So sánh kèo trực tuyến

Tỷ lệ châu Á
Tỷ lệ tài xỉu
Tỷ lệ châu Âu
Tỷ lệ châu ÁTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Âu
Công ty
Chủ
HDP
Khách
Chủ
Hòa
Khách
Tài
Kèo đầu
Xỉu
Lịch sử
plus
BET365Sớm
0.85
0.5
0.95
0.98
3
0.83
1.80
3.75
3.40
Live
0.92
0.25
0.87
1.00
3
0.80
2.10
3.60
2.75
Run
-0.91
0.25
0.70
-0.13
0.5
0.07
10.00
1.06
12.00

Bên nào sẽ thắng?

Nice Cavigal (U19)
ChủHòaKhách
Air Bel U19
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
Nice Cavigal (U19)So Sánh Sức MạnhAir Bel U19
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 60%So Sánh Phong Độ40%
  • Tất cả
  • 4T 2H 4B
    2T 3H 5B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[FRA U19-3] Nice Cavigal (U19)
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
241248263340350.0%
12921191029275.0%
1232772311425.0%
6312591050.0%
[FRA U19-13] Air Bel U19
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
2346132739181317.4%
123451817131325.0%
111289225139.1%
62041012633.3%

Thành tích đối đầu

Nice Cavigal (U19)            
Chủ - Khách
Air Bel U19Nice Cavigal U19
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
FRA U1923-11-251 - 2
(0 - 1)
10 - 2---T---

Thống kê 1 Trận gần đây, 1 Thắng, 0 Hòa, 0 Bại, Tỉ lệ thắng:100% Tỷ lệ kèo thắng:100% Tỷ lệ tài: -%

Thành tích gần đây

Nice Cavigal (U19)            
Chủ - Khách
Toulouse U19Nice Cavigal U19
Monaco U19Nice Cavigal U19
Nice Cavigal U19Marseille U19
Nice Cavigal U19Saint Etienne U19
Olympique Rovenain U19Nice Cavigal U19
Nice Cavigal U19Colomiers U19
Nice U19Nice Cavigal U19
Nice Cavigal U19Ajaccio Gfco U19
Marseille U19Nice Cavigal U19
Bastia U19Nice Cavigal U19
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
FRA U1919-04-263 - 0
(0 - 0)
9 - 1-0.44-0.28-0.40B0.7400.96BH
FRA U1911-04-265 - 0
(2 - 0)
5 - 2---B--
FRA U1922-03-261 - 1
(0 - 0)
7 - 4---H--
FRA U1908-03-261 - 0
(1 - 0)
9 - 3---T--
FRA U1915-02-260 - 1
(0 - 0)
6 - 3---T--
FRA U1908-02-262 - 0
(1 - 0)
2 - 5-0.50-0.29-0.33T0.990.50.77TX
FRA U1924-01-261 - 1
(0 - 1)
13 - 2---H--
FRA U1917-01-261 - 0
(0 - 0)
- ---T--
FRA U1904-01-265 - 0
(1 - 0)
5 - 4---B--
FRA U1907-12-251 - 0
(0 - 0)
- ---B--

Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 2 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:80% Tỷ lệ tài: 0%

Air Bel U19            
Chủ - Khách
Air Bel U19Monaco U19
Marseille U19Air Bel U19
Saint Etienne U19Air Bel U19
Air Bel U19Olympique Rovenain U19
Colomiers U19Air Bel U19
Air Bel U19Nice U19
Air Bel U19Marseille U19
Ajaccio Gfco U19Air Bel U19
Air Bel U19Bastia U19
Balma U19Air Bel U19
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
FRA U1918-04-263 - 4
(3 - 1)
4 - 9-----
FRA U1912-04-262 - 1
(1 - 1)
10 - 2-----
FRA U1915-03-263 - 2
(0 - 0)
2 - 3-----
FRA U1908-03-263 - 1
(1 - 1)
2 - 4-----
FRA U1915-02-262 - 0
(0 - 0)
5 - 8-----
FRA U1908-02-261 - 0
(1 - 0)
- -----
FRA U1928-01-261 - 1
(1 - 1)
2 - 4-----
FRA U1925-01-261 - 1
(1 - 0)
- -----
FRA U1918-01-262 - 2
(2 - 2)
2 - 2-----
FRA U1907-12-254 - 0
(0 - 0)
- -----

