02
23.00
Mansion88Sớm
-0.92
0.25
0.75
0.78
2.25
-0.96
2.31
3.15
2.72
Live
0.85
0.25
-0.93
0.85
2.25
-0.95
2.19
3.35
3.10
Run
0.97
0
0.95
-0.13
4.5
0.06
17.00
1.04
17.00
SbobetSớm
-0.85
0.25
0.75
0.83
2.25
-0.95
2.43
3.13
2.69
Live
0.87
0.25
-0.95
0.84
2.25
-0.94
2.16
3.19
3.27
Run
0.94
0
0.98
-0.14
4.5
0.06
15.50
1.05
17.00

Bên nào sẽ thắng?

FC Anyang
ChủHòaKhách
Gimcheon Sangmu Football Club
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
FC AnyangSo Sánh Sức MạnhGimcheon Sangmu Football Club
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 50%So Sánh Đối Đầu50%
  • Tất cả
  • 3T 4H 3B
    3T 4H 3B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[KOR K1-9] FC Anyang
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
13373151316923.1%
6132566816.7%
724110710928.6%
623185933.3%
[KOR K1-10] Gimcheon Sangmu Football Club
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
132741318131015.4%
70435124100.0%
62318691133.3%
622289833.3%

Thành tích đối đầu

FC Anyang            
Chủ - Khách
Gimcheon Sangmu FCFC Anyang
FC AnyangGimcheon Sangmu FC
Gimcheon Sangmu FCFC Anyang
FC AnyangGimcheon Sangmu FC
Gimcheon Sangmu FCFC Anyang
FC AnyangGimcheon Sangmu FC
Gimcheon Sangmu FCFC Anyang
FC AnyangGimcheon Sangmu FC
Gimcheon Sangmu FCFC Anyang
FC AnyangGimcheon Sangmu FC
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
KOR D112-04-261 - 1
(0 - 0)
12 - 5-0.45-0.30-0.33H0.950.250.93TX
KOR D118-10-254 - 1
(2 - 0)
3 - 6-0.34-0.27-0.47T0.92-0.250.90TT
KOR D122-06-251 - 0
(0 - 0)
8 - 4-0.55-0.27-0.26B-0.960.750.84BX
KOR D108-03-251 - 3
(1 - 3)
5 - 5-0.36-0.29-0.43B0.81-0.25-0.93BT
KOR D223-09-234 - 1
(2 - 0)
4 - 10-0.52-0.29-0.31B0.940.500.82BT
KOR D231-07-232 - 0
(0 - 0)
3 - 5-0.42-0.29-0.40T0.880.000.94TX
KOR D213-05-230 - 0
(0 - 0)
4 - 5-0.46-0.31-0.36H0.990.250.83TX
KOR D209-10-212 - 2
(0 - 2)
8 - 3-0.36-0.31-0.45H0.79-0.25-0.97BT
KOR D210-07-212 - 4
(0 - 2)
4 - 1-0.47-0.32-0.33T0.860.250.96TT
KOR D223-05-210 - 0
(0 - 0)
6 - 8-0.43-0.32-0.38H0.790.00-0.97HX

Thống kê 10 Trận gần đây, 3 Thắng, 4 Hòa, 3 Bại, Tỉ lệ thắng:30% Tỷ lệ kèo thắng:50% Tỷ lệ tài: 50%

