

| [FIN Suomen Cup-] PK-35 Vantaa |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 4 | 10 | 50.0% |
| [FIN Suomen Cup-] KuPs |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 7 | 11 | 50.0% |
| PK-35 Vantaa |
| Chủ - Khách |
|---|
| KuPsPK-35 Vantaa |
| PK-35 VantaaKuPs |
| KuPsPK-35 Vantaa |
| PK-35 VantaaKuPs |
| KuPsPK-35 Vantaa |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| FIN D1 | 21-08-16 | 3 - 0 (1 - 0) | 4 - 3 | -0.68 | -0.24 | -0.17 | B | 0.85 | 1.00 | -0.97 | B | T |
| FIN D1 | 12-06-16 | 1 - 1 (0 - 0) | 3 - 8 | -0.39 | -0.31 | -0.40 | H | 0.98 | 0.00 | 0.90 | H | X |
| FIN D1 | 14-04-16 | 2 - 3 (1 - 3) | 5 - 3 | -0.42 | -0.32 | -0.37 | T | 1.00 | 0.25 | 0.88 | T | T |
| FIN D2 | 02-09-07 | 0 - 0 (0 - 0) | - | -0.33 | -0.31 | -0.48 | H | -0.98 | -0.25 | 0.88 | B | X |
| FIN D2 | 27-05-07 | 2 - 1 (1 - 1) | - | -0.74 | -0.25 | -0.13 | B | -0.98 | -0.80 | 0.88 | T | T |
Thống kê 5 Trận gần đây, 1 Thắng, 2 Hòa, 2 Bại, Tỉ lệ thắng:20% Tỷ lệ kèo thắng:50% Tỷ lệ tài: 60%
| PK-35 Vantaa |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| FIN D2 | 02-05-26 | 1 - 0 (1 - 0) | 2 - 8 | -0.35 | -0.28 | -0.44 | B | 0.86 | -0.25 | -0.98 | B | X |
| FIN CUP | 27-04-26 | 1 - 8 (0 - 5) | 0 - 7 | - | - | - | T | - | - | |||
| FIN D2 | 24-04-26 | 0 - 1 (0 - 0) | 1 - 4 | -0.34 | -0.29 | -0.45 | B | 0.88 | -0.25 | 0.94 | B | X |
| FIN D2 | 19-04-26 | 0 - 1 (0 - 1) | 2 - 2 | -0.34 | -0.28 | -0.46 | T | 0.96 | -0.25 | 0.92 | T | X |
| FIN CUP | 15-04-26 | 1 - 5 (1 - 3) | 8 - 8 | - | - | - | T | - | - | |||
| FIN D2 | 11-04-26 | 0 - 0 (0 - 0) | 2 - 13 | -0.40 | -0.29 | -0.40 | H | 0.93 | 0 | 0.95 | H | X |
| FIN D2 | 03-04-26 | 4 - 2 (2 - 1) | 2 - 9 | -0.45 | -0.27 | -0.36 | T | 0.95 | 0.25 | 0.87 | T | T |
| INT CF | 27-03-26 | 1 - 0 (1 - 0) | 4 - 2 | -0.44 | -0.25 | -0.39 | B | 0.80 | 0 | -0.98 | B | X |
| INT CF | 21-03-26 | 2 - 0 (0 - 0) | 3 - 4 | -0.57 | -0.26 | -0.28 | B | 0.94 | 0.75 | 0.82 | B | X |
| INT CF | 20-03-26 | 2 - 2 (2 - 0) | 10 - 4 | -0.44 | -0.28 | -0.40 | H | 0.78 | 0 | 0.98 | H | T |
Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 2 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:40% Tỷ lệ tài: 25%
| KuPs |
| Chủ - Khách |
|---|
| AC OuluKuPs |
| KuPsHJK Helsinki |
| KuPsAC Oulu |
| JaroKuPs |
| KuPsGnistan Helsinki |
| Ilves TampereKuPs |
| SJK SeinajoenKuPs |
| KuPsJIPPO |
| KuPsIFK Mariehamn |
| AC OuluKuPs |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| FIN D1 | 02-05-26 | 2 - 0 (1 - 0) | 7 - 9 | -0.35 | -0.27 | -0.46 | 0.93 | -0.25 | 0.95 | X | ||
| FIN D1 | 26-04-26 | 1 - 1 (1 - 0) | 14 - 2 | -0.40 | -0.27 | -0.40 | 0.93 | 0 | 0.95 | X | ||
| FIN D1 | 22-04-26 | 3 - 2 (1 - 1) | 4 - 3 | -0.58 | -0.26 | -0.24 | 0.93 | 0.75 | 0.95 | T | ||
| FIN D1 | 18-04-26 | 1 - 1 (1 - 0) | 3 - 6 | -0.22 | -0.25 | -0.61 | -0.93 | -0.75 | 0.81 | X | ||
| FIN D1 | 11-04-26 | 1 - 0 (0 - 0) | 9 - 4 | -0.72 | -0.20 | -0.16 | 0.85 | 1.25 | 0.97 | X | ||
| FIN D1 | 04-04-26 | 1 - 3 (0 - 2) | 4 - 3 | -0.44 | -0.28 | -0.36 | -0.95 | 0.25 | 0.83 | T | ||
| INT CF | 27-03-26 | 0 - 0 (0 - 0) | 2 - 6 | -0.41 | -0.25 | -0.42 | 0.94 | 0 | 0.88 | X | ||
| INT CF | 21-03-26 | 1 - 0 (1 - 0) | 7 - 2 | -0.73 | -0.22 | -0.18 | 0.85 | 1.25 | 0.91 | X | ||
| INT CF | 14-03-26 | 2 - 0 (0 - 0) | - | - | - | - | - | - | ||||
| FIN LC | 28-02-26 | 5 - 0 (2 - 0) | 11 - 1 | -0.91 | -0.13 | -0.08 | 0.97 | 2.5 | 0.79 | T | ||
Thống kê 10 Trận gần đây, 5 Thắng, 3 Hòa, 2 Bại, Tỉ lệ thắng:50% Tỷ lệ kèo thắng:45% Tỷ lệ tài: 33%
| PK-35 Vantaa |
| PK-35 Vantaa |
FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| FIN D2 | 17-05-2026 | Khách | KaPa | 4 Ngày |
| FIN D2 | 23-05-2026 | Khách | JIPPO | 10 Ngày |
| FIN D2 | 27-05-2026 | Khách | Klubi 04 Helsinki | 14 Ngày |
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| FIN D1 | 16-05-2026 | Khách | IFK Mariehamn | 3 Ngày |
| FIN D1 | 20-05-2026 | Chủ | Jaro | 7 Ngày |
| FIN D1 | 23-05-2026 | Chủ | Lahti | 10 Ngày |