

| [NPL Victoria-9] Bentleigh greens |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 13 | 4 | 3 | 6 | 15 | 24 | 15 | 9 | 30.8% |
| 7 | 3 | 2 | 2 | 13 | 15 | 11 | 5 | 42.9% |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 9 | 4 | 12 | 16.7% |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 23 | 4 | 16.7% |
| [NPL Victoria-2] Heidelberg United |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 13 | 7 | 3 | 3 | 24 | 15 | 24 | 2 | 53.8% |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 7 | 11 | 4 | 50.0% |
| 7 | 4 | 1 | 2 | 12 | 8 | 13 | 3 | 57.1% |
| 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 5 | 13 | 66.7% |
| Bentleigh greens |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| AUS CUP | 11-06-24 | 0 - 6 (0 - 2) | 1 - 8 | -0.24 | -0.22 | -0.65 | B | 0.88 | -1.00 | 0.88 | B | T |
| AUS VPL | 24-06-23 | 1 - 1 (1 - 0) | 3 - 8 | -0.38 | -0.27 | -0.43 | H | -0.95 | 0.00 | 0.83 | H | X |
| AUS VPL | 24-03-23 | 3 - 1 (2 - 1) | 6 - 8 | -0.43 | -0.29 | -0.37 | B | 0.82 | 0.00 | -0.94 | B | T |
| FFV Cup | 12-07-22 | 2 - 1 (0 - 0) | 6 - 7 | -0.44 | -0.27 | -0.39 | T | 0.79 | 0.00 | -0.97 | T | H |
| AUS VPL | 05-06-22 | 2 - 2 (0 - 0) | 3 - 5 | -0.40 | -0.28 | -0.40 | H | 0.94 | 0.00 | 0.94 | H | T |
| AUS VPL | 04-03-22 | 1 - 0 (0 - 0) | 8 - 4 | -0.52 | -0.29 | -0.29 | T | 0.93 | 0.50 | 0.95 | T | X |
| AUS VPL | 11-07-21 | 0 - 3 (0 - 1) | 3 - 3 | -0.44 | -0.29 | -0.39 | T | 0.83 | 0.00 | -0.95 | T | T |
| AUS VPL | 11-04-21 | 1 - 1 (0 - 0) | 6 - 9 | -0.35 | -0.27 | -0.45 | H | 0.92 | -0.25 | 0.96 | B | X |
| AUS VPL | 07-09-19 | 1 - 2 (1 - 1) | 7 - 4 | -0.60 | -0.24 | -0.24 | T | 0.90 | 0.75 | 0.98 | T | H |
| AUS VPL | 19-07-19 | 0 - 3 (0 - 0) | 8 - 5 | -0.43 | -0.29 | -0.40 | B | 0.85 | 0.00 | 0.97 | B | T |
Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 3 Hòa, 3 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:57% Tỷ lệ tài: 63%
| Bentleigh greens |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| AUS VPL | 08-05-26 | 0 - 7 (0 - 6) | 2 - 8 | -0.30 | -0.27 | -0.50 | B | 0.83 | -0.5 | 0.99 | B | T |
| AUS VPL | 01-05-26 | 2 - 4 (1 - 3) | 2 - 0 | -0.56 | -0.26 | -0.26 | B | 1.00 | 0.75 | 0.82 | B | T |
| AUS CUP | 28-04-26 | 1 - 0 (0 - 0) | 6 - 4 | - | - | - | T | - | - | |||
| AUS VPL | 24-04-26 | 4 - 0 (3 - 0) | 5 - 1 | -0.66 | -0.23 | -0.19 | B | 0.88 | 1 | 0.94 | B | T |
| AUS CUP | 21-04-26 | 7 - 1 (6 - 1) | - | - | - | - | B | - | - | |||
| AUS VPL | 17-04-26 | 1 - 1 (0 - 0) | 5 - 2 | -0.35 | -0.29 | -0.44 | H | 0.81 | -0.25 | -0.99 | B | X |
| AUS VPL | 11-04-26 | 3 - 0 (1 - 0) | 4 - 7 | -0.31 | -0.29 | -0.49 | B | 1.00 | -0.25 | 0.82 | B | T |
| AUS CUP | 02-04-26 | 3 - 0 (2 - 0) | - | -0.94 | -0.11 | -0.06 | T | 0.96 | 2.75 | 0.80 | T | X |
| AUS VPL | 27-03-26 | 2 - 1 (1 - 0) | 3 - 5 | -0.43 | -0.27 | -0.37 | T | -0.96 | 0.25 | 0.78 | T | T |
| AUS VPL | 20-03-26 | 4 - 0 (1 - 0) | 7 - 7 | -0.49 | -0.28 | -0.31 | T | 0.80 | 0.25 | -0.98 | T | T |
Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 1 Hòa, 5 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:67% Tỷ lệ tài: 75%
| Heidelberg United |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| AUS VPL | 08-05-26 | 4 - 0 (3 - 0) | 12 - 1 | -0.98 | -0.11 | -0.06 | 0.80 | 2.75 | 0.90 | T | ||
| AUS VPL | 02-05-26 | 2 - 1 (1 - 0) | 3 - 7 | -0.30 | -0.27 | -0.51 | 0.86 | -0.5 | 0.96 | T | ||
| AUS CUP | 28-04-26 | 0 - 5 (0 - 4) | 0 - 9 | - | - | - | - | - | ||||
| AUS VPL | 24-04-26 | 2 - 1 (0 - 0) | 4 - 4 | -0.46 | -0.27 | -0.35 | 0.94 | 0.25 | 0.88 | T | ||
| AUS VPL | 18-04-26 | 0 - 3 (0 - 0) | 0 - 7 | -0.23 | -0.25 | -0.60 | 0.97 | -0.75 | 0.85 | T | ||
| AUS VPL | 11-04-26 | 2 - 2 (1 - 1) | 4 - 6 | -0.70 | -0.22 | -0.17 | 0.97 | 1.25 | 0.85 | T | ||
| AUS CUP | 04-04-26 | 0 - 5 (0 - 1) | 3 - 4 | -0.11 | -0.16 | -0.88 | 0.80 | -2.25 | 0.90 | T | ||
| AUS VPL | 27-03-26 | 1 - 1 (1 - 1) | 7 - 2 | -0.66 | -0.22 | -0.20 | 0.85 | 1 | 0.97 | X | ||
| AUS VPL | 22-03-26 | 2 - 1 (0 - 0) | 2 - 10 | -0.18 | -0.22 | -0.68 | 0.82 | -1.25 | 1.00 | H | ||
| AUS VPL | 13-03-26 | 2 - 3 (0 - 3) | 10 - 4 | -0.45 | -0.28 | -0.35 | 0.96 | 0.25 | 0.86 | T | ||
Thống kê 10 Trận gần đây, 6 Thắng, 2 Hòa, 2 Bại, Tỉ lệ thắng:60% Tỷ lệ kèo thắng:89% Tỷ lệ tài: 88%
| Bentleigh greens |
| Bentleigh greens |
FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| AUS VPL | 22-05-2026 | Chủ | Caroline Springs George Cross | 7 Ngày |
| AUS VPL | 30-05-2026 | Khách | Avondale FC | 15 Ngày |
| AUS VPL | 05-06-2026 | Chủ | Hume City | 21 Ngày |
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| AUS VPL | 22-05-2026 | Khách | Green Gully Cavaliers | 7 Ngày |
| AUS VPL | 29-05-2026 | Chủ | Dandenong Thunder | 14 Ngày |
| AUS VPL | 05-06-2026 | Khách | Dandenong City SC | 21 Ngày |

