So sánh kèo trực tuyến

Tỷ lệ châu Á
Tỷ lệ tài xỉu
Tỷ lệ châu Âu
Tỷ lệ châu ÁTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Âu
Công ty
Chủ
HDP
Khách
Chủ
Hòa
Khách
Tài
Kèo đầu
Xỉu
Lịch sử
plus

Bên nào sẽ thắng?

AS Dakar Sacre Coeur
ChủHòaKhách
Mbour
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
AS Dakar Sacre CoeurSo Sánh Sức MạnhMbour
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 75%So Sánh Đối Đầu25%
  • Tất cả
  • 4T 6H 0B
    0T 6H 4B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[SEN Premier League-12] AS Dakar Sacre Coeur
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
2741582233271214.8%
143741516161021.4%
1318471711147.7%
613259616.7%
[SEN Premier League-10] Mbour
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
2751751817321018.5%
1411035913147.1%
1347213819430.8%
615043816.7%

Thành tích đối đầu

AS Dakar Sacre Coeur            
Chủ - Khách
MbourAS Dakar Sacre Coeur
MbourAS Dakar Sacre Coeur
AS Dakar Sacre CoeurMbour
MbourAS Dakar Sacre Coeur
AS Dakar Sacre CoeurMbour
AS Dakar Sacre CoeurMbour
MbourAS Dakar Sacre Coeur
AS Dakar Sacre CoeurMbour
MbourAS Dakar Sacre Coeur
AS Dakar Sacre CoeurMbour
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
SEN D125-01-260 - 0
(0 - 0)
- ---H---
SEN D107-04-240 - 1
(0 - 0)
- ---T---
SEN D102-12-230 - 0
(0 - 0)
4 - 7---H---
SEN D114-05-230 - 0
(0 - 0)
- ---H---
SEN D107-12-221 - 1
(1 - 0)
7 - 3---H---
SEN D101-05-210 - 0
(0 - 0)
3 - 6---H---
SEN D103-01-210 - 0
(0 - 0)
- ---H---
SEN D115-12-192 - 0
(2 - 0)
0 - 3---T---
SEN D131-03-190 - 1
(0 - 0)
4 - 2---T---
SEN C20-03-192 - 1
(0 - 1)
2 - 2---T---

Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 6 Hòa, 0 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:100% Tỷ lệ tài: -%

Thành tích gần đây

AS Dakar Sacre Coeur            
Chủ - Khách
PikineAS Dakar Sacre Coeur
AS Dakar Sacre CoeurASC Wally Daan
SONACOSAS Dakar Sacre Coeur
AS Dakar Sacre CoeurAjel de Rufisque
Generation FootAS Dakar Sacre Coeur
AS Dakar Sacre CoeurUS Ouakam Dakar
LinguereAS Dakar Sacre Coeur
AS Dakar Sacre CoeurASC Wally Daan
AS Dakar Sacre CoeurHLM
AS Dakar Sacre CoeurCasamance
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
SEN D110-05-260 - 0
(0 - 0)
3 - 10---H--
SEN D102-05-261 - 2
(0 - 1)
4 - 4---B--
SEN D126-04-261 - 1
(1 - 1)
- -0.40-0.38-0.36H0.7500.95HT
SEN D118-04-262 - 0
(1 - 0)
4 - 5---T--
SEN D111-04-265 - 0
(3 - 0)
6 - 5---B--
SEN D129-03-261 - 1
(1 - 1)
0 - 1---H--
SEN D125-03-262 - 2
(2 - 0)
- ---H--
SEN C18-03-261 - 1
(0 - 0)
6 - 2---H--
SEN D115-03-260 - 1
(0 - 0)
2 - 3---B--
SFC12-03-260 - 2
(0 - 0)
6 - 5---B--

Thống kê 10 Trận gần đây, 1 Thắng, 5 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:10% Tỷ lệ kèo thắng:100% Tỷ lệ tài: 100%

Mbour            
Chủ - Khách
MbourASC Wally Daan
Ajel de RufisqueMbour
MbourUS Ouakam Dakar
HLMMbour
MbourAS Camberene
CasamanceMbour
MbourASC Jaraaf
MbourPikine
SONACOSMbour
MbourGeneration Foot
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
SEN D110-05-261 - 1
(0 - 1)
- -----
SEN D103-05-260 - 1
(0 - 0)
6 - 6-----
SEN D126-04-260 - 0
(0 - 0)
1 - 2-0.38-0.38-0.390.8800.82X
SEN D120-04-261 - 1
(1 - 0)
3 - 5-0.41-0.37-0.370.7700.93T
SEN D112-04-260 - 0
(0 - 0)
8 - 3-----
SEN D129-03-261 - 1
(1 - 0)
- -----
SEN D125-03-260 - 2
(0 - 0)
- -----
SEN D115-03-260 - 0
(0 - 0)
- -----
SEN D108-03-260 - 2
(0 - 0)
- -----
SEN D101-03-261 - 1
(1 - 0)
- -----

Thống kê 10 Trận gần đây, 2 Thắng, 7 Hòa, 1 Bại, Tỉ lệ thắng:20% Tỷ lệ kèo thắng:67% Tỷ lệ tài: 50%

AS Dakar Sacre CoeurSo sánh số liệuMbour
  • 8Tổng số ghi bàn7
  • 0.8Trung bình ghi bàn0.7
  • 15Tổng số mất bàn6
  • 1.5Trung bình mất bàn0.6
  • 10.0%Tỉ lệ thắng20.0%
  • 50.0%TL hòa70.0%
  • 40.0%TL thua10.0%

Thống kê kèo châu Á

AS Dakar Sacre Coeur
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
1XemXem0XemXem1XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem
0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem
1XemXem0XemXem1XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem
10100.0%Xem1100.0%00.0%Xem
Mbour
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
2XemXem0XemXem2XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem50%XemXem1XemXem50%XemXem
1XemXem0XemXem1XemXem0XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
1XemXem0XemXem1XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem
20200.0%Xem150.0%150.0%Xem
AS Dakar Sacre Coeur
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
1XemXem0XemXem1XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem
0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem
1XemXem0XemXem1XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem
10100.0%Xem1100.0%00.0%Xem
Mbour
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
2XemXem0XemXem1XemXem1XemXem0%XemXem1XemXem50%XemXem1XemXem50%XemXem
1XemXem0XemXem1XemXem0XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
1XemXem0XemXem0XemXem1XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem
20110.0%Xem150.0%150.0%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

AS Dakar Sacre CoeurThời gian ghi bànMbour
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 26
    26
    0 Bàn
    0
    0
    1 Bàn
    0
    0
    2 Bàn
    0
    0
    3 Bàn
    0
    0
    4+ Bàn
    0
    0
    Bàn thắng H1
    0
    0
    Bàn thắng H2
ChủKhách
AS Dakar Sacre CoeurChi tiết về HT/FTMbour
  • 0
    0
    T/T
    0
    0
    T/H
    0
    0
    T/B
    0
    0
    H/T
    26
    26
    H/H
    0
    0
    H/B
    0
    0
    B/T
    0
    0
    B/H
    0
    0
    B/B
ChủKhách
AS Dakar Sacre CoeurSố bàn thắng trong H1&H2Mbour
  • 0
    0
    Thắng 2+ bàn
    0
    0
    Thắng 1 bàn
    26
    26
    Hòa
    0
    0
    Mất 1 bàn
    0
    0
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
AS Dakar Sacre Coeur
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
SEN D116-05-2026KháchASC Jaraaf3 Ngày
Mbour
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
SEN D116-05-2026KháchTeunhueth FC3 Ngày

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [4] 14.8%Thắng18.5% [5]
  • [15] 55.6%Hòa63.0% [5]
  • [8] 29.6%Bại18.5% [5]
  • Chủ/Khách
  • [3] 11.1%Thắng14.8% [4]
  • [7] 25.9%Hòa25.9% [7]
  • [4] 14.8%Bại7.4% [2]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    22 
  • Bàn thua
    33 
  • TB được điểm
    0.81 
  • TB mất điểm
    1.22 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    15 
  • Bàn thua
    16 
  • TB được điểm
    0.56 
  • TB mất điểm
    0.59 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    0.83 
  • TB mất điểm
    1.50 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    18
  • Bàn thua
    17
  • TB được điểm
    0.67
  • TB mất điểm
    0.63
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    5
  • Bàn thua
    9
  • TB được điểm
    0.19
  • TB mất điểm
    0.33
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    4
  • Bàn thua
    3
  • TB được điểm
    0.67
  • TB mất điểm
    0.50
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [1] 10.00%thắng 2 bàn+11.11% [1]
  • [0] 0.00%thắng 1 bàn11.11% [1]
  • [4] 40.00%Hòa66.67% [6]
  • [3] 30.00%Mất 1 bàn0.00% [0]
  • [2] 20.00%Mất 2 bàn+ 11.11% [1]

AS Dakar Sacre Coeur VS Mbour ngày 14-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.