So sánh kèo trực tuyến

Tỷ lệ châu Á
Tỷ lệ tài xỉu
Tỷ lệ châu Âu
Tỷ lệ châu ÁTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Âu
Công ty
Chủ
HDP
Khách
Chủ
Hòa
Khách
Tài
Kèo đầu
Xỉu
Lịch sử
plus

Bên nào sẽ thắng?

Generation Foot
ChủHòaKhách
ASC Jaraaf
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
Generation FootSo Sánh Sức MạnhASC Jaraaf
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 60%So Sánh Đối Đầu40%
  • Tất cả
  • 5T 2H 3B
    3T 2H 5B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[SEN Premier League-4] Generation Foot
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
271197331942440.7%
1484219528157.1%
13355141414823.1%
622284833.3%
[SEN Premier League-9] ASC Jaraaf
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
277137161634925.9%
134639818930.8%
143747816521.4%
6312531050.0%

Thành tích đối đầu

Generation Foot            
Chủ - Khách
ASC JaraafGeneration Foot
ASC JaraafGeneration Foot
Generation FootASC Jaraaf
ASC JaraafGeneration Foot
Generation FootASC Jaraaf
ASC JaraafGeneration Foot
ASC JaraafGeneration Foot
Generation FootASC Jaraaf
ASC JaraafGeneration Foot
Generation FootASC Jaraaf
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
SEN D108-01-261 - 1
(0 - 1)
6 - 2---H---
SFC20-07-250 - 1
(0 - 1)
4 - 2---T---
SEN D102-03-250 - 0
(0 - 0)
- ---H---
SEN D120-10-242 - 1
(1 - 1)
3 - 5---B---
SEN D107-04-241 - 0
(1 - 0)
3 - 8---T---
SEN D102-12-233 - 0
(2 - 0)
6 - 2---B---
SEN D108-04-230 - 1
(0 - 1)
3 - 1---T---
SEN D106-11-220 - 1
(0 - 0)
4 - 2---B---
SEN D120-03-221 - 2
(1 - 2)
8 - 8---T---
SEN D121-11-212 - 0
(0 - 0)
- ---T---

Thống kê 10 Trận gần đây, 5 Thắng, 2 Hòa, 3 Bại, Tỉ lệ thắng:50% Tỷ lệ kèo thắng:100% Tỷ lệ tài: -%

Thành tích gần đây

Generation Foot            
Chủ - Khách
PikineGeneration Foot
Generation FootSONACOS
Generation FootAS Dakar Sacre Coeur
LinguereGeneration Foot
Generation FootUS Goree
GuediawayeGeneration Foot
Generation FootTeunhueth FC
Generation FootAjel de Rufisque
MbourGeneration Foot
Generation FootASC Wally Daan
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
SEN D126-04-261 - 0
(0 - 0)
3 - 6-0.36-0.37-0.42B1.0000.70BX
SEN D118-04-261 - 0
(0 - 0)
- ---T--
SEN D111-04-265 - 0
(3 - 0)
6 - 5---T--
SEN D129-03-261 - 1
(1 - 1)
- ---H--
SEN D125-03-260 - 0
(0 - 0)
- ---H--
SEN D117-03-262 - 1
(2 - 0)
3 - 8---B--
SