

| [TUR First League-5] Bodrum FK |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 38 | 18 | 10 | 10 | 71 | 39 | 64 | 5 | 47.4% |
| 19 | 11 | 4 | 4 | 41 | 16 | 37 | 6 | 57.9% |
| 19 | 7 | 6 | 6 | 30 | 23 | 27 | 5 | 36.8% |
| 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 4 | 7 | 16.7% |
| [TUR First League-4] Corum Belediyespor |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 38 | 21 | 8 | 9 | 63 | 39 | 71 | 4 | 55.3% |
| 19 | 12 | 5 | 2 | 34 | 14 | 41 | 3 | 63.2% |
| 19 | 9 | 3 | 7 | 29 | 25 | 30 | 3 | 47.4% |
| 6 | 3 | 3 | 0 | 11 | 4 | 12 | 50.0% |
| Bodrum FK |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| TFF 1. Lig | 07-04-26 | 1 - 1 (1 - 1) | 5 - 3 | -0.60 | -0.26 | -0.24 | H | 0.87 | 0.75 | 0.89 | T | X |
| TFF 1. Lig | 30-11-25 | 4 - 0 (2 - 0) | 6 - 9 | -0.58 | -0.28 | -0.26 | T | 0.93 | 0.75 | 0.83 | T | T |
| TFF 1. Lig | 24-05-24 | 0 - 0 (0 - 0) | 9 - 6 | -0.55 | -0.29 | -0.28 | H | 0.83 | 0.50 | 0.99 | T | X |
| TFF 1. Lig | 20-05-24 | 1 - 1 (0 - 0) | 1 - 4 | -0.42 | -0.31 | -0.38 | H | 0.81 | 0.00 | -0.99 | H | X |
| TFF 1. Lig | 24-02-24 | 2 - 1 (1 - 1) | 3 - 5 | -0.43 | -0.32 | -0.37 | B | 0.76 | 0.00 | -0.94 | B | T |
| TFF 1. Lig | 01-10-23 | 2 - 1 (2 - 0) | 3 - 2 | -0.54 | -0.30 | -0.29 | T | 0.86 | 0.50 | 0.96 | T | T |
| TUR 2 | 20-03-22 | 1 - 1 (0 - 0) | - | - | - | - | H | - | - | - | ||
| TUR 2 | 06-11-21 | 1 - 2 (1 - 0) | 4 - 4 | - | - | - | B | - | - | - | ||
Thống kê 8 Trận gần đây, 2 Thắng, 4 Hòa, 2 Bại, Tỉ lệ thắng:25% Tỷ lệ kèo thắng:57% Tỷ lệ tài: 50%
| Bodrum FK |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| TFF 1. Lig | 07-05-26 | 2 - 0 (0 - 0) | 3 - 4 | -0.47 | -0.29 | -0.34 | T | 0.89 | 0.25 | 0.87 | T | X |
| TFF 1. Lig | 02-05-26 | 0 - 1 (0 - 0) | 3 - 4 | -0.62 | -0.25 | -0.23 | B | 0.80 | 0.75 | 0.96 | B | X |
| TFF 1. Lig | 26-04-26 | 1 - 1 (0 - 0) | 12 - 7 | -0.68 | -0.24 | -0.19 | H | 0.85 | 1 | 0.97 | T | X |
| TFF 1. Lig | 19-04-26 | 1 - 1 (0 - 1) | 7 - 0 | -0.33 | -0.31 | -0.51 | H | 0.96 | -0.25 | 0.74 | B | X |
| TFF 1. Lig | 11-04-26 | 0 - 0 (0 - 0) | 5 - 4 | -0.52 | -0.28 | -0.29 | H | 0.92 | 0.5 | 0.84 | T | X |
| TFF 1. Lig | 07-04-26 | 1 - 1 (1 - 1) | 5 - 3 | -0.60 | -0.26 | -0.24 | H | 0.87 | 0.75 | 0.89 | T | X |
| TFF 1. Lig | 03-04-26 | 1 - 0 (1 - 0) | 4 - 3 | -0.67 | -0.24 | -0.21 | T | 0.91 | 1 | 0.91 | T | X |
| TFF 1. Lig | 22-03-26 | 0 - 1 (0 - 1) | 10 - 2 | -0.35 | -0.28 | -0.49 | T | 1.00 | -0.25 | 0.82 | T | X |
| TFF 1. Lig | 16-03-26 | 2 - 0 (2 - 0) | 3 - 3 | -0.56 | -0.28 | -0.28 | T | 0.80 | 0.5 | 0.96 | T | X |
| TFF 1. Lig | 12-03-26 | 2 - 3 (0 - 1) | 10 - 0 | -0.55 | -0.29 | -0.29 | T | 0.82 | 0.5 | 0.94 | T | T |
Thống kê 10 Trận gần đây, 5 Thắng, 4 Hòa, 1 Bại, Tỉ lệ thắng:50% Tỷ lệ kèo thắng:47% Tỷ lệ tài: 10%
| Corum Belediyespor |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| TFF 1. Lig | 07-05-26 | 1 - 0 (1 - 0) | 2 - 8 | -0.63 | -0.25 | -0.22 | 0.78 | 0.75 | 0.98 | X | ||
| TFF 1. Lig | 02-05-26 | 1 - 1 (1 - 0) | 8 - 2 | -0.56 | -0.28 | -0.26 | 0.78 | 0.5 | 0.98 | X | ||
| TFF 1. Lig | 26-04-26 | 0 - 4 (0 - 1) | 2 - 5 | -0.13 | -0.21 | -0.77 | 0.85 | -1.5 | 0.97 | T | ||
| TFF 1. Lig | 19-04-26 | 3 - 1 (1 - 1) | 10 - 3 | -0.66 | -0.27 | -0.22 | 0.95 | 1 | 0.75 | T | ||
| TFF 1. Lig | 11-04-26 | 1 - 1 (1 - 0) | 5 - 4 | -0.36 | -0.30 | -0.43 | 0.75 | -0.25 | -0.99 | X | ||
| TFF 1. Lig | 07-04-26 | 1 - 1 (1 - 1) | 5 - 3 | -0.60 | -0.26 | -0.24 | H | 0.87 | 0.75 | 0.89 | T | X |
| TFF 1. Lig | 03-04-26 | 0 - 1 (0 - 1) | 13 - 2 | -0.68 | -0.25 | -0.19 | 0.89 | 1 | 0.93 | X | ||
| TFF 1. Lig | 22-03-26 | 0 - 2 (0 - 0) | 5 - 5 | -0.40 | -0.31 | -0.40 | 0.91 | 0 | 0.91 | X | ||
| TFF 1. Lig | 16-03-26 | 2 - 1 (1 - 0) | 6 - 1 | -0.45 | -0.29 | -0.38 | 0.99 | 0.25 | 0.77 | T | ||
| TFF 1. Lig | 12-03-26 | 1 - 2 (0 - 1) | 6 - 3 | -0.32 | -0.29 | -0.51 | 0.80 | -0.5 | 0.96 | T | ||
Thống kê 10 Trận gần đây, 6 Thắng, 3 Hòa, 1 Bại, Tỉ lệ thắng:60% Tỷ lệ kèo thắng:57% Tỷ lệ tài: 40%
| Bodrum FK |
| Bodrum FK |
FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| TFF 1. Lig | 15-05-2026 | Khách | Corum Belediyespor | 4 Ngày |
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| TFF 1. Lig | 15-05-2026 | Chủ | Bodrumspor | 4 Ngày |

