J2/J3 100 Year Vision League
10-05-2026 12:00 - Chủ nhật
90 Phút [0-0], 120 Phút[0-0], Loạt sút luân lưu[1-4], Fujieda MYFC Thắng

So sánh kèo trực tuyến

Tỷ lệ châu Á
Tỷ lệ tài xỉu
Tỷ lệ châu Âu
Tỷ lệ châu ÁTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Âu
Công ty
Chủ
HDP
Khách
Chủ
Hòa
Khách
Tài
Kèo đầu
Xỉu
Lịch sử
plus
CrownSớm
1.00
0.5
0.82
-0.98
2.5
0.78
2.00
3.25
3.20
Live
-0.96
0.5
0.82
0.96
2.25
0.88
2.04
3.15
3.25
Run
-0.14
0.25
0.02
-0.19
0.5
0.05
16.50
1.02
17.50
BET365Sớm
-0.97
0.5
0.78
0.80
2.25
1.00
1.95
3.40
3.50
Live
-0.98
0.5
0.77
0.97
2.25
0.82
1.95
3.30
3.50
Run
0.52
0
-0.70
-0.17
0.5
0.10
19.00
1.02
19.00
Mansion88Sớm
-0.99
0.5
0.83
-0.97
2.5
0.79
2.01
3.30
3.60
Live
0.85
0.25
-0.93
-0.95
2.25
0.85
2.09
3.15
3.30
Run
0.03
-0.25
-0.13
-0.11
0.5
0.03
18.00
1.02
16.00
SbobetSớm
-0.96
0.5
0.80
-0.96
2.5
0.78
2.04
3.10
3.24
Live
0.86
0.25
-0.96
-0.93
2.25
0.80
2.16
3.00
3.28
Run
-0.93
0
0.82
-0.11
0.5
0.01
19.00
1.01
17.50

Bên nào sẽ thắng?

Matsumoto Yamaga FC
ChủHòaKhách
Fujieda MYFC
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
Matsumoto Yamaga FCSo Sánh Sức MạnhFujieda MYFC
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 33%So Sánh Đối Đầu67%
  • Tất cả
  • 1T 0H 2B
    2T 0H 1B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[J2/J3 League-7] Matsumoto Yamaga FC
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
16646271723737.5%
824212811625.0%
840415912750.0%
612388516.7%
[J2/J3 League-3] Fujieda MYFC
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
17683211729335.3%
8152799812.5%
953114820155.6%
622256833.3%

Thành tích đối đầu

Matsumoto Yamaga FC            
Chủ - Khách
Fujieda MYFCMatsumoto Yamaga FC
Fujieda MYFCMatsumoto Yamaga FC
Matsumoto Yamaga FCFujieda MYFC
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
JPN D214-02-262 - 0
(0 - 0)
6 - 5-0.53-0.29-0.29B0.870.500.95BX
JPN D309-10-221 - 0
(0 - 0)
3 - 4-0.46-0.30-0.36B0.940.250.88BX
JPN D311-06-222 - 0
(1 - 0)
3 - 5-0.46-0.32-0.34T0.920.250.90TX

Thống kê 3 Trận gần đây, 1 Thắng, 0 Hòa, 2 Bại, Tỉ lệ thắng:33% Tỷ lệ kèo thắng:25% Tỷ lệ tài: 0%

