So sánh kèo trực tuyến

Tỷ lệ châu Á
Tỷ lệ tài xỉu
Tỷ lệ châu Âu
Tỷ lệ châu ÁTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Âu
Công ty
Chủ
HDP
Khách
Chủ
Hòa
Khách
Tài
Kèo đầu
Xỉu
Lịch sử
plus
CrownSớm
0.81
-0.25
0.89
0.87
2.25
0.83
2.82
3.10
2.11
Live
0.99
-0.25
0.71
0.85
2.25
0.85
3.10
3.15
1.94
Run
0.01
-0.25
-0.31
-0.31
2.5
0.01
20.00
6.20
1.06
BET365Sớm
0.83
-0.5
0.98
0.90
2.25
0.90
3.60
3.20
1.91
Live
0.80
-0.5
1.00
0.85
2.25
0.95
3.50
3.20
1.95
Run
-0.73
0
0.55
-0.25
2.5
0.17
101.00
21.00
1.01
Mansion88Sớm
0.80
-0.25
0.96
0.93
2.25
0.83
3.00
3.05
2.18
Live
0.96
-0.5
0.80
0.86
2.25
0.90
3.90
3.25
1.80
Run
-0.71
0
0.55
-0.14
2.5
0.04
50.00
4.95
1.11
SbobetSớm
0.99
-0.25
0.79
0.95
2.25
0.83
3.13
2.92
1.96
Live
-0.90
-0.25
0.70
0.97
2.25
0.83
3.45
3.01
1.88
Run
-0.75
0
0.59
-0.22
2.5
0.08
38.00
5.50
1.09

Bên nào sẽ thắng?

Varzim
ChủHòaKhách
CF Os Belenenses
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
VarzimSo Sánh Sức MạnhCF Os Belenenses
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 28%So Sánh Đối Đầu72%
  • Tất cả
  • 0T 2H 1B
    1T 2H 0B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[POR L3-] Varzim
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
%
%
%
621346733.3%
[POR L3-] CF Os Belenenses
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
%
%
%
623196933.3%

Thành tích đối đầu

Varzim            
Chủ - Khách
CF Os BelenensesVarzim
VarzimCF Os Belenenses
CF Os BelenensesVarzim
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
POR L314-03-263 - 2
(2 - 1)
8 - 4-0.53-0.31-0.30B0.870.500.83BT
POR L326-04-250 - 0
(0 - 0)
2 - 5-0.50-0.31-0.31H0.760.251.00TX
POR L301-03-250 - 0
(0 - 0)
8 - 6-0.40-0.33-0.39H0.840.000.92HX

Thống kê 3 Trận gần đây, 0 Thắng, 2 Hòa, 1 Bại, Tỉ lệ thắng:0% Tỷ lệ kèo thắng:33% Tỷ lệ tài: 33%

Thành tích gần đây

Varzim            
Chủ - Khách
Academica CoimbraVarzim
VarzimVitoria Guimaraes B
Clube Desportivo TrofenseVarzim
VarzimCD Mafra
AmaranteVarzim
VarzimUD Santarem
CF Os BelenensesVarzim
VarzimAcademica Coimbra
Vitoria Guimaraes BVarzim
VarzimClube Desportivo Trofense
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
POR L303-05-261 - 0
(0 - 0)
2 - 1-0.65-0.29-0.22B0.760.750.94BX
POR L325-04-262 - 2
(1 - 1)
6 - 3-0.46-0.32-0.36H0.930.250.77TT
POR L318-04-260 - 1
(0 - 0)
4 - 4-0.44-0.33-0.37T0.990.250.71TX
POR L311-04-260 - 2
(0 - 2)
5 - 4-0.50-0.33-0.32B0.760.250.94BX
POR L304-04-261 - 0
(1 - 0)
7 - 1-0.43-0.34-0.39B0.7500.95BX
POR L321-03-261 - 0
(0 - 0)
4 - 8-0.53-0.32-0.29T0.870.50.83TX
POR L314-03-263 - 2
(2 - 1)
8 - 4-0.53-0.31-0.30B0.870.50.83BT
POR L307-03-260 - 1
(0 - 0)
7 - 2---B--
POR L328-02-263 - 0
(2 - 0)
10 - 4-0.48-0.31-0.37B0.900.250.80BT
POR L321-02-262 - 0
(2 - 0)
2 - 7-0.50-0.33-0.33T0.760.250.94TX

Thống kê 10 Trận gần đây, 3 Thắng, 1 Hòa, 6 Bại, Tỉ lệ thắng:30% Tỷ lệ kèo thắng:40% Tỷ lệ tài: 33%

CF Os Belenenses            
Chủ - Khách
CF Os BelenensesUD Santarem
AmaranteCF Os Belenenses
Academica CoimbraCF Os Belenenses
CF Os BelenensesVitoria Guimaraes B
Clube Desportivo TrofenseCF Os Belenenses
CD MafraCF Os Belenenses
CF Os BelenensesVarzim
UD SantaremCF Os Belenenses
CF Os BelenensesAmarante
CF Os BelenensesAcademica Coimbra
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
POR L302-05-261 - 1
(1 - 1)
12 - 1-0.74-0.25-0.160.911.250.79X
POR L326-04-262 - 2
(1 - 1)
5 - 6-0.35-0.34-0.450.74-0.250.96T
POR L319-04-262 - 1
(1 - 0)
1 - 7-0.48-0.31-0.360.900.250.80T
POR L311-04-260 - 0
(0 - 0)
5 - 4-0.54-0.30-0.300.840.50.86X
POR L303-04-260 - 1
(0 - 1)
6 - 3-0.38-0.32-0.450.71-0.250.99X
POR L322-03-261 - 4
(1 - 3)
1 - 4-0.42-0.33-0.400.7900.91T
POR L314-03-263 - 2
(2 - 1)
8 - 4-0.53-0.31-0.30B0.870.50.83BT
POR L308-03-260 - 2
(0 - 1)
1 - 3-0.36-0.33-0.460.75-0.250.95H
POR L301-03-261 - 2
(0 - 1)
6 - 1-0.59-0.32-0.240.940.750.76T
POR L321-02-263 - 2
(2 - 1)
5 - 5-0.43-0.32-0.390.7600.94T

Thống kê 10 Trận gần đây, 5 Thắng, 3 Hòa, 2 Bại, Tỉ lệ thắng:50% Tỷ lệ kèo thắng:70% Tỷ lệ tài: 67%

VarzimSo sánh số liệuCF Os Belenenses
  • 8Tổng số ghi bàn18
  • 0.8Trung bình ghi bàn1.8
  • 13Tổng số mất bàn12
  • 1.3Trung bình mất bàn1.2
  • 30.0%Tỉ lệ thắng50.0%
  • 10.0%TL hòa30.0%
  • 60.0%TL thua20.0%

Thống kê kèo châu Á

Varzim
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
29XemXem12XemXem1XemXem16XemXem41.4%XemXem12XemXem41.4%XemXem17XemXem58.6%XemXem
14XemXem7XemXem0XemXem7XemXem50%XemXem6XemXem42.9%XemXem8XemXem57.1%XemXem
15XemXem5XemXem1XemXem9XemXem33.3%XemXem6XemXem40%XemXem9XemXem60%XemXem
620433.3%Xem116.7%583.3%Xem
CF Os Belenenses
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
30XemXem17XemXem1XemXem12XemXem56.7%XemXem15XemXem50%XemXem14XemXem46.7%XemXem
15XemXem7XemXem1XemXem7XemXem46.7%XemXem6XemXem40%XemXem9XemXem60%XemXem
15XemXem10XemXem0XemXem5XemXem66.7%XemXem9XemXem60%XemXem5XemXem33.3%XemXem
620433.3%Xem350.0%350.0%Xem
Varzim
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
29XemXem10XemXem7XemXem12XemXem34.5%XemXem17XemXem58.6%XemXem9XemXem31%XemXem
14XemXem5XemXem1XemXem8XemXem35.7%XemXem8XemXem57.1%XemXem3XemXem21.4%XemXem
15XemXem5XemXem6XemXem4XemXem33.3%XemXem9XemXem60%XemXem6XemXem40%XemXem
612316.7%Xem350.0%350.0%Xem
CF Os Belenenses
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
30XemXem14XemXem4XemXem12XemXem46.7%XemXem16XemXem53.3%XemXem6XemXem20%XemXem
15XemXem6XemXem1XemXem8XemXem40%XemXem6XemXem40%XemXem5XemXem33.3%XemXem
15XemXem8XemXem3XemXem4XemXem53.3%XemXem10XemXem66.7%XemXem1XemXem6.7%XemXem
621333.3%Xem350.0%116.7%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

VarzimThời gian ghi bànCF Os Belenenses
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 16
    11
    0 Bàn
    5
    11
    1 Bàn
    6
    5
    2 Bàn
    3
    3
    3 Bàn
    0
    0
    4+ Bàn
    13
    20
    Bàn thắng H1
    13
    10
    Bàn thắng H2
ChủKhách
VarzimChi tiết về HT/FTCF Os Belenenses
  • 5
    9
    T/T
    2
    1
    T/H
    1
    0
    T/B
    4
    4
    H/T
    10
    11
    H/H
    3
    1
    H/B
    1
    0
    B/T
    1
    0
    B/H
    3
    4
    B/B
ChủKhách
VarzimSố bàn thắng trong H1&H2CF Os Belenenses
  • 5
    3
    Thắng 2+ bàn
    5
    10
    Thắng 1 bàn
    13
    12
    Hòa
    7
    3
    Mất 1 bàn
    0
    2
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
Varzim
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
Không có dữ liệu
CF Os Belenenses
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
Không có dữ liệu

Varzim VS CF Os Belenenses ngày 11-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.