So sánh kèo trực tuyến

Tỷ lệ châu Á
Tỷ lệ tài xỉu
Tỷ lệ châu Âu
Tỷ lệ châu ÁTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Âu
Công ty
Chủ
HDP
Khách
Chủ
Hòa
Khách
Tài
Kèo đầu
Xỉu
Lịch sử
plus
CrownSớm
0.79
0.5
-0.97
0.76
2
-0.96
1.79
3.20
4.05
Live
-
-
-
-
-
-
-
-
-
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-
BET365Sớm
-0.97
0.75
0.78
0.78
2
-0.97
1.75
3.30
4.50
Live
-0.97
0.75
0.78
-0.95
2.25
0.75
1.75
3.30
4.50
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-
Mansion88Sớm
0.76
0.5
-0.96
0.74
2
-0.96
1.76
3.30
4.00
Live
-
-
-
-
-
-
-
-
-
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-
SbobetSớm
0.77
0.5
-0.95
0.75
2
-0.95
1.77
3.13
4.22
Live
-
-
-
-
-
-
-
-
-
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-

Bên nào sẽ thắng?

Racing Club Montevideo
ChủHòaKhách
Cerro Largo
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
Racing Club MontevideoSo Sánh Sức MạnhCerro Largo
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 55%So Sánh Đối Đầu45%
  • Tất cả
  • 4T 3H 3B
    3T 3H 4B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[URU Primera Division-1] Racing Club Montevideo
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
15942231431160.0%
843113815250.0%
751110616171.4%
6321761150.0%
[URU Primera Division-12] Cerro Largo
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
155281619171233.3%
72149971528.6%
831471010937.5%
612368516.7%

Thành tích đối đầu

Racing Club Montevideo            
Chủ - Khách
Cerro LargoRacing Club Montevideo
Cerro LargoRacing Club Montevideo
Racing Club MontevideoCerro Largo
Racing Club MontevideoCerro Largo
Cerro LargoRacing Club Montevideo
Racing Club MontevideoCerro Largo
Racing Club MontevideoCerro Largo
Cerro LargoRacing Club Montevideo
Cerro LargoRacing Club Montevideo
Cerro LargoRacing Club Montevideo
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
URU D126-04-260 - 1
(0 - 1)
3 - 3-0.31-0.34-0.51T0.72-0.500.98TX
URU D125-10-252 - 2
(0 - 1)
4 - 5-0.41-0.33-0.39H0.860.000.96HT
URU D128-04-251 - 1
(0 - 0)
3 - 2-0.46-0.32-0.34H0.930.250.89TX
URU D105-10-240 - 0
(0 - 0)
3 - 1-0.47-0.33-0.32H0.860.250.96TX
URU D129-03-240 - 2
(0 - 0)
5 - 5-0.43-0.32-0.36T-0.940.250.76TX
CON CSA07-03-242 - 0
(1 - 0)
1 - 8-0.45-0.32-0.34T0.960.250.86TX
URU D125-11-231 - 0
(0 - 0)
10 - 6-0.47-0.32-0.33T0.890.250.93TX
URU D115-07-232 - 0
(0 - 0)
2 - 3-0.46-0.31-0.35B0.960.250.86BX
URU D121-04-232 - 1
(2 - 1)
3 - 8-0.45-0.33-0.33B0.980.250.84BT
URU D116-11-192 - 1
(2 - 0)
7 - 3-0.56-0.29-0.27B1.000.750.82BT

Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 3 Hòa, 3 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:46% Tỷ lệ tài: 30%

Thành tích gần đây

Racing Club Montevideo            
Chủ - Khách
Central EspanolRacing Club Montevideo
Racing Club MontevideoMontevideo City Torque
Cerro LargoRacing Club Montevideo
Racing Club MontevideoDefensor Sporting Montevideo
Wanderers FCRacing Club Montevideo
Racing Club MontevideoCA Juventud
CA PenarolRacing Club Montevideo
Racing Club MontevideoClub Atletico Progreso
Racing Club MontevideoLiverpool URU
Boston RiverRacing Club Montevideo
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
URU D109-05-262 - 0
(0 - 0)
3 - 2-0.33-0.33-0.48B1.00-0.250.82BX
URU D103-05-261 - 1
(1 - 1)
7 - 5-0.46-0.31-0.35H0.950.250.81TX
URU D126-04-260 - 1
(0 - 1)
3 - 3-0.31-0.34-0.51T0.72-0.50.98TX
URU D118-04-261 - 1
(1 - 0)
7 - 4-0.47-0.33-0.31H0.840.250.98TH
URU D112-04-261 - 2
(1 - 0)
2 - 7-0.30-0.33-0.49T1.00-0.250.76TT
URU D104-04-262 - 1
(2 - 1)
4 - 6-0.51-0.31-0.29T0.950.50.81TT
URU D129-03-261 - 2
(0 - 1)
4 - 4-0.60-0.29-0.23T0.890.750.87TT
URU D126-03-261 - 1
(1 - 0)
4 - 2-0.55-0.31-0.26H0.820.51.00TX
URU D121-03-261 - 0
(0 - 0)
5 - 0-0.42-0.33-0.37T0.800-0.98TX
URU D114-03-260 - 1
(0 - 0)
4 - 9-0.34-0.32-0.46T0.82-0.250.94TX

Thống kê 10 Trận gần đây, 6 Thắng, 3 Hòa, 1 Bại, Tỉ lệ thắng:60% Tỷ lệ kèo thắng:60% Tỷ lệ tài: 33%

Cerro Largo            
Chủ - Khách
Cerro LargoCA Penarol
Club Atletico ProgresoCerro Largo
Cerro LargoRacing Club Montevideo
Boston RiverCerro Largo
Cerro LargoCerro Montevideo
Albion FCCerro Largo
Cerro LargoDanubio FC
Nacional MontevideoCerro Largo
Cerro LargoDeportivo Maldonado
Central EspanolCerro Largo
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
URU D111-05-262 - 3
(1 - 0)
1 - 4-0.22-0.29-0.640.96-0.750.86T
URU D103-05-260 - 1
(0 - 0)
5 - 3-0.40-0.33-0.390.8400.92X
URU D126-04-260 - 1
(0 - 1)
3 - 3-0.31-0.34-0.51T0.72-0.50.98TX
URU D120-04-261 - 0
(0 - 0)
2 - 4-0.41-0.33-0.380.8400.98X
URU D110-04-261 - 1
(1 - 0)
4 - 5-0.46-0.34-0.330.920.250.84H
URU D105-04-262 - 2
(1 - 1)
6 - 4-0.49-0.33-0.300.770.250.99T
URU D130-03-262 - 0
(1 - 0)
0 - 1-0.38-0.33-0.420.9800.78H
URU D124-03-263 - 0
(1 - 0)
7 - 3-0.69-0.25-0.170.8211.00T
URU D120-03-263 - 1
(0 - 1)
6 - 3-0.33-0.32-0.470.96-0.250.86T
URU D115-03-261 - 3
(0 - 1)
9 - 3-0.42-0.33-0.370.750-0.99T

Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 2 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:67% Tỷ lệ tài: 63%

Racing Club MontevideoSo sánh số liệuCerro Largo
  • 12Tổng số ghi bàn14
  • 1.2Trung bình ghi bàn1.4
  • 8Tổng số mất bàn13
  • 0.8Trung bình mất bàn1.3
  • 60.0%Tỉ lệ thắng40.0%
  • 30.0%TL hòa20.0%
  • 10.0%TL thua40.0%

Thống kê kèo châu Á

Racing Club Montevideo
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
15XemXem10XemXem0XemXem5XemXem66.7%XemXem6XemXem40%XemXem8XemXem53.3%XemXem
8XemXem4XemXem0XemXem4XemXem50%XemXem3XemXem37.5%XemXem4XemXem50%XemXem
7XemXem6XemXem0XemXem1XemXem85.7%XemXem3XemXem42.9%XemXem4XemXem57.1%XemXem
630350.0%Xem233.3%350.0%Xem
Cerro Largo
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
15XemXem6XemXem0XemXem9XemXem40%XemXem6XemXem40%XemXem6XemXem40%XemXem
7XemXem2XemXem0XemXem5XemXem28.6%XemXem3XemXem42.9%XemXem2XemXem28.6%XemXem
8XemXem4XemXem0XemXem4XemXem50%XemXem3XemXem37.5%XemXem4XemXem50%XemXem
620433.3%Xem233.3%350.0%Xem
Racing Club Montevideo
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
15XemXem7XemXem4XemXem4XemXem46.7%XemXem10XemXem66.7%XemXem4XemXem26.7%XemXem
8XemXem4XemXem2XemXem2XemXem50%XemXem6XemXem75%XemXem2XemXem25%XemXem
7XemXem3XemXem2XemXem2XemXem42.9%XemXem4XemXem57.1%XemXem2XemXem28.6%XemXem
631250.0%Xem583.3%116.7%Xem
Cerro Largo
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
15XemXem7XemXem3XemXem5XemXem46.7%XemXem9XemXem60%XemXem4XemXem26.7%XemXem
7XemXem3XemXem1XemXem3XemXem42.9%XemXem5XemXem71.4%XemXem1XemXem14.3%XemXem
8XemXem4XemXem2XemXem2XemXem50%XemXem4XemXem50%XemXem3XemXem37.5%XemXem
632150.0%Xem350.0%233.3%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

Racing Club MontevideoThời gian ghi bànCerro Largo
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 3
    7
    0 Bàn
    7
    4
    1 Bàn
    3
    4
    2 Bàn
    1
    0
    3 Bàn
    1
    0
    4+ Bàn
    10
    4
    Bàn thắng H1
    10
    8
    Bàn thắng H2
ChủKhách
Racing Club MontevideoChi tiết về HT/FTCerro Largo
  • 4
    2
    T/T
    1
    1
    T/H
    0
    0
    T/B
    4
    1
    H/T
    3
    2
    H/H
    1
    4
    H/B
    1
    1
    B/T
    0
    0
    B/H
    1
    4
    B/B
ChủKhách
Racing Club MontevideoSố bàn thắng trong H1&H2Cerro Largo
  • 2
    2
    Thắng 2+ bàn
    7
    2
    Thắng 1 bàn
    4
    3
    Hòa
    0
    6
    Mất 1 bàn
    2
    2
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
Racing Club Montevideo
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
Không có dữ liệu
Cerro Largo
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
Không có dữ liệu

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [9] 60.0%Thắng33.3% [5]
  • [4] 26.7%Hòa13.3% [5]
  • [2] 13.3%Bại53.3% [8]
  • Chủ/Khách
  • [4] 26.7%Thắng20.0% [3]
  • [3] 20.0%Hòa6.7% [1]
  • [1] 6.7%Bại26.7% [4]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    23 
  • Bàn thua
    14 
  • TB được điểm
    1.53 
  • TB mất điểm
    0.93 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    13 
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    0.87 
  • TB mất điểm
    0.53 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    1.17 
  • TB mất điểm
    1.00 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    16
  • Bàn thua
    19
  • TB được điểm
    1.07
  • TB mất điểm
    1.27
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    9
  • Bàn thua
    9
  • TB được điểm
    0.60
  • TB mất điểm
    0.60
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    6
  • Bàn thua
    8
  • TB được điểm
    1.00
  • TB mất điểm
    1.33
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [0] 0.00%thắng 2 bàn+30.00% [3]
  • [6] 60.00%thắng 1 bàn10.00% [1]
  • [3] 30.00%Hòa20.00% [2]
  • [0] 0.00%Mất 1 bàn30.00% [3]
  • [1] 10.00%Mất 2 bàn+ 10.00% [1]

Racing Club Montevideo VS Cerro Largo ngày 18-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.