Thành tích gần đây

FC Anyang            
Chủ - Khách
FC SeoulFC Anyang
FC AnyangBucheon FC 1995
Gwangju Football ClubFC Anyang
FC AnyangUlsan HD FC
Pohang SteelersFC Anyang
Gimcheon Sangmu FCFC Anyang
FC AnyangFC Seoul
FC AnyangIncheon United
Jeonbuk Hyundai MotorsFC Anyang
Gangwon FCFC Anyang
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
KOR D105-05-260 - 0
(0 - 0)
3 - 3-0.56-0.28-0.24H-0.980.750.86TX
KOR D102-05-260 - 1
(0 - 0)
5 - 7-0.49-0.31-0.28B-0.960.50.84BX
KOR D126-04-262 - 5
(0 - 3)
4 - 2-0.29-0.32-0.47T-0.96-0.250.84TT
KOR D122-04-261 - 1
(1 - 0)
1 - 4-0.34-0.30-0.44H0.86-0.25-0.98BX
KOR D119-04-260 - 1
(0 - 0)
4 - 3-0.48-0.31-0.29T0.830.25-0.95TX
KOR D112-04-261 - 1
(0 - 0)
12 - 5-0.45-0.30-0.33H0.950.250.93TX
KOR D105-04-261 - 1
(0 - 1)
4 - 9-0.30-0.30-0.48H-0.94-0.250.82BX
KOR D122-03-260 - 1
(0 - 0)
2 - 6-0.35-0.31-0.41B-0.9200.79BX
KOR D118-03-262 - 1
(1 - 1)
6 - 3-0.51-0.29-0.28B0.950.50.93BT
KOR D115-03-261 - 1
(1 - 1)
14 - 4-0.48-0.31-0.29H0.810.25-0.93TX

Thống kê 10 Trận gần đây, 2 Thắng, 5 Hòa, 3 Bại, Tỉ lệ thắng:20% Tỷ lệ kèo thắng:38% Tỷ lệ tài: 20%

Gimcheon Sangmu Football Club            
Chủ - Khách
Gimcheon Sangmu FCUlsan HD FC
FC SeoulGimcheon Sangmu FC
Bucheon FC 1995Gimcheon Sangmu FC
Gimcheon Sangmu FCGangwon FC
Jeju SK FCGimcheon Sangmu FC
Gimcheon Sangmu FCFC Anyang
Incheon UnitedGimcheon Sangmu FC
Ulsan HD FCGimcheon Sangmu FC
Gimcheon Sangmu FCGwangju Football Club
Daejeon CitizenGimcheon Sangmu FC
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
KOR D105-05-261 - 2
(0 - 1)
7 - 3-0.39-0.30-0.390.9500.93T
KOR D102-05-262 - 3
(1 - 1)
6 - 5-0.56-0.28-0.24-0.990.750.87T
KOR D125-04-260 - 2
(0 - 1)
1 - 7-0.35-0.32-0.420.78-0.25-0.90X
KOR D121-04-260 - 3
(0 - 2)
4 - 1-0.36-0.30-0.42-0.9300.80T
KOR D118-04-261 - 1
(0 - 1)
1 - 4-0.35-0.30-0.430.81-0.25-0.93X
KOR D112-04-261 - 1
(0 - 0)
12 - 5-0.45-0.30-0.33H0.950.250.93TX
KOR D105-04-262 - 1
(2 - 0)
4 - 6-0.47-0.29-0.310.860.25-0.98T
KOR D122-03-260 - 0
(0 - 0)
4 - 2-0.47-0.29-0.320.860.25-0.98X
KOR D117-03-261 - 1
(0 - 0)
8 - 4-0.54-0.29-0.240.850.5-0.97X
KOR D114-03-261 - 1
(0 - 1)
6 - 5-0.48-0.29-0.310.820.25-0.94X

Thống kê 10 Trận gần đây, 2 Thắng, 5 Hòa, 3 Bại, Tỉ lệ thắng:20% Tỷ lệ kèo thắng:50% Tỷ lệ tài: 40%

FC AnyangSo sánh số liệuGimcheon Sangmu Football Club
  • 11Tổng số ghi bàn11
  • 1.1Trung bình ghi bàn1.1
  • 10Tổng số mất bàn13
  • 1.0Trung bình mất bàn1.3
  • 20.0%Tỉ lệ thắng20.0%
  • 50.0%TL hòa50.0%
  • 30.0%TL thua30.0%

