So sánh kèo trực tuyến

Tỷ lệ châu Á
Tỷ lệ tài xỉu
Tỷ lệ châu Âu
Tỷ lệ châu ÁTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Âu
Công ty
Chủ
HDP
Khách
Chủ
Hòa
Khách
Tài
Kèo đầu
Xỉu
Lịch sử
plus
CrownSớm
0.89
-1.5
0.81
0.90
3.5
0.80
6.20
4.95
1.27
Live
-
-
-
0.90
3.5
0.80
-
-
-
Run
0.21
-0.25
-0.51
-0.43
1.5
0.13
15.50
9.80
1.01
BET365Sớm
0.90
-2
0.90
0.83
3.5
0.98
9.00
6.00
1.20
Live
0.95
-1.75
0.85
0.95
3.5
0.85
8.00
5.50
1.25
Run
-0.31
0
0.21
-0.19
1.5
0.11
151.00
29.00
1.01
Mansion88Sớm
-
-
-
-
-
-
-
-
-
Live
-
-
-
-
-
-
-
-
-
Run
-0.45
0
0.25
-0.21
1.5
0.09
150.00
7.90
1.01
SbobetSớm
-
-
-
-
-
-
-
-
-
Live
-
-
-
-
-
-
-
-
-
Run
0.20
-0.25
-0.40
-0.26
1.5
0.12
115.00
6.70
1.01

Bên nào sẽ thắng?

Spring Hills FC Women
ChủHòaKhách
FC Bulleen Lions Women
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
Spring Hills FC WomenSo Sánh Sức MạnhFC Bulleen Lions Women
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 40%So Sánh Phong Độ60%
  • Tất cả
  • 4T 1H 5B
    6T 1H 3B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[AUS VIC Women's Premier League-11] Spring Hills FC Women
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
124171823131133.3%
721491371128.6%
520391061140.0%
62041018633.3%
[AUS VIC Women's Premier League-1] FC Bulleen Lions Women
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
12813331125166.7%
750220515271.4%
531113610460.0%
64112261366.7%

Thành tích đối đầu

Spring Hills FC Women            
Chủ - Khách
FC Bulleen Lions (W)Spring Hills FC (W)
Spring Hills FC (W)FC Bulleen Lions (W)
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
AUS WPL21-06-253 - 1
(1 - 1)
7 - 6-0.70-0.23-0.20B0.97-0.800.79BT
AUS WPL21-03-250 - 1
(0 - 0)
0 - 5-0.23-0.24-0.65B0.84-1.000.92BX

Thống kê 2 Trận gần đây, 0 Thắng, 0 Hòa, 2 Bại, Tỉ lệ thắng:0% Tỷ lệ kèo thắng:0% Tỷ lệ tài: 50%

Thành tích gần đây

Spring Hills FC Women            
Chủ - Khách
Spring Hills FC (W)Melbourne Victory FC Youth(W)
Spring Hills FC (W)Boroondara Eagles (W)
Box Hill (W)Spring Hills FC (W)
Spring Hills FC (W)South Melbourne (W)
Heidelberg United (W)Spring Hills FC (W)
Spring Hills FC (W)Preston Lions (W)
Bentleigh Greens (W)Spring Hills FC (W)
Spring Hills FC (W)Essendon Royals (W)
Melbourne City Youth(W)Spring Hills FC (W)
Spring Hills FC (W)Keilor Park (W)
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
AUS WPL24-04-261 - 4
(0 - 2)
4 - 7-0.49-0.28-0.38B0.860.250.84BT
AUS WPL17-04-262 - 3
(2 - 1)
1 - 6-0.36-0.27-0.53B0.80-0.50.90BT
AUS WPL10-04-264 - 0
(2 - 0)
6 - 2-0.71-0.22-0.22B0.901.250.80BT
AUS WPL27-03-261 - 0
(0 - 0)
3 - 7-0.23-0.24-0.67T0.84-10.86HX
AUS WPL21-03-264 - 2
(3 - 1)
5 - 7---B--
AUS WPL13-03-264 - 3
(2 - 2)
1 - 2-0.51-0.29-0.34T0.950.50.75TT
AUS WPL06-03-261 - 6
(1 - 2)
4 - 7-0.22-0.24-0.69T0.95-10.75TT
AUS WPL27-02-260 - 1
(0 - 1)
3 - 8-0.29-0.27-0.58B0.79-0.750.91BX
AUS WPL21-02-260 - 1
(0 - 1)
- ---T--
AUS WPL13-02-261 - 1
(0 - 1)
7 - 5-0.68-0.24-0.22H0.8010.90TX

Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 1 Hòa, 5 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:57% Tỷ lệ tài: 63%

FC Bulleen Lions Women            
Chủ - Khách
Box Hill (W)FC Bulleen Lions (W)
FC Bulleen Lions (W)South Melbourne (W)
Heidelberg United (W)FC Bulleen Lions (W)
FC Bulleen Lions (W)Preston Lions (W)
FC Bulleen Lions (W)Bentleigh Greens (W)
FC Bulleen Lions (W)Essendon Royals (W)
Melbourne City Youth(W)FC Bulleen Lions (W)
FC Bulleen Lions (W)Keilor Park (W)
Avondale FC (W)FC Bulleen Lions (W)
FC Bulleen Lions (W)Melbourne Victory FC Youth(W)
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
AUS WPL24-04-262 - 2
(2 - 0)
2 - 1-0.36-0.28-0.510.95-0.250.75T
AUS WPL18-04-261 - 2
(0 - 1)
8 - 4-0.49-0.27-0.380.840.250.86X
AUS WPL11-04-261 - 6
(1 - 3)
7 - 7-0.22-0.24-0.690.91-10.79T
AUS WPL28-03-263 - 0
(1 - 0)
10 - 2-0.83-0.18-0.140.781.750.92X
AUS WPL23-03-267 - 0
(3 - 0)
12 - 3-0.98-0.10-0.060.943.250.76T
AUS WPL14-03-263 - 1
(2 - 0)
2 - 2-0.53-0.29-0.340.900.50.80T
AUS WPL09-03-260 - 4
(0 - 1)
1 - 8-0.10-0.14-0.900.92-2.250.78H
AUS WPL28-02-264 - 0
(3 - 0)
1 - 1-0.70-0.24-0.210.7510.95T
AUS WPL21-02-263 - 0
(1 - 0)
3 - 4-0.37-0.26-0.520.76-0.50.94X
AUS WPL14-02-260 - 1
(0 - 1)
- -----

Thống kê 10 Trận gần đây, 6 Thắng, 1 Hòa, 3 Bại, Tỉ lệ thắng:60% Tỷ lệ kèo thắng:67% Tỷ lệ tài: 63%

Spring Hills FC WomenSo sánh số liệuFC Bulleen Lions Women
  • 18Tổng số ghi bàn30
  • 1.8Trung bình ghi bàn3.0
  • 21Tổng số mất bàn10
  • 2.1Trung bình mất bàn1.0
  • 40.0%Tỉ lệ thắng60.0%
  • 10.0%TL hòa10.0%
  • 50.0%TL thua30.0%

