Bên nào sẽ thắng?

Toulouse U19
ChủHòaKhách
Colomiers U19
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
Toulouse U19So Sánh Sức MạnhColomiers U19
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 77%So Sánh Đối Đầu23%
  • Tất cả
  • 6T 3H 1B
    1T 3H 6B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[FRA U19-10] Toulouse U19
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
2484124047281033.3%
125342320181041.7%
12318172710725.0%
6123710516.7%
[FRA U19-11] Colomiers U19
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
2484122643281133.3%
125341718181141.7%
1231892510825.0%
6312651050.0%

Thành tích đối đầu

Toulouse U19            
Chủ - Khách
Colomiers U19Toulouse U19
Toulouse U19Colomiers U19
Colomiers U19Toulouse U19
Toulouse U19Colomiers U19
Colomiers U19Toulouse U19
Colomiers U19Toulouse U19
Toulouse U19Colomiers U19
Toulouse U19Colomiers U19
Colomiers U19Toulouse U19
Colomiers U19Toulouse U19
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
FRA U1923-11-250 - 4
(0 - 3)
8 - 5-0.47-0.29-0.36T0.890.250.93TT
FRA U1916-02-252 - 1
(1 - 0)
3 - 5-0.68-0.23-0.21T0.811.00-0.99TX
FRA U1906-10-243 - 3
(2 - 3)
8 - 5---H---
FRA U1912-05-247 - 0
(1 - 0)
9 - 3---T---
FRA U1926-08-230 - 1
(0 - 0)
5 - 3---T---
FRA U1905-03-234 - 1
(4 - 0)
3 - 4---B---
FRA U1909-10-222 - 1
(1 - 0)
7 - 3---T---
FRA U1905-12-212 - 0
(1 - 0)
5 - 3---T---
FRA U1929-08-211 - 1
(0 - 0)
0 - 2---H---
FRA U1906-09-201 - 1
(0 - 0)
4 - 8---H---

Thống kê 10 Trận gần đây, 6 Thắng, 3 Hòa, 1 Bại, Tỉ lệ thắng:60% Tỷ lệ kèo thắng:86% Tỷ lệ tài: 50%

Thành tích gần đây

Toulouse U19            
Chủ - Khách
Toulouse U19Nice Cavigal U19
Nice U19Toulouse U19
Toulouse U19Monaco U19
Ajaccio Gfco U19Toulouse U19
Toulouse U19Marseille U19
Bastia U19Toulouse U19
Balma U19Toulouse U19
Toulouse U19Saint Etienne U19
Marseille U19Toulouse U19
Montpellier U19Toulouse U19
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
FRA U1919-04-263 - 0
(0 - 0)
9 - 1-0.44-0.28-0.40T0.7400.96TH
FRA U1912-04-262 - 0
(1 - 0)
5 - 2-0.59-0.26-0.27B0.900.750.80BX
FRA U1922-03-261 - 1
(0 - 1)
7 - 4-0.29-0.26-0.59H0.82-0.750.88BX
FRA U1915-03-262 - 2
(1 - 0)
4 - 8-0.53-0.27-0.32H0.900.50.86TT
FRA U1908-03-261 - 2
(1 - 1)
3 - 4-0.21-0.22-0.69B0.80-1.250.96BX
FRA U1915-02-263 - 0
(2 - 0)
- ---B--
FRA U1924-01-264 - 0
(0 - 0)
- ---B--
FRA U1918-01-262 - 4
(2 - 1)
5 - 5-0.45-0.29-0.38B0.970.250.73BT
FRA U1919-12-253 - 0
(1 - 0)
4 - 1-0.63-0.26-0.27B0.810.750.89BH
FRA U1907-12-255 - 4
(3 - 3)
- ---B--

Thống kê 10 Trận gần đây, 1 Thắng, 2 Hòa, 7 Bại, Tỉ lệ thắng:10% Tỷ lệ kèo thắng:40% Tỷ lệ tài: 40%

Colomiers U19            
Chủ - Khách
Nice U19Colomiers U19
Colomiers U19Ajaccio Gfco U19
Montpellier U19Colomiers U19
Bastia U19Colomiers U19
Colomiers U19Balma U19
Colomiers U19Air Bel U19
Nice Cavigal U19Colomiers U19
Colomiers U19Monaco U19
Marseille U19Colomiers U19
Saint Etienne U19Colomiers U19
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
FRA U1919-04-262 - 0
(1 - 0)
9 - 4-0.62-0.26-0.240.800.750.90X
FRA U1912-04-262 - 1
(0 - 0)
2 - 5-0.49-0.29-0.340.800.250.90T
FRA U1929-03-261 - 0
(0 - 0)
9 - 3-0.71-0.23-0.180.901.250.80X
FRA U1922-03-260 - 1
(0 - 1)
- -----
FRA U1915-03-261 - 1
(0 - 0)
- -----
FRA U1915-02-262 - 0
(0 - 0)
5 - 8-----
FRA U1908-02-262 - 0
(1 - 0)
2 - 5-0.50-0.29-0.330.990.50.77X
FRA U1925-01-260 - 1
(0 - 1)
6 - 2-0.26-0.25-0.610.87-0.750.83X
FRA U1918-01-265 - 0
(3 - 0)
3 - 5-----
FRA U1930-11-253 - 1
(1 - 0)
3 - 10-0.57-0.27-0.280.760.50.94T

Thống kê 10 Trận gần đây, 3 Thắng, 1 Hòa, 6 Bại, Tỉ lệ thắng:30% Tỷ lệ kèo thắng:50% Tỷ lệ tài: 33%

Toulouse U19So sánh số liệuColomiers U19
  • 13Tổng số ghi bàn7
  • 1.3Trung bình ghi bàn0.7
  • 26Tổng số mất bàn16
  • 2.6Trung bình mất bàn1.6
  • 10.0%Tỉ lệ thắng30.0%
  • 20.0%TL hòa10.0%
  • 70.0%TL thua60.0%

Thống kê kèo châu Á

Toulouse U19
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
14XemXem7XemXem0XemXem7XemXem50%XemXem7XemXem50%XemXem3XemXem21.4%XemXem
7XemXem4XemXem0XemXem3XemXem57.1%XemXem3XemXem42.9%XemXem2XemXem28.6%XemXem
7XemXem3XemXem0XemXem4XemXem42.9%XemXem4XemXem57.1%XemXem1XemXem14.3%XemXem
640266.7%Xem233.3%350.0%Xem
Colomiers U19
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
11XemXem5XemXem1XemXem5XemXem45.5%XemXem6XemXem54.5%XemXem5XemXem45.5%XemXem
6XemXem4XemXem0XemXem2XemXem66.7%XemXem5XemXem83.3%XemXem1XemXem16.7%XemXem
5XemXem1XemXem1XemXem3XemXem20%XemXem1XemXem20%XemXem4XemXem80%XemXem
620433.3%Xem233.3%466.7%Xem
Toulouse U19
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
14XemXem7XemXem1XemXem6XemXem50%XemXem5XemXem35.7%XemXem8XemXem57.1%XemXem
7XemXem4XemXem1XemXem2XemXem57.1%XemXem4XemXem57.1%XemXem2XemXem28.6%XemXem
7XemXem3XemXem0XemXem4XemXem42.9%XemXem1XemXem14.3%XemXem6XemXem85.7%XemXem
621333.3%Xem233.3%466.7%Xem
Colomiers U19
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
11XemXem4XemXem1XemXem6XemXem36.4%XemXem5XemXem45.5%XemXem4XemXem36.4%XemXem
6XemXem2XemXem1XemXem3XemXem33.3%XemXem4XemXem66.7%XemXem2XemXem33.3%XemXem
5XemXem2XemXem0XemXem3XemXem40%XemXem1XemXem20%XemXem2XemXem40%XemXem
610516.7%Xem00.0%466.7%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

Toulouse U19Thời gian ghi bànColomiers U19
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 22
    22
    0 Bàn
    0
    0
    1 Bàn
    0
    0
    2 Bàn
    0
    0
    3 Bàn
    0
    0
    4+ Bàn
    0
    0
    Bàn thắng H1
    0
    0
    Bàn thắng H2
ChủKhách
Toulouse U19Chi tiết về HT/FTColomiers U19
  • 0
    0
    T/T
    0
    0
    T/H
    0
    0
    T/B
    0
    0
    H/T
    22
    22
    H/H
    0
    0
    H/B
    0
    0
    B/T
    0
    0
    B/H
    0
    0
    B/B
ChủKhách
Toulouse U19Số bàn thắng trong H1&H2Colomiers U19
  • 0
    0
    Thắng 2+ bàn
    0
    0
    Thắng 1 bàn
    22
    22
    Hòa
    0
    0
    Mất 1 bàn
    0
    0
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
Toulouse U19
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
FRA U1910-05-2026KháchAir Bel U197 Ngày
Colomiers U19
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
FRA U1910-05-2026ChủOlympique Rovenain U197 Ngày

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [8] 33.3%Thắng33.3% [8]
  • [4] 16.7%Hòa16.7% [8]
  • [12] 50.0%Bại50.0% [12]
  • Chủ/Khách
  • [5] 20.8%Thắng12.5% [3]
  • [3] 12.5%Hòa4.2% [1]
  • [4] 16.7%Bại33.3% [8]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    40 
  • Bàn thua
    47 
  • TB được điểm
    1.67 
  • TB mất điểm
    1.96 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    23 
  • Bàn thua
    20 
  • TB được điểm
    0.96 
  • TB mất điểm
    0.83 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
  • Bàn thua
    10 
  • TB được điểm
    1.17 
  • TB mất điểm
    1.67 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    26
  • Bàn thua
    43
  • TB được điểm
    1.08
  • TB mất điểm
    1.79
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    17
  • Bàn thua
    18
  • TB được điểm
    0.71
  • TB mất điểm
    0.75
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    6
  • Bàn thua
    5
  • TB được điểm
    1.00
  • TB mất điểm
    0.83
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [2] 20.00%thắng 2 bàn+9.09% [1]
  • [0] 0.00%thắng 1 bàn27.27% [3]
  • [2] 20.00%Hòa9.09% [1]
  • [2] 20.00%Mất 1 bàn18.18% [2]
  • [4] 40.00%Mất 2 bàn+ 36.36% [4]

Toulouse U19 VS Colomiers U19 ngày 03-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.