Bên nào sẽ thắng?

Avondale FC Women
ChủHòaKhách
Spring Hills FC Women
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
Avondale FC WomenSo Sánh Sức MạnhSpring Hills FC Women
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 64%So Sánh Phong Độ36%
  • Tất cả
  • 5T 1H 4B
    3T 0H 7B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[AUS VIC Women's Premier League-7] Avondale FC Women
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
12615241419750.0%
540114212580.0%
721410127828.6%
63121061050.0%
[AUS VIC Women's Premier League-11] Spring Hills FC Women
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
124171823131133.3%
721491371128.6%
520391061140.0%
6105413316.7%

Thành tích đối đầu

Avondale FC Women            
Chủ - Khách
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH

Không có dữ liệu

Thành tích gần đây

Avondale FC Women            
Chủ - Khách
Boroondara Eagles (W)Avondale FC (W)
Avondale FC (W)Box Hill (W)
South Melbourne (W)Avondale FC (W)
Avondale FC (W)Heidelberg United (W)
Preston Lions (W)Avondale FC (W)
Avondale FC (W)Bentleigh Greens (W)
Essendon Royals (W)Avondale FC (W)
Avondale FC (W)Melbourne City Youth(W)
Keilor Park (W)Avondale FC (W)
Melbourne Victory FC Youth(W)Avondale FC (W)
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
AUS WPL10-05-261 - 2
(1 - 0)
2 - 2---T--
AUS WPL02-05-261 - 0
(0 - 0)
9 - 1-0.39-0.27-0.49T0.82-0.250.88TX
AUS WPL24-04-262 - 1
(0 - 1)
5 - 1-0.69-0.24-0.22B0.7810.92HH
AUS WPL18-04-260 - 1
(0 - 0)
5 - 4-0.68-0.24-0.23B0.7810.92HX
AUS WPL10-04-261 - 1
(0 - 0)
5 - 7-0.17-0.23-0.75H0.87-1.250.83BX
AUS WPL28-03-265 - 1
(2 - 1)
11 - 4---T--
AUS WPL21-03-263 - 1
(2 - 0)
5 - 4-0.36-0.29-0.51B0.94-0.250.76BT
AUS WPL14-03-265 - 0
(2 - 0)
1 - 4-0.92-0.14-0.09T0.802.250.90TT
AUS WPL07-03-261 - 3
(1 - 1)
2 - 6-0.19-0.22-0.75T0.92-1.250.78TT
AUS WPL01-03-263 - 2
(2 - 2)
6 - 0---B--

Thống kê 10 Trận gần đây, 5 Thắng, 1 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:50% Tỷ lệ kèo thắng:63% Tỷ lệ tài: 50%

Spring Hills FC Women            
Chủ - Khách
Spring Hills FC (W)FC Bulleen Lions (W)
Alamein (W)Spring Hills FC (W)
Spring Hills FC (W)Melbourne Victory FC Youth(W)
Spring Hills FC (W)Boroondara Eagles (W)
Box Hill (W)Spring Hills FC (W)
Spring Hills FC (W)South Melbourne (W)
Heidelberg United (W)Spring Hills FC (W)
Spring Hills FC (W)Preston Lions (W)
Bentleigh Greens (W)Spring Hills FC (W)
Spring Hills FC (W)Essendon Royals (W)
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
AUS WPL08-05-260 - 1
(0 - 0)
3 - 4-0.16-0.20-0.790.89-1.50.81X
AUS WPL02-05-261 - 0
(1 - 0)
2 - 4-0.60-0.27-0.280.860.750.84X
AUS WPL24-04-261 - 4
(0 - 2)
4 - 7-0.49-0.28-0.380.860.250.84T
AUS WPL17-04-262 - 3
(2 - 1)
1 - 6-0.36-0.27-0.530.80-0.50.90T
AUS WPL10-04-264 - 0
(2 - 0)
6 - 2-0.71-0.22-0.220.901.250.80T
AUS WPL27-03-261 - 0
(0 - 0)
3 - 7-0.23-0.24-0.670.84-10.86X
AUS WPL21-03-264 - 2
(3 - 1)
5 - 7-----
AUS WPL13-03-264 - 3
(2 - 2)
1 - 2-0.51-0.29-0.340.950.50.75T
AUS WPL06-03-261 - 6
(1 - 2)
4 - 7-0.22-0.24-0.690.95-10.75T
AUS WPL27-02-260 - 1
(0 - 1)
3 - 8-0.29-0.27-0.580.79-0.750.91X

Thống kê 10 Trận gần đây, 3 Thắng, 0 Hòa, 7 Bại, Tỉ lệ thắng:30% Tỷ lệ kèo thắng:33% Tỷ lệ tài: 56%

Avondale FC WomenSo sánh số liệuSpring Hills FC Women
  • 21Tổng số ghi bàn16
  • 2.1Trung bình ghi bàn1.6
  • 13Tổng số mất bàn22
  • 1.3Trung bình mất bàn2.2
  • 50.0%Tỉ lệ thắng30.0%
  • 10.0%TL hòa0.0%
  • 40.0%TL thua70.0%

Thống kê kèo châu Á

Avondale FC Women
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
9XemXem4XemXem1XemXem4XemXem44.4%XemXem3XemXem33.3%XemXem5XemXem55.6%XemXem
4XemXem3XemXem0XemXem1XemXem75%XemXem1XemXem25%XemXem3XemXem75%XemXem
5XemXem1XemXem1XemXem3XemXem20%XemXem2XemXem40%XemXem2XemXem40%XemXem
621333.3%Xem233.3%350.0%Xem
Spring Hills FC Women
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
10XemXem4XemXem0XemXem6XemXem40%XemXem5XemXem50%XemXem5XemXem50%XemXem
7XemXem3XemXem0XemXem4XemXem42.9%XemXem3XemXem42.9%XemXem4XemXem57.1%XemXem
3XemXem1XemXem0XemXem2XemXem33.3%XemXem2XemXem66.7%XemXem1XemXem33.3%XemXem
620433.3%Xem350.0%350.0%Xem
Avondale FC Women
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
9XemXem3XemXem1XemXem5XemXem33.3%XemXem3XemXem33.3%XemXem6XemXem66.7%XemXem
4XemXem2XemXem1XemXem1XemXem50%XemXem1XemXem25%XemXem3XemXem75%XemXem
5XemXem1XemXem0XemXem4XemXem20%XemXem2XemXem40%XemXem3XemXem60%XemXem
621333.3%Xem233.3%466.7%Xem
Spring Hills FC Women
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
10XemXem4XemXem0XemXem6XemXem40%XemXem5XemXem50%XemXem5XemXem50%XemXem
7XemXem3XemXem0XemXem4XemXem42.9%XemXem3XemXem42.9%XemXem4XemXem57.1%XemXem
3XemXem1XemXem0XemXem2XemXem33.3%XemXem2XemXem66.7%XemXem1XemXem33.3%XemXem
630350.0%Xem350.0%350.0%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

Avondale FC WomenThời gian ghi bànSpring Hills FC Women
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 12
    12
    0 Bàn
    0
    0
    1 Bàn
    0
    0
    2 Bàn
    0
    0
    3 Bàn
    0
    0
    4+ Bàn
    0
    0
    Bàn thắng H1
    0
    0
    Bàn thắng H2
ChủKhách
Avondale FC WomenChi tiết về HT/FTSpring Hills FC Women
  • 0
    0
    T/T
    0
    0
    T/H
    0
    0
    T/B
    0
    0
    H/T
    12
    12
    H/H
    0
    0
    H/B
    0
    0
    B/T
    0
    0
    B/H
    0
    0
    B/B
ChủKhách
Avondale FC WomenSố bàn thắng trong H1&H2Spring Hills FC Women
  • 0
    0
    Thắng 2+ bàn
    0
    0
    Thắng 1 bàn
    12
    12
    Hòa
    0
    0
    Mất 1 bàn
    0
    0
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
Avondale FC Women
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
AUS WPL22-05-2026ChủAlamein (W)7 Ngày
AUS WPL29-05-2026KháchFC Bulleen Lions (W)14 Ngày
AUS WPL05-06-2026ChủMelbourne Victory FC Youth(W)21 Ngày
Spring Hills FC Women
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
AUS WPL22-05-2026KháchKeilor Park (W)7 Ngày
AUS WPL29-05-2026ChủMelbourne City Youth(W)14 Ngày
AUS WPL05-06-2026KháchEssendon Royals (W)21 Ngày

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [6] 50.0%Thắng33.3% [4]
  • [1] 8.3%Hòa8.3% [4]
  • [5] 41.7%Bại58.3% [7]
  • Chủ/Khách
  • [4] 33.3%Thắng16.7% [2]
  • [0] 0.0%Hòa0.0% [0]
  • [1] 8.3%Bại25.0% [3]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    24 
  • Bàn thua
    14 
  • TB được điểm
    2.00 
  • TB mất điểm
    1.17 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    14 
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    1.17 
  • TB mất điểm
    0.17 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    10 
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    1.67 
  • TB mất điểm
    1.00 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    18
  • Bàn thua
    23
  • TB được điểm
    1.50
  • TB mất điểm
    1.92
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    9
  • Bàn thua
    13
  • TB được điểm
    0.75
  • TB mất điểm
    1.08
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    4
  • Bàn thua
    13
  • TB được điểm
    0.67
  • TB mất điểm
    2.17
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [4] 36.36%thắng 2 bàn+11.11% [1]
  • [2] 18.18%thắng 1 bàn22.22% [2]
  • [1] 9.09%Hòa0.00% [0]
  • [3] 27.27%Mất 1 bàn33.33% [3]
  • [1] 9.09%Mất 2 bàn+ 33.33% [3]

Avondale FC Women VS Spring Hills FC Women ngày 15-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.