So sánh kèo trực tuyến

Tỷ lệ châu Á
Tỷ lệ tài xỉu
Tỷ lệ châu Âu
Tỷ lệ châu ÁTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Âu
Công ty
Chủ
HDP
Khách
Chủ
Hòa
Khách
Tài
Kèo đầu
Xỉu
Lịch sử
plus
BET365Sớm
0.98
1.75
0.83
0.93
3.25
0.88
1.29
5.25
7.00
Live
0.90
1.75
0.90
0.80
3.25
1.00
1.27
5.50
7.00
Run
0.23
0
-0.33
-0.29
5.5
0.20
1.01
41.00
81.00

Bên nào sẽ thắng?

Marseille U19
ChủHòaKhách
Balma(U19)
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
Marseille U19So Sánh Sức MạnhBalma(U19)
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 50%So Sánh Đối Đầu50%
  • Tất cả
  • 0T 1H 0B
    0T 1H 0B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[FRA U19-2] Marseille U19
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
241545632849262.5%
12100238830183.3%
12543252019241.7%
64111371366.7%
[FRA U19-9] Balma(U19)
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
23779313528930.4%
11632241321754.5%
121477227128.3%
63121091050.0%

Thành tích đối đầu

Marseille U19            
Chủ - Khách
Balma U19Marseille U19
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
FRA U1922-11-252 - 2
(1 - 1)
3 - 3---H---

Thống kê 1 Trận gần đây, 0 Thắng, 1 Hòa, 0 Bại, Tỉ lệ thắng:0% Tỷ lệ kèo thắng:-% Tỷ lệ tài: -%

Thành tích gần đây

Marseille U19            
Chủ - Khách
Montpellier U19Marseille U19
Marseille U19Air Bel U19
Nice Cavigal U19Marseille U19
Marseille U19Monaco U19
Toulouse U19Marseille U19
Marseille U19Montpellier U19
Marseille U19Saint Etienne U19
Real Madrid U19Marseille U19
Air Bel U19Marseille U19
Olympique Rovenain U19Marseille U19
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
FRA U1919-04-261 - 4
(1 - 2)
3 - 3---T--
FRA U1912-04-262 - 1
(1 - 1)
10 - 2---T--
FRA U1922-03-261 - 1
(0 - 0)
7 - 4---H--
FRA U1915-03-260 - 2
(0 - 1)
3 - 6---B--
FRA U1908-03-261 - 2
(1 - 1)
3 - 4-0.21-0.22-0.69T0.80-1.250.96BX
FRA U1922-02-264 - 1
(2 - 1)
3 - 4---T--
FRA U1908-02-266 - 2
(2 - 2)
9 - 4---T--
UEFA YL U1903-02-265 - 2
(2 - 2)
4 - 3-0.78-0.21-0.16B0.861.50.84BT
FRA U1928-01-261 - 1
(1 - 1)
2 - 4---H--
FRA U1924-01-263 - 6
(0 - 0)
- ---T--

Thống kê 10 Trận gần đây, 6 Thắng, 2 Hòa, 2 Bại, Tỉ lệ thắng:60% Tỷ lệ kèo thắng:83% Tỷ lệ tài: 50%

Balma(U19)            
Chủ - Khách
Saint Etienne U19Balma U19
Balma U19Olympique Rovenain U19
Colomiers U19Balma U19
Balma U19Nice U19
Ajaccio Gfco U19Balma U19
Balma U19Bastia U19
Balma U19Toulouse U19
Montpellier U19Balma U19
Balma U19Air Bel U19
Nice Cavigal U19Balma U19
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
FRA U1912-04-262 - 0
(1 - 0)
6 - 3-0.51-0.28-0.340.760.250.94X
FRA U1922-03-262 - 1
(1 - 1)
5 - 6-----
FRA U1915-03-261 - 1
(0 - 0)
- -----
FRA U1907-03-262 - 1
(0 - 0)
- -----
FRA U1915-02-263 - 2
(1 - 1)
6 - 1-----
FRA U1908-02-263 - 1
(3 - 0)
5 - 2-----
FRA U1924-01-264 - 0
(0 - 0)
- -----
FRA U1918-01-265 - 0
(2 - 0)
3 - 4-----
FRA U1907-12-254 - 0
(0 - 0)
- -----
FRA U1930-11-251 - 0
(0 - 0)
3 - 13-----

