

| [NZ Central Premier League-] Napier City Rovers |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 2 | 13 | 66.7% |
| [NZ Central Premier League-] Waterside Karori |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 17 | 3 | 16.7% |
| Napier City Rovers |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| NZCL | 03-08-25 | 6 - 0 (4 - 0) | 3 - 5 | -0.92 | -0.14 | -0.10 | T | 0.94 | -0.40 | 0.76 | T | T |
| NZCL | 03-05-25 | 2 - 1 (0 - 0) | 5 - 4 | -0.16 | -0.19 | -0.78 | B | 0.96 | -1.50 | 0.80 | B | X |
| NZCL | 06-04-24 | 1 - 5 (0 - 3) | 10 - 13 | - | - | - | T | - | - | - | ||
| NZCL | 22-07-23 | 0 - 3 (0 - 1) | 6 - 7 | -0.41 | -0.24 | -0.47 | T | 0.82 | -0.25 | 1.00 | T | X |
| NZC | 09-07-23 | 0 - 3 (0 - 1) | 4 - 6 | - | - | - | B | - | - | - | ||
| NZCL | 23-04-23 | 5 - 0 (4 - 0) | 2 - 2 | - | - | - | T | - | - | - | ||
| NZCL | 13-08-22 | 2 - 1 (0 - 0) | 1 - 10 | - | - | - | B | - | - | - | ||
| NZCL | 08-05-22 | 2 - 0 (0 - 0) | 6 - 12 | - | - | - | T | - | - | - | ||
| NZCL | 07-08-21 | 3 - 2 (1 - 0) | 1 - 3 | - | - | - | B | - | - | - | ||
| NZCL | 09-06-19 | 6 - 0 (2 - 0) | 7 - 9 | - | - | - | T | - | - | - | ||
Thống kê 10 Trận gần đây, 6 Thắng, 0 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:60% Tỷ lệ kèo thắng:75% Tỷ lệ tài: 33%
| Napier City Rovers |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| NZCL | 02-05-26 | 0 - 1 (0 - 0) | 2 - 1 | -0.19 | -0.21 | -0.75 | T | 0.78 | -1.5 | 0.92 | B | X |
| NZCL | 26-04-26 | 2 - 1 (0 - 1) | 11 - 3 | - | - | - | T | - | - | |||
| NZCL | 18-04-26 | 0 - 2 (0 - 1) | 4 - 19 | -0.18 | -0.20 | -0.77 | T | 0.85 | -1.5 | 0.85 | T | X |
| NZCL | 04-04-26 | 0 - 3 (0 - 0) | 5 - 0 | -0.61 | -0.24 | -0.27 | T | 0.80 | 0.75 | 0.90 | T | X |
| NZCL | 29-03-26 | 0 - 0 (0 - 0) | 5 - 3 | -0.44 | -0.27 | -0.44 | H | 0.85 | 0 | 0.85 | H | X |
| NZCL | 30-08-25 | 1 - 0 (1 - 0) | 4 - 6 | - | - | - | B | - | - | |||
| NZCL | 24-08-25 | 5 - 1 (4 - 0) | 10 - 1 | - | - | - | T | - | - | |||
| NZCL | 09-08-25 | 3 - 2 (2 - 1) | 8 - 8 | - | - | - | B | - | - | |||
| NZCL | 03-08-25 | 6 - 0 (4 - 0) | 3 - 5 | -0.92 | -0.14 | -0.10 | T | 0.94 | 2.5 | 0.76 | T | T |
| NZCL | 20-07-25 | 4 - 1 (0 - 1) | 13 - 2 | - | - | - | T | - | - | |||
Thống kê 10 Trận gần đây, 7 Thắng, 1 Hòa, 2 Bại, Tỉ lệ thắng:70% Tỷ lệ kèo thắng:60% Tỷ lệ tài: 20%
| Waterside Karori |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| NZCL | 02-05-26 | 0 - 6 (0 - 2) | 0 - 3 | -0.09 | -0.14 | -0.93 | 0.80 | -2.5 | 0.90 | T | ||
| NZCL | 25-04-26 | 1 - 0 (1 - 0) | 5 - 2 | -0.69 | -0.22 | -0.24 | 0.95 | 1.25 | 0.75 | X | ||
| NZCL | 18-04-26 | 2 - 1 (1 - 1) | 6 - 4 | -0.65 | -0.24 | -0.26 | 0.90 | 1 | 0.80 | X | ||
| NZCL | 11-04-26 | 1 - 3 (1 - 2) | 7 - 12 | -0.13 | -0.16 | -0.83 | 0.82 | -2 | 0.88 | H | ||
| NZCL | 04-04-26 | 1 - 2 (0 - 1) | - | -0.31 | -0.24 | -0.57 | 0.78 | -0.75 | 0.92 | X | ||
| NZCL | 28-03-26 | 4 - 0 (2 - 0) | 6 - 1 | - | - | - | - | - | ||||
| NZCL | 30-08-25 | 0 - 7 (0 - 5) | - | - | - | - | - | - | ||||
| NZCL | 23-08-25 | 8 - 1 (3 - 0) | 8 - 3 | -0.98 | -0.11 | -0.06 | 0.95 | 3 | 0.75 | T | ||
| NZCL | 09-08-25 | 6 - 0 (4 - 0) | 7 - 11 | -0.46 | -0.24 | -0.43 | 0.81 | 0 | 0.95 | T | ||
| NZCL | 03-08-25 | 6 - 0 (4 - 0) | 3 - 5 | -0.92 | -0.14 | -0.10 | T | 0.94 | 2.5 | 0.76 | T | T |
Thống kê 10 Trận gần đây, 2 Thắng, 0 Hòa, 8 Bại, Tỉ lệ thắng:20% Tỷ lệ kèo thắng:40% Tỷ lệ tài: 57%
| Napier City Rovers |
| Napier City Rovers |
FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| NZCL | 16-05-2026 | Khách | Miramar Rangers | 6 Ngày |
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| NZCL | 16-05-2026 | Chủ | Western Suburbs | 6 Ngày |