Thống kê kèo châu Á

FC Anyang
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
12XemXem9XemXem0XemXem3XemXem75%XemXem3XemXem25%XemXem9XemXem75%XemXem
5XemXem3XemXem0XemXem2XemXem60%XemXem1XemXem20%XemXem4XemXem80%XemXem
7XemXem6XemXem0XemXem1XemXem85.7%XemXem2XemXem28.6%XemXem5XemXem71.4%XemXem
650183.3%Xem116.7%583.3%Xem
Gimcheon Sangmu Football Club
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
12XemXem4XemXem2XemXem6XemXem33.3%XemXem4XemXem33.3%XemXem8XemXem66.7%XemXem
6XemXem0XemXem2XemXem4XemXem0%XemXem2XemXem33.3%XemXem4XemXem66.7%XemXem
6XemXem4XemXem0XemXem2XemXem66.7%XemXem2XemXem33.3%XemXem4XemXem66.7%XemXem
620433.3%Xem350.0%350.0%Xem
FC Anyang
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
12XemXem7XemXem3XemXem2XemXem58.3%XemXem4XemXem33.3%XemXem7XemXem58.3%XemXem
5XemXem1XemXem2XemXem2XemXem20%XemXem1XemXem20%XemXem3XemXem60%XemXem
7XemXem6XemXem1XemXem0XemXem85.7%XemXem3XemXem42.9%XemXem4XemXem57.1%XemXem
641166.7%Xem116.7%466.7%Xem
Gimcheon Sangmu Football Club
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
12XemXem6XemXem2XemXem4XemXem50%XemXem5XemXem41.7%XemXem4XemXem33.3%XemXem
6XemXem1XemXem2XemXem3XemXem16.7%XemXem2XemXem33.3%XemXem3XemXem50%XemXem
6XemXem5XemXem0XemXem1XemXem83.3%XemXem3XemXem50%XemXem1XemXem16.7%XemXem
631250.0%Xem350.0%116.7%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

FC AnyangThời gian ghi bànGimcheon Sangmu Football Club
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 5
    5
    0 Bàn
    7
    6
    1 Bàn
    0
    1
    2 Bàn
    0
    1
    3 Bàn
    1
    0
    4+ Bàn
    4
    5
    Bàn thắng H1
    7
    6
    Bàn thắng H2
ChủKhách
FC AnyangChi tiết về HT/FTGimcheon Sangmu Football Club
  • 1
    1
    T/T
    1
    3
    T/H
    0
    0
    T/B
    1
    1
    H/T
    6
    4
    H/H
    3
    0
    H/B
    0
    0
    B/T
    1
    0
    B/H
    0
    4
    B/B
ChủKhách
FC AnyangSố bàn thắng trong H1&H2Gimcheon Sangmu Football Club
  • 1
    1
    Thắng 2+ bàn
    1
    1
    Thắng 1 bàn
    8
    7
    Hòa
    3
    2
    Mất 1 bàn
    0
    2
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
FC Anyang
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
KOR D117-05-2026KháchJeju SK FC4 Ngày
KOR D104-07-2026ChủPohang Steelers52 Ngày
KOR D112-07-2026KháchIncheon United60 Ngày
Gimcheon Sangmu Football Club
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
KOR D117-05-2026KháchJeonbuk Hyundai Motors4 Ngày
KOR D105-07-2026ChủJeju SK FC53 Ngày
KOR D111-07-2026ChủBucheon FC 199559 Ngày

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [3] 23.1%Thắng15.4% [2]
  • [7] 53.8%Hòa53.8% [2]
  • [3] 23.1%Bại30.8% [4]
  • Chủ/Khách
  • [1] 7.7%Thắng15.4% [2]
  • [3] 23.1%Hòa23.1% [3]
  • [2] 15.4%Bại7.7% [1]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    15 
  • Bàn thua
    13 
  • TB được điểm
    1.15 
  • TB mất điểm
    1.00 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    0.38 
  • TB mất điểm
    0.46 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    1.33 
  • TB mất điểm
    0.83 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    13
  • Bàn thua
    18
  • TB được điểm
    1.00
  • TB mất điểm
    1.38
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    5
  • Bàn thua
    12
  • TB được điểm
    0.38
  • TB mất điểm
    0.92
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    8
  • Bàn thua
    9
  • TB được điểm
    1.33
  • TB mất điểm
    1.50
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [1] 10.00%thắng 2 bàn+10.00% [1]
  • [1] 10.00%thắng 1 bàn10.00% [1]
  • [6] 60.00%Hòa40.00% [4]
  • [2] 20.00%Mất 1 bàn20.00% [2]
  • [0] 0.00%Mất 2 bàn+ 20.00% [2]

FC Anyang VS Gimcheon Sangmu Football Club ngày 13-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.