Thống kê 10 Trận gần đây, 5 Thắng, 1 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:50% Tỷ lệ kèo thắng:83% Tỷ lệ tài: 0%

Marseille U19So sánh số liệuBalma(U19)
  • 28Tổng số ghi bàn18
  • 2.8Trung bình ghi bàn1.8
  • 18Tổng số mất bàn15
  • 1.8Trung bình mất bàn1.5
  • 60.0%Tỉ lệ thắng50.0%
  • 20.0%TL hòa10.0%
  • 20.0%TL thua40.0%

Thống kê kèo châu Á

Marseille U19
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
2XemXem1XemXem0XemXem1XemXem50%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem50%XemXem
1XemXem1XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem
1XemXem0XemXem0XemXem1XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
210150.0%Xem00.0%150.0%Xem
Balma(U19)
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
4XemXem3XemXem0XemXem1XemXem75%XemXem1XemXem25%XemXem3XemXem75%XemXem
1XemXem1XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem1XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem
3XemXem2XemXem0XemXem1XemXem66.7%XemXem0XemXem0%XemXem3XemXem100%XemXem
430175.0%Xem125.0%375.0%Xem
Marseille U19
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
2XemXem1XemXem0XemXem1XemXem50%XemXem1XemXem50%XemXem1XemXem50%XemXem
1XemXem1XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
1XemXem0XemXem0XemXem1XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem
210150.0%Xem150.0%150.0%Xem
Balma(U19)
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
4XemXem1XemXem1XemXem2XemXem25%XemXem0XemXem0%XemXem3XemXem75%XemXem
1XemXem1XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem
3XemXem0XemXem1XemXem2XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem3XemXem100%XemXem
411225.0%Xem00.0%375.0%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

Marseille U19Thời gian ghi bànBalma(U19)
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 22
    21
    0 Bàn
    0
    0
    1 Bàn
    0
    0
    2 Bàn
    0
    0
    3 Bàn
    0
    0
    4+ Bàn
    0
    0
    Bàn thắng H1
    0
    0
    Bàn thắng H2
ChủKhách
Marseille U19Chi tiết về HT/FTBalma(U19)
  • 0
    0
    T/T
    0
    0
    T/H
    0
    0
    T/B
    0
    0
    H/T
    22
    21
    H/H
    0
    0
    H/B
    0
    0
    B/T
    0
    0
    B/H
    0
    0
    B/B
ChủKhách
Marseille U19Số bàn thắng trong H1&H2Balma(U19)
  • 0
    0
    Thắng 2+ bàn
    0
    0
    Thắng 1 bàn
    22
    21
    Hòa
    0
    0
    Mất 1 bàn
    0
    0
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
Marseille U19
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
FRA U1910-05-2026KháchBastia U197 Ngày
Balma(U19)
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
FRA U1910-05-2026ChủMonaco U197 Ngày

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [15] 62.5%Thắng30.4% [7]
  • [4] 16.7%Hòa30.4% [7]
  • [5] 20.8%Bại39.1% [9]
  • Chủ/Khách
  • [10] 41.7%Thắng4.3% [1]
  • [0] 0.0%Hòa17.4% [4]
  • [2] 8.3%Bại30.4% [7]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    63 
  • Bàn thua
    28 
  • TB được điểm
    2.63 
  • TB mất điểm
    1.17 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    38 
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    1.58 
  • TB mất điểm
    0.33 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    13 
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    2.17 
  • TB mất điểm
    1.17 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    31
  • Bàn thua
    35
  • TB được điểm
    1.35
  • TB mất điểm
    1.52
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    24
  • Bàn thua
    13
  • TB được điểm
    1.04
  • TB mất điểm
    0.57
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    10
  • Bàn thua
    9
  • TB được điểm
    1.67
  • TB mất điểm
    1.50
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [5] 45.45%thắng 2 bàn+33.33% [3]
  • [2] 18.18%thắng 1 bàn11.11% [1]
  • [3] 27.27%Hòa11.11% [1]
  • [0] 0.00%Mất 1 bàn11.11% [1]
  • [1] 9.09%Mất 2 bàn+ 33.33% [3]

Marseille U19 VS Balma(U19) ngày 03-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.