

| [AUS NSW-N Premier League-3] Belmont Swansea United SC |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 12 | 6 | 4 | 2 | 30 | 24 | 22 | 3 | 50.0% |
| 8 | 4 | 2 | 2 | 22 | 18 | 14 | 1 | 50.0% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 8 | 6 | 8 | 7 | 50.0% |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 16 | 16 | 11 | 50.0% |
| [AUS NSW-N Premier League-10] Valentine |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 12 | 3 | 2 | 7 | 10 | 27 | 11 | 10 | 25.0% |
| 5 | 0 | 1 | 4 | 3 | 18 | 1 | 12 | 0.0% |
| 7 | 3 | 1 | 3 | 7 | 9 | 10 | 5 | 42.9% |
| 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 16 | 6 | 33.3% |
| Belmont Swansea United SC |
| Chủ - Khách |
|---|
| ValentineBelmont Swansea United SC |
| Belmont Swansea United SCValentine |
| ValentineBelmont Swansea United SC |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| NSW-N TPL | 21-02-26 | 1 - 2 (1 - 1) | 4 - 3 | -0.32 | -0.26 | -0.53 | T | 0.82 | -0.50 | 0.88 | T | H |
| NSW-N TPL | 31-05-25 | 2 - 1 (0 - 1) | 7 - 4 | -0.53 | -0.24 | -0.34 | T | 0.88 | 0.50 | 0.88 | T | X |
| NSW-N TPL | 01-03-25 | 2 - 2 (1 - 0) | 9 - 4 | -0.47 | -0.26 | -0.39 | H | 0.94 | 0.25 | 0.82 | T | T |
Thống kê 3 Trận gần đây, 2 Thắng, 1 Hòa, 0 Bại, Tỉ lệ thắng:67% Tỷ lệ kèo thắng:75% Tỷ lệ tài: 50%
| Belmont Swansea United SC |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| NSW-N TPL | 09-05-26 | 2 - 2 (0 - 2) | 4 - 8 | -0.30 | -0.25 | -0.60 | H | 0.85 | -0.75 | 0.85 | B | T |
| NSW-N TPL | 02-05-26 | 1 - 2 (1 - 1) | 4 - 6 | - | - | - | T | - | - | |||
| NSW-N TPL | 26-04-26 | 6 - 3 (2 - 1) | 9 - 5 | -0.57 | -0.25 | -0.30 | T | 0.75 | 0.5 | 0.95 | T | T |
| NSW-N TPL | 19-04-26 | 2 - 2 (0 - 2) | 10 - 3 | -0.42 | -0.27 | -0.47 | H | 0.95 | 0 | 0.75 | H | T |
| NSW-N TPL | 11-04-26 | 4 - 3 (1 - 0) | 4 - 4 | -0.28 | -0.25 | -0.62 | T | 0.88 | -0.75 | 0.82 | T | T |
| AUS CUP | 07-04-26 | 5 - 0 (3 - 0) | - | -0.63 | -0.25 | -0.28 | B | 0.80 | 0.75 | 0.90 | B | T |
| NSW-N TPL | 27-03-26 | 2 - 0 (1 - 0) | 12 - 2 | - | - | - | T | - | - | |||
| NSW-N TPL | 21-03-26 | 2 - 2 (1 - 1) | 5 - 5 | -0.76 | -0.21 | -0.18 | H | 0.90 | 1.5 | 0.80 | T | T |
| NSW-N TPL | 13-03-26 | 2 - 4 (2 - 3) | 10 - 6 | -0.31 | -0.25 | -0.56 | B | 0.92 | -0.5 | 0.78 | B | T |
| NSW-N TPL | 07-03-26 | 3 - 4 (3 - 1) | 4 - 2 | -0.36 | -0.26 | -0.51 | B | 0.92 | -0.25 | 0.78 | B | T |
Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 3 Hòa, 3 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:100% Tỷ lệ tài: 100%
| Valentine |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| NSW-N TPL | 09-05-26 | 0 - 2 (0 - 0) | 4 - 4 | -0.90 | -0.15 | -0.10 | 0.90 | 2.25 | 0.80 | X | ||
| AUS CUP | 05-05-26 | 0 - 3 (0 - 2) | - | -0.24 | -0.22 | -0.68 | 0.96 | -1 | 0.74 | X | ||
| NSW-N TPL | 02-05-26 | 1 - 6 (1 - 3) | 9 - 6 | - | - | - | - | - | ||||
| NSW-N TPL | 26-04-26 | 1 - 2 (0 - 1) | 9 - 6 | -0.76 | -0.22 | -0.16 | 0.77 | 1.25 | 0.93 | T | ||
| NSW-N TPL | 18-04-26 | 0 - 3 (0 - 2) | 2 - 8 | -0.30 | -0.25 | -0.56 | 0.93 | -0.5 | 0.77 | X | ||
| NSW-N TPL | 12-04-26 | 3 - 0 (1 - 0) | 3 - 10 | -0.51 | -0.26 | -0.35 | 0.77 | 0.25 | 0.93 | X | ||
| AUS CUP | 07-04-26 | 1 - 1 (1 - 0) | - | -0.75 | -0.21 | -0.20 | 0.94 | 1.5 | 0.76 | X | ||
| NSW-N TPL | 28-03-26 | 0 - 1 (0 - 0) | 9 - 3 | -0.86 | -0.17 | -0.12 | 0.84 | 2 | 0.86 | X | ||
| NSW-N TPL | 20-03-26 | 2 - 1 (1 - 1) | 2 - 4 | -0.88 | -0.14 | -0.09 | 0.88 | 2.25 | 0.82 | X | ||
| NSW-N TPL | 14-03-26 | 1 - 1 (0 - 1) | 3 - 7 | -0.13 | -0.18 | -0.82 | 0.91 | -1.75 | 0.79 | X | ||
Thống kê 10 Trận gần đây, 3 Thắng, 2 Hòa, 5 Bại, Tỉ lệ thắng:30% Tỷ lệ kèo thắng:38% Tỷ lệ tài: 11%
| Belmont Swansea United SC |
| Belmont Swansea United SC |
FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| NSW-N TPL | 24-05-2026 | Khách | Cooks Hill United | 8 Ngày |
| NSW-N TPL | 30-05-2026 | Khách | Maitland | 14 Ngày |
| NSW-N TPL | 13-06-2026 | Khách | Weston Workers FC | 28 Ngày |
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| NSW-N TPL | 23-05-2026 | Chủ | Broadmeadow Magic | 7 Ngày |
| NSW-N TPL | 30-05-2026 | Khách | Cooks Hill United | 14 Ngày |
| NSW-N TPL | 13-06-2026 | Khách | Maitland | 28 Ngày |