Thống kê 10 Trận gần đây, 2 Thắng, 3 Hòa, 5 Bại, Tỉ lệ thắng:20% Tỷ lệ kèo thắng:100% Tỷ lệ tài: -%

Nice Cavigal (U19)So sánh số liệuAir Bel U19
  • 7Tổng số ghi bàn14
  • 0.7Trung bình ghi bàn1.4
  • 16Tổng số mất bàn20
  • 1.6Trung bình mất bàn2.0
  • 40.0%Tỉ lệ thắng20.0%
  • 20.0%TL hòa30.0%
  • 40.0%TL thua50.0%

Thống kê kèo châu Á

Nice Cavigal (U19)
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
4XemXem3XemXem0XemXem1XemXem75%XemXem2XemXem50%XemXem1XemXem25%XemXem
3XemXem3XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem2XemXem66.7%XemXem1XemXem33.3%XemXem
1XemXem0XemXem0XemXem1XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem
430175.0%Xem250.0%125.0%Xem
Air Bel U19
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
1XemXem0XemXem0XemXem1XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
1XemXem0XemXem0XemXem1XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem
10010.0%Xem00.0%1100.0%Xem
Nice Cavigal (U19)
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
4XemXem3XemXem1XemXem0XemXem75%XemXem1XemXem25%XemXem2XemXem50%XemXem
3XemXem3XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem1XemXem33.3%XemXem1XemXem33.3%XemXem
1XemXem0XemXem1XemXem0XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
431075.0%Xem125.0%250.0%Xem
Air Bel U19
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
1XemXem0XemXem1XemXem0XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
1XemXem0XemXem1XemXem0XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem
10100.0%Xem00.0%1100.0%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

Nice Cavigal (U19)Thời gian ghi bànAir Bel U19
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 22
    22
    0 Bàn
    0
    0
    1 Bàn
    0
    0
    2 Bàn
    0
    0
    3 Bàn
    0
    0
    4+ Bàn
    0
    0
    Bàn thắng H1
    0
    0
    Bàn thắng H2
ChủKhách
Nice Cavigal (U19)Chi tiết về HT/FTAir Bel U19
  • 0
    0
    T/T
    0
    0
    T/H
    0
    0
    T/B
    0
    0
    H/T
    22
    22
    H/H
    0
    0
    H/B
    0
    0
    B/T
    0
    0
    B/H
    0
    0
    B/B
ChủKhách
Nice Cavigal (U19)Số bàn thắng trong H1&H2Air Bel U19
  • 0
    0
    Thắng 2+ bàn
    0
    0
    Thắng 1 bàn
    22
    22
    Hòa
    0
    0
    Mất 1 bàn
    0
    0
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
Nice Cavigal (U19)
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
FRA U1910-05-2026KháchMontpellier U197 Ngày
Air Bel U19
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
FRA U1910-05-2026ChủToulouse U197 Ngày

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [12] 50.0%Thắng17.4% [4]
  • [4] 16.7%Hòa26.1% [4]
  • [8] 33.3%Bại56.5% [13]
  • Chủ/Khách
  • [9] 37.5%Thắng4.3% [1]
  • [2] 8.3%Hòa8.7% [2]
  • [1] 4.2%Bại34.8% [8]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    26 
  • Bàn thua
    33 
  • TB được điểm
    1.08 
  • TB mất điểm
    1.38 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    19 
  • Bàn thua
    10 
  • TB được điểm
    0.79 
  • TB mất điểm
    0.42 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    0.83 
  • TB mất điểm
    1.50 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    27
  • Bàn thua
    39
  • TB được điểm
    1.17
  • TB mất điểm
    1.70
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    18
  • Bàn thua
    17
  • TB được điểm
    0.78
  • TB mất điểm
    0.74
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    10
  • Bàn thua
    12
  • TB được điểm
    1.67
  • TB mất điểm
    2.00
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [1] 11.11%thắng 2 bàn+9.09% [1]
  • [4] 44.44%thắng 1 bàn9.09% [1]
  • [2] 22.22%Hòa27.27% [3]
  • [0] 0.00%Mất 1 bàn27.27% [3]
  • [2] 22.22%Mất 2 bàn+ 27.27% [3]

Nice Cavigal (U19) VS Air Bel U19 ngày 03-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.