Thành tích gần đây

Matsumoto Yamaga FC            
Chủ - Khách
Matsumoto Yamaga FCVentforet Kofu
Matsumoto Yamaga FCJubilo Iwata
Matsumoto Yamaga FCAC Nagano Parceiro
Consadole SapporoMatsumoto Yamaga FC
Matsumoto Yamaga FCRB Omiya Ardija
Matsumoto Yamaga FCIwaki FC
Fukushima United FCMatsumoto Yamaga FC
Matsumoto Yamaga FCFC Gifu
AC Nagano ParceiroMatsumoto Yamaga FC
Matsumoto Yamaga FCConsadole Sapporo
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
JPN D203-05-260 - 1
(0 - 0)
8 - 0-0.44-0.32-0.33B0.960.250.80BX
JPN D229-04-261 - 1
(1 - 0)
9 - 5-0.42-0.31-0.36H0.770-0.95HX
JPN D226-04-260 - 1
(0 - 0)
6 - 5-0.68-0.24-0.18B0.8211.00HX
JPN D218-04-262 - 1
(1 - 0)
7 - 5-0.48-0.30-0.32B0.840.250.98BT
JPN D212-04-264 - 1
(3 - 1)
4 - 4-0.28-0.26-0.55T-0.99-0.50.81TT
JPN D205-04-262 - 2
(0 - 1)
4 - 4-0.31-0.29-0.52H0.89-0.50.93BT
JPN D229-03-261 - 3
(0 - 1)
4 - 2-0.37-0.28-0.46T0.84-0.250.98TT
JPN D221-03-262 - 2
(1 - 2)
5 - 4-0.43-0.30-0.37H0.780-0.96HT
JPN D214-03-260 - 5
(0 - 4)
4 - 6-0.40-0.30-0.42T0.9700.85TT
JPN D207-03-263 - 0
(1 - 0)
5 - 7-0.33-0.29-0.48T0.96-0.250.86TT

Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 3 Hòa, 3 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:57% Tỷ lệ tài: 70%

Fujieda MYFC            
Chủ - Khách
AC Nagano ParceiroFujieda MYFC
Consadole SapporoFujieda MYFC
Fujieda MYFCRB Omiya Ardija
Ventforet KofuFujieda MYFC
FC GifuFujieda MYFC
Fujieda MYFCAC Nagano Parceiro
Fujieda MYFCConsadole Sapporo
Fukushima United FCFujieda MYFC
RB Omiya ArdijaFujieda MYFC
Fujieda MYFCJubilo Iwata
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
JPN D202-05-260 - 0
(0 - 0)
3 - 9-0.25-0.31-0.540.90-0.50.86X
JPN D229-04-262 - 1
(1 - 0)
0 - 3-0.47-0.31-0.320.850.250.97T
JPN D225-04-261 - 1
(0 - 0)
5 - 6-0.26-0.27-0.570.77-0.750.99X
JPN D218-04-260 - 1
(0 - 0)
2 - 5-0.52-0.31-0.280.940.50.88X
JPN D211-04-261 - 2
(1 - 1)
2 - 3-0.44-0.28-0.38-0.960.250.78T
JPN D204-04-260 - 2
(0 - 1)
4 - 1-0.63-0.26-0.230.830.750.99X
JPN D228-03-261 - 1
(0 - 0)
6 - 3-0.40-0.29-0.410.9300.89X
JPN D221-03-263 - 3
(0 - 3)
2 - 7-0.36-0.28-0.460.84-0.250.98T
JPN D214-03-261 - 2
(0 - 1)
9 - 5-0.65-0.25-0.220.9810.84T
JPN D207-03-261 - 1
(1 - 1)
3 - 7-0.41-0.29-0.390.8500.97X

Thống kê 10 Trận gần đây, 3 Thắng, 5 Hòa, 2 Bại, Tỉ lệ thắng:30% Tỷ lệ kèo thắng:33% Tỷ lệ tài: 40%

Matsumoto Yamaga FCSo sánh số liệuFujieda MYFC
  • 21Tổng số ghi bàn12
  • 2.1Trung bình ghi bàn1.2
  • 11Tổng số mất bàn12
  • 1.1Trung bình mất bàn1.2
  • 40.0%Tỉ lệ thắng30.0%
  • 30.0%TL hòa50.0%
  • 30.0%TL thua20.0%

Thống kê kèo châu Á

Matsumoto Yamaga FC
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
14XemXem6XemXem3XemXem5XemXem42.9%XemXem9XemXem64.3%XemXem5XemXem35.7%XemXem
7XemXem3XemXem2XemXem2XemXem42.9%XemXem4XemXem57.1%XemXem3XemXem42.9%XemXem
7XemXem3XemXem1XemXem3XemXem42.9%XemXem5XemXem71.4%XemXem2XemXem28.6%XemXem
621333.3%Xem350.0%350.0%Xem
Fujieda MYFC
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
13XemXem6XemXem3XemXem4XemXem46.2%XemXem5XemXem38.5%XemXem8XemXem61.5%XemXem
7XemXem2XemXem3XemXem2XemXem28.6%XemXem0XemXem0%XemXem7XemXem100%XemXem
6XemXem4XemXem0XemXem2XemXem66.7%XemXem5XemXem83.3%XemXem1XemXem16.7%XemXem
630350.0%Xem233.3%466.7%Xem
Matsumoto Yamaga FC
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
14XemXem7XemXem1XemXem6XemXem50%XemXem4XemXem28.6%XemXem3XemXem21.4%XemXem
7XemXem3XemXem1XemXem3XemXem42.9%XemXem2XemXem28.6%XemXem2XemXem28.6%XemXem
7XemXem4XemXem0XemXem3XemXem57.1%XemXem2XemXem28.6%XemXem1XemXem14.3%XemXem
621333.3%Xem116.7%233.3%Xem
Fujieda MYFC
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
13XemXem5XemXem4XemXem4XemXem38.5%XemXem5XemXem38.5%XemXem5XemXem38.5%XemXem
7XemXem1XemXem3XemXem3XemXem14.3%XemXem2XemXem28.6%XemXem3XemXem42.9%XemXem
6XemXem4XemXem1XemXem1XemXem66.7%XemXem3XemXem50%XemXem2XemXem33.3%XemXem
621333.3%Xem116.7%350.0%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

Matsumoto Yamaga FCThời gian ghi bànFujieda MYFC
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 4
    6
    0 Bàn
    4
    6
    1 Bàn
    2
    2
    2 Bàn
    3
    1
    3 Bàn
    2
    0
    4+ Bàn
    12
    7
    Bàn thắng H1
    14
    6
    Bàn thắng H2
ChủKhách
Matsumoto Yamaga FCChi tiết về HT/FTFujieda MYFC
  • 6
    1
    T/T
    0
    0
    T/H
    1
    0
    T/B
    0
    5
    H/T
    0
    4
    H/H
    3
    2
    H/B
    1
    0
    B/T
    0
    0
    B/H
    4
    3
    B/B
ChủKhách
Matsumoto Yamaga FCSố bàn thắng trong H1&H2Fujieda MYFC
  • 5
    2
    Thắng 2+ bàn
    2
    4
    Thắng 1 bàn
    0
    4
    Hòa
    7
    2
    Mất 1 bàn
    1
    3
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
Matsumoto Yamaga FC
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
JPN D217-05-2026KháchIwaki FC7 Ngày
JPN D224-05-2026ChủFukushima United FC14 Ngày
Fujieda MYFC
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
JPN D216-05-2026KháchJubilo Iwata6 Ngày
JPN D224-05-2026ChủIwaki FC14 Ngày

Chấn thương và Án treo giò

Matsumoto Yamaga FC
Chấn thương
Fujieda MYFC

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [6] 37.5%Thắng35.3% [6]
  • [4] 25.0%Hòa47.1% [6]
  • [6] 37.5%Bại17.6% [3]
  • Chủ/Khách
  • [2] 12.5%Thắng29.4% [5]
  • [4] 25.0%Hòa17.6% [3]
  • [2] 12.5%Bại5.9% [1]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    27 
  • Bàn thua
    17 
  • TB được điểm
    1.69 
  • TB mất điểm
    1.06 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    12 
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    0.75 
  • TB mất điểm
    0.50 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    1.33 
  • TB mất điểm
    1.33 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    21
  • Bàn thua
    17
  • TB được điểm
    1.24
  • TB mất điểm
    1.00
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    7
  • Bàn thua
    9
  • TB được điểm
    0.41
  • TB mất điểm
    0.53
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    5
  • Bàn thua
    6
  • TB được điểm
    0.83
  • TB mất điểm
    1.00
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [2] 28.57%thắng 2 bàn+8.33% [1]
  • [0] 0.00%thắng 1 bàn25.00% [3]
  • [2] 28.57%Hòa50.00% [6]
  • [3] 42.86%Mất 1 bàn8.33% [1]
  • [0] 0.00%Mất 2 bàn+ 8.33% [1]

Matsumoto Yamaga FC VS Fujieda MYFC ngày 10-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.