So sánh kèo trực tuyến

Tỷ lệ châu Á
Tỷ lệ tài xỉu
Tỷ lệ châu Âu
Tỷ lệ châu ÁTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Âu
Công ty
Chủ
HDP
Khách
Chủ
Hòa
Khách
Tài
Kèo đầu
Xỉu
Lịch sử
plus

Bên nào sẽ thắng?

Geylang United FC
ChủHòaKhách
Balestier Khalsa FC
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
Geylang United FCSo Sánh Sức MạnhBalestier Khalsa FC
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 55%So Sánh Đối Đầu45%
  • Tất cả
  • 4T 3H 3B
    3T 3H 4B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[SIN Premier League-6] Geylang United FC
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
207310263824635.0%
10316101910530.0%
10424161914640.0%
631212121050.0%
[SIN Premier League-4] Balestier Khalsa FC
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
201028404332450.0%
11506202615445.5%
9522201717555.6%
62131112733.3%

Thành tích đối đầu

Geylang United FC            
Chủ - Khách
Geylang InternationalBalestier Khalsa FC
Geylang InternationalBalestier Khalsa FC
Geylang InternationalBalestier Khalsa FC
Balestier Khalsa FCGeylang International
Geylang InternationalBalestier Khalsa FC
Balestier Khalsa FCGeylang International
Geylang InternationalBalestier Khalsa FC
Balestier Khalsa FCGeylang International
Geylang InternationalBalestier Khalsa FC
Balestier Khalsa FCGeylang International
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
SIN CUP30-11-253 - 3
(0 - 2)
7 - 11---H---
SIN D107-03-253 - 4
(1 - 1)
16 - 0---B---
SIN CUP02-02-254 - 5
(3 - 2)
5 - 3---B---
SIN D120-10-241 - 4
(0 - 1)
9 - 4---T---
SIN D128-07-244 - 4
(3 - 0)
6 - 7---H---
SIN D110-05-242 - 2
(0 - 2)
12 - 5---H---
SIN D112-08-232 - 6
(1 - 3)
4 - 1---B---
SIN D123-06-232 - 3
(1 - 0)
4 - 2---T---
SIN D112-04-233 - 0
(2 - 0)
2 - 4---T---
SIN D114-10-222 - 4
(1 - 2)
3 - 3---T---

Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 3 Hòa, 3 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:100% Tỷ lệ tài: -%

Thành tích gần đây

Geylang United FC            
Chủ - Khách
Tanjong Pagar UtdGeylang International
Geylang InternationalBalestier Khalsa FC
Hougang United FCGeylang International
Geylang InternationalAlbirex Niigata FC
Young LionsGeylang International
Geylang InternationalTanjong Pagar Utd
Hougang United FCGeylang International
Geylang InternationalAlbirex Niigata FC
Tampines Rovers FCGeylang International
Tanjong Pagar UtdGeylang International
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
SIN CUP06-12-251 - 4
(0 - 3)
1 - 13---T--
SIN CUP30-11-253 - 3
(0 - 2)
7 - 11---H--
SIN CUP22-11-253 - 0
(0 - 0)
3 - 8---B--
SIN CUP01-11-250 - 3
(0 - 1)
0 - 6---B--
SIN D125-10-251 - 3
(1 - 1)
3 - 6---T--
SIN D118-10-252 - 1
(1 - 0)
11 - 2---T--
SIN D119-09-250 - 2
(0 - 2)
5 - 1---T--
SIN D112-09-250 - 2
(0 - 1)
6 - 2---B--
SIN D124-08-250 - 0
(0 - 0)
4 - 9---H--
SIN D125-05-253 - 3
(1 - 1)
2 - 3---H--

Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 3 Hòa, 3 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:100% Tỷ lệ tài: -%

Balestier Khalsa FC            
Chủ - Khách
Lion City SailorsBalestier Khalsa FC
Balestier Khalsa FCLion City Sailors
Balestier Khalsa FCHougang United FC
Geylang InternationalBalestier Khalsa FC
Albirex Niigata FCBalestier Khalsa FC
Balestier Khalsa FCTanjong Pagar Utd
Balestier Khalsa FCTanjong Pagar Utd
Tampines Rovers FCBalestier Khalsa FC
Young LionsBalestier Khalsa FC
Balestier Khalsa FCLion City Sailors
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
SIN CUP20-12-251 - 0
(1 - 0)
9 - 1-----
SIN CUP14-12-251 - 4
(1 - 2)
0 - 8-----
SIN CUP07-12-252 - 1
(1 - 0)
3 - 4-----
SIN CUP30-11-253 - 3
(0 - 2)
7 - 11---H--
SIN CUP06-11-253 - 2
(1 - 0)
4 - 2-----
SIN CUP02-11-253 - 0
(1 - 0)
5 - 11-----
SIN D124-10-252 - 1
(0 - 1)
5 - 2-----
SIN D119-10-253 - 3
(1 - 1)
5 - 9-----
SIN D121-09-251 - 2
(1 - 1)
1 - 8-----
SIN D114-09-250 - 5
(0 - 1)
3 - 7-----

Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 2 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:100% Tỷ lệ tài: -%

Geylang United FCSo sánh số liệuBalestier Khalsa FC
  • 17Tổng số ghi bàn18
  • 1.7Trung bình ghi bàn1.8
  • 17Tổng số mất bàn22
  • 1.7Trung bình mất bàn2.2
  • 40.0%Tỉ lệ thắng40.0%
  • 30.0%TL hòa20.0%
  • 30.0%TL thua40.0%

Thống kê kèo châu Á

Geylang United FC
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
Balestier Khalsa FC
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
Geylang United FC
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
Balestier Khalsa FC
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

Geylang United FCThời gian ghi bànBalestier Khalsa FC
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 6
    6
    0 Bàn
    6
    4
    1 Bàn
    5
    6
    2 Bàn
    3
    1
    3 Bàn
    0
    3
    4+ Bàn
    12
    15
    Bàn thắng H1
    13
    19
    Bàn thắng H2
ChủKhách
Geylang United FCChi tiết về HT/FTBalestier Khalsa FC
  • 4
    5
    T/T
    0
    0
    T/H
    0
    1
    T/B
    3
    3
    H/T
    4
    3
    H/H
    3
    1
    H/B
    0
    2
    B/T
    0
    0
    B/H
    6
    5
    B/B
ChủKhách
Geylang United FCSố bàn thắng trong H1&H2Balestier Khalsa FC
  • 3
    5
    Thắng 2+ bàn
    4
    5
    Thắng 1 bàn
    4
    3
    Hòa
    3
    2
    Mất 1 bàn
    6
    5
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
Geylang United FC
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
SIN D118-01-2026ChủLion City Sailors9 Ngày
SIN D123-01-2026ChủTampines Rovers FC14 Ngày
SIN D102-02-2026KháchAlbirex Niigata FC24 Ngày
Balestier Khalsa FC
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
SIN D118-01-2026ChủHougang United FC9 Ngày
SIN D125-01-2026ChủAlbirex Niigata FC16 Ngày
SIN D101-02-2026KháchLion City Sailors23 Ngày

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [7] 35.0%Thắng50.0% [10]
  • [3] 15.0%Hòa10.0% [10]
  • [10] 50.0%Bại40.0% [8]
  • Chủ/Khách
  • [3] 15.0%Thắng25.0% [5]
  • [1] 5.0%Hòa10.0% [2]
  • [6] 30.0%Bại10.0% [2]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    26 
  • Bàn thua
    38 
  • TB được điểm
    1.30 
  • TB mất điểm
    1.90 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    10 
  • Bàn thua
    19 
  • TB được điểm
    0.50 
  • TB mất điểm
    0.95 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    12 
  • Bàn thua
    12 
  • TB được điểm
    2.00 
  • TB mất điểm
    2.00 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    40
  • Bàn thua
    43
  • TB được điểm
    2.00
  • TB mất điểm
    2.15
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    20
  • Bàn thua
    26
  • TB được điểm
    1.00
  • TB mất điểm
    1.30
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    11
  • Bàn thua
    12
  • TB được điểm
    1.83
  • TB mất điểm
    2.00
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [0] 0.00%thắng 2 bàn+33.33% [3]
  • [3] 30.00%thắng 1 bàn33.33% [3]
  • [2] 20.00%Hòa0.00% [0]
  • [2] 20.00%Mất 1 bàn11.11% [1]
  • [3] 30.00%Mất 2 bàn+ 22.22% [2]

Geylang United FC VS Balestier Khalsa FC ngày 15-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.