So sánh kèo trực tuyến

Tỷ lệ châu Á
Tỷ lệ tài xỉu
Tỷ lệ châu Âu
Tỷ lệ châu ÁTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Âu
Công ty
Chủ
HDP
Khách
Chủ
Hòa
Khách
Tài
Kèo đầu
Xỉu
Lịch sử
plus
BET365Sớm
0.83
0.25
0.98
0.85
2.75
0.95
2.05
3.40
3.10
Live
0.83
0.25
0.98
0.85
2.75
0.95
2.05
3.40
3.10
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-
Mansion88Sớm
0.85
0.25
0.99
0.87
2.75
0.95
-
-
-
Live
-
-
-
-
-
-
-
-
-
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-

Bên nào sẽ thắng?

SK Sturm Graz II
ChủHòaKhách
SK Rapid II
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
SK Sturm Graz IISo Sánh Sức MạnhSK Rapid II
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 38%So Sánh Đối Đầu62%
  • Tất cả
  • 2T 4H 4B
    4T 4H 2B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[AUT 2.Liga-14] SK Sturm Graz II
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
2756162443211418.5%
1313910226157.7%
144371421151128.6%
6114610416.7%
[AUT 2.Liga-12] SK Rapid II
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
2785143144291229.6%
145451820191035.7%
133191324101323.1%
630379950.0%

Thành tích đối đầu

SK Sturm Graz II            
Chủ - Khách
Rapid Vienna (Youth)Sturm Graz (Youth)
Sturm Graz (Youth)Rapid Vienna (Youth)
Rapid Vienna (Youth)Sturm Graz (Youth)
Rapid Vienna (Youth)Sturm Graz (Youth)
Rapid Vienna (Youth)Sturm Graz (Youth)
Sturm Graz (Youth)Rapid Vienna (Youth)
Rapid Vienna (Youth)Sturm Graz (Youth)
Rapid Vienna (Youth)Sturm Graz (Youth)
Rapid Vienna (Youth)Sturm Graz (Youth)
Sturm Graz (Youth)Rapid Vienna (Youth)
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
AUT D229-11-251 - 1
(0 - 0)
4 - 5-0.47-0.27-0.37H0.950.250.87TX
AUT D222-02-251 - 0
(1 - 0)
3 - 7-0.48-0.25-0.37T0.880.250.94TX
AUT D210-08-244 - 2
(3 - 1)
6 - 3-0.51-0.27-0.34B0.970.500.85BT
INT CF05-07-242 - 2
(2 - 1)
5 - 7-0.47-0.25-0.43H0.770.000.93HH
AUT D207-04-230 - 4
(0 - 2)
5 - 2-0.47-0.27-0.37T0.960.250.86TT
AUT D207-08-221 - 1
(0 - 0)
3 - 5-0.43-0.27-0.39H0.810.00-0.99HX
INT CF09-07-211 - 1
(0 - 1)
13 - 4-0.72-0.20-0.20H0.78-0.800.92TX
INT CF13-07-194 - 3
(2 - 3)
5 - 6---B---
INT CF14-07-182 - 0
(2 - 0)
4 - 3---B---
INT CF26-02-164 - 5
(1 - 2)
5 - 5---B---

Thống kê 10 Trận gần đây, 2 Thắng, 4 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:20% Tỷ lệ kèo thắng:50% Tỷ lệ tài: 33%

Thành tích gần đây

SK Sturm Graz II            
Chủ - Khách
WSC Hertha WelsSturm Graz (Youth)
Sturm Graz (Youth)SV Austria Salzburg
Trenkwalder Admira WackerSturm Graz (Youth)
Sturm Graz (Youth)SK Austria Klagenfurt
First Wien 1894Sturm Graz (Youth)
SC BregenzSturm Graz (Youth)
Sturm Graz (Youth)St.Polten
Austria Wien (Youth)Sturm Graz (Youth)
Sturm Graz (Youth)Austria Lustenau
Sturm Graz (Youth)FC Liefering
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
AUT D208-05-262 - 0
(2 - 0)
3 - 7-0.43-0.28-0.39B0.8201.00BX
AUT D202-05-260 - 2
(0 - 1)
5 - 4-0.48-0.29-0.34B0.870.250.95BX
AUT D226-04-262 - 1
(1 - 1)
7 - 10-0.64-0.25-0.20B-0.9810.80HT
AUT D218-04-261 - 1
(1 - 0)
4 - 8-0.52-0.29-0.29H0.920.50.90TX
AUT D212-04-262 - 1
(1 - 1)
14 - 5-0.46-0.29-0.35B0.960.250.86BT
AUT D206-04-261 - 3
(1 - 2)
7 - 5-0.39-0.28-0.43T1.0000.82TT
AUT D203-04-260 - 1
(0 - 0)
1 - 6-0.29-0.28-0.53B0.95-0.50.87BX
AUT D221-03-260 - 1
(0 - 1)
8 - 4-0.46-0.29-0.35T0.940.250.88TX
AUT D214-03-260 - 1
(0 - 0)
2 - 3-0.32-0.29-0.49B-0.97-0.250.79BX
AUT D210-03-260 - 1
(0 - 1)
6 - 5-0.35-0.27-0.48B0.96-0.250.86BX

Thống kê 10 Trận gần đây, 2 Thắng, 1 Hòa, 7 Bại, Tỉ lệ thắng:20% Tỷ lệ kèo thắng:30% Tỷ lệ tài: 30%

SK Rapid II            
Chủ - Khách
Rapid Vienna (Youth)First Wien 1894
SK Austria KlagenfurtRapid Vienna (Youth)
Rapid Vienna (Youth)SV Leobendorf
Austria LustenauRapid Vienna (Youth)
Rapid Vienna (Youth)WSC Hertha Wels
KapfenbergRapid Vienna (Youth)
Rapid Vienna (Youth)Floridsdorfer AC
Trenkwalder Admira WackerRapid Vienna (Youth)
Rapid Vienna (Youth)SKU Amstetten
St.PoltenRapid Vienna (Youth)
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
AUT D208-05-261 - 0
(0 - 0)
2 - 3-0.29-0.28-0.530.95-0.50.87X
AUT D203-05-262 - 1
(0 - 1)
2 - 6-0.46-0.29-0.350.950.250.87T
INT CF23-04-262 - 0
(2 - 0)
6 - 4-0.42-0.25-0.420.8800.88X
AUT D217-04-263 - 0
(1 - 0)
2 - 4-0.59-0.26-0.250.880.750.94T
AUT D210-04-261 - 4
(1 - 1)
3 - 5-0.35-0.29-0.460.88-0.250.94T
AUT D206-04-260 - 2
(0 - 2)
4 - 5-0.49-0.27-0.340.840.250.98X
AUT D203-04-260 - 2
(0 - 0)
4 - 7-0.26-0.28-0.560.80-0.75-0.98X
AUT D220-03-260 - 3
(0 - 1)
11 - 1-0.78-0.20-0.130.891.50.93T
AUT D213-03-264 - 1
(0 - 0)
8 - 2-0.24-0.25-0.610.96-0.750.86T
AUT D206-03-264 - 0
(2 - 0)
9 - 5-0.72-0.22-0.160.891.250.93T

Thống kê 10 Trận gần đây, 5 Thắng, 0 Hòa, 5 Bại, Tỉ lệ thắng:50% Tỷ lệ kèo thắng:56% Tỷ lệ tài: 60%

SK Sturm Graz IISo sánh số liệuSK Rapid II
  • 7Tổng số ghi bàn14
  • 0.7Trung bình ghi bàn1.4
  • 13Tổng số mất bàn16
  • 1.3Trung bình mất bàn1.6
  • 20.0%Tỉ lệ thắng50.0%
  • 10.0%TL hòa0.0%
  • 70.0%TL thua50.0%

Thống kê kèo châu Á

SK Sturm Graz II
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
27XemXem10XemXem2XemXem15XemXem37%XemXem9XemXem33.3%XemXem15XemXem55.6%XemXem
13XemXem3XemXem0XemXem10XemXem23.1%XemXem3XemXem23.1%XemXem9XemXem69.2%XemXem
14XemXem7XemXem2XemXem5XemXem50%XemXem6XemXem42.9%XemXem6XemXem42.9%XemXem
611416.7%Xem350.0%350.0%Xem
SK Rapid II
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
27XemXem10XemXem2XemXem15XemXem37%XemXem13XemXem48.1%XemXem14XemXem51.9%XemXem
14XemXem7XemXem1XemXem6XemXem50%XemXem6XemXem42.9%XemXem8XemXem57.1%XemXem
13XemXem3XemXem1XemXem9XemXem23.1%XemXem7XemXem53.8%XemXem6XemXem46.2%XemXem
620433.3%Xem350.0%350.0%Xem
SK Sturm Graz II
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
27XemXem10XemXem3XemXem14XemXem37%XemXem9XemXem33.3%XemXem15XemXem55.6%XemXem
13XemXem5XemXem0XemXem8XemXem38.5%XemXem3XemXem23.1%XemXem8XemXem61.5%XemXem
14XemXem5XemXem3XemXem6XemXem35.7%XemXem6XemXem42.9%XemXem7XemXem50%XemXem
631250.0%Xem466.7%00.0%Xem
SK Rapid II
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
27XemXem14XemXem6XemXem7XemXem51.9%XemXem10XemXem37%XemXem15XemXem55.6%XemXem
14XemXem8XemXem4XemXem2XemXem57.1%XemXem5XemXem35.7%XemXem8XemXem57.1%XemXem
13XemXem6XemXem2XemXem5XemXem46.2%XemXem5XemXem38.5%XemXem7XemXem53.8%XemXem
641166.7%Xem233.3%350.0%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

SK Sturm Graz IIThời gian ghi bànSK Rapid II
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 15
    11
    0 Bàn
    8
    10
    1 Bàn
    2
    4
    2 Bàn
    2
    2
    3 Bàn
    1
    1
    4+ Bàn
    12
    16
    Bàn thắng H1
    10
    12
    Bàn thắng H2
ChủKhách
SK Sturm Graz IIChi tiết về HT/FTSK Rapid II
  • 2
    5
    T/T
    3
    0
    T/H
    0
    3
    T/B
    0
    2
    H/T
    7
    6
    H/H
    4
    4
    H/B
    1
    0
    B/T
    2
    1
    B/H
    9
    7
    B/B
ChủKhách
SK Sturm Graz IISố bàn thắng trong H1&H2SK Rapid II
  • 1
    4
    Thắng 2+ bàn
    2
    3
    Thắng 1 bàn
    12
    7
    Hòa
    8
    5
    Mất 1 bàn
    5
    9
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
SK Sturm Graz II
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
Không có dữ liệu
SK Rapid II
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
Không có dữ liệu

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [5] 18.5%Thắng29.6% [8]
  • [6] 22.2%Hòa18.5% [8]
  • [16] 59.3%Bại51.9% [14]
  • Chủ/Khách
  • [1] 3.7%Thắng11.1% [3]
  • [3] 11.1%Hòa3.7% [1]
  • [9] 33.3%Bại33.3% [9]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    24 
  • Bàn thua
    43 
  • TB được điểm
    0.89 
  • TB mất điểm
    1.59 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    10 
  • Bàn thua
    22 
  • TB được điểm
    0.37 
  • TB mất điểm
    0.81 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
  • Bàn thua
    10 
  • TB được điểm
    1.00 
  • TB mất điểm
    1.67 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    31
  • Bàn thua
    44
  • TB được điểm
    1.15
  • TB mất điểm
    1.63
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    18
  • Bàn thua
    20
  • TB được điểm
    0.67
  • TB mất điểm
    0.74
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    7
  • Bàn thua
    9
  • TB được điểm
    1.17
  • TB mất điểm
    1.50
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [1] 10.00%thắng 2 bàn+30.00% [3]
  • [1] 10.00%thắng 1 bàn10.00% [1]
  • [1] 10.00%Hòa10.00% [1]
  • [5] 50.00%Mất 1 bàn10.00% [1]
  • [2] 20.00%Mất 2 bàn+ 40.00% [4]

SK Sturm Graz II VS SK Rapid II ngày 14-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.