Thống kê kèo châu Á

Spring Hills FC Women
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
8XemXem3XemXem0XemXem5XemXem37.5%XemXem5XemXem62.5%XemXem3XemXem37.5%XemXem
6XemXem2XemXem0XemXem4XemXem33.3%XemXem3XemXem50%XemXem3XemXem50%XemXem
2XemXem1XemXem0XemXem1XemXem50%XemXem2XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem
630350.0%Xem583.3%116.7%Xem
FC Bulleen Lions Women
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
9XemXem6XemXem0XemXem3XemXem66.7%XemXem5XemXem55.6%XemXem3XemXem33.3%XemXem
5XemXem4XemXem0XemXem1XemXem80%XemXem3XemXem60%XemXem2XemXem40%XemXem
4XemXem2XemXem0XemXem2XemXem50%XemXem2XemXem50%XemXem1XemXem25%XemXem
640266.7%Xem466.7%233.3%Xem
Spring Hills FC Women
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
8XemXem3XemXem0XemXem5XemXem37.5%XemXem5XemXem62.5%XemXem3XemXem37.5%XemXem
6XemXem2XemXem0XemXem4XemXem33.3%XemXem3XemXem50%XemXem3XemXem50%XemXem
2XemXem1XemXem0XemXem1XemXem50%XemXem2XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem
630350.0%Xem583.3%116.7%Xem
FC Bulleen Lions Women
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
9XemXem5XemXem1XemXem3XemXem55.6%XemXem5XemXem55.6%XemXem4XemXem44.4%XemXem
5XemXem4XemXem0XemXem1XemXem80%XemXem3XemXem60%XemXem2XemXem40%XemXem
4XemXem1XemXem1XemXem2XemXem25%XemXem2XemXem50%XemXem2XemXem50%XemXem
640266.7%Xem466.7%233.3%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

Spring Hills FC WomenThời gian ghi bànFC Bulleen Lions Women
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 11
    11
    0 Bàn
    0
    0
    1 Bàn
    0
    0
    2 Bàn
    0
    0
    3 Bàn
    0
    0
    4+ Bàn
    0
    0
    Bàn thắng H1
    0
    0
    Bàn thắng H2
ChủKhách
Spring Hills FC WomenChi tiết về HT/FTFC Bulleen Lions Women
  • 0
    0
    T/T
    0
    0
    T/H
    0
    0
    T/B
    0
    0
    H/T
    11
    11
    H/H
    0
    0
    H/B
    0
    0
    B/T
    0
    0
    B/H
    0
    0
    B/B
ChủKhách
Spring Hills FC WomenSố bàn thắng trong H1&H2FC Bulleen Lions Women
  • 0
    0
    Thắng 2+ bàn
    0
    0
    Thắng 1 bàn
    11
    11
    Hòa
    0
    0
    Mất 1 bàn
    0
    0
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
Spring Hills FC Women
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
AUS WPL15-05-2026KháchAvondale FC (W)7 Ngày
AUS WPL22-05-2026KháchKeilor Park (W)14 Ngày
AUS WPL29-05-2026ChủMelbourne City Youth(W)21 Ngày
FC Bulleen Lions Women
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
AUS WPL15-05-2026ChủAlamein (W)7 Ngày
AUS WPL22-05-2026KháchMelbourne Victory FC Youth(W)14 Ngày
AUS WPL29-05-2026ChủAvondale FC (W)21 Ngày

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [4] 33.3%Thắng66.7% [8]
  • [1] 8.3%Hòa8.3% [8]
  • [7] 58.3%Bại25.0% [3]
  • Chủ/Khách
  • [2] 16.7%Thắng25.0% [3]
  • [1] 8.3%Hòa8.3% [1]
  • [4] 33.3%Bại8.3% [1]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    18 
  • Bàn thua
    23 
  • TB được điểm
    1.50 
  • TB mất điểm
    1.92 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
  • Bàn thua
    13 
  • TB được điểm
    0.75 
  • TB mất điểm
    1.08 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    10 
  • Bàn thua
    18 
  • TB được điểm
    1.67 
  • TB mất điểm
    3.00 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    33
  • Bàn thua
    11
  • TB được điểm
    2.75
  • TB mất điểm
    0.92
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    20
  • Bàn thua
    5
  • TB được điểm
    1.67
  • TB mất điểm
    0.42
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    22
  • Bàn thua
    6
  • TB được điểm
    3.67
  • TB mất điểm
    1.00
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [1] 11.11%thắng 2 bàn+44.44% [4]
  • [2] 22.22%thắng 1 bàn22.22% [2]
  • [0] 0.00%Hòa11.11% [1]
  • [3] 33.33%Mất 1 bàn11.11% [1]
  • [3] 33.33%Mất 2 bàn+ 11.11% [1]

Spring Hills FC Women VS FC Bulleen Lions Women ngày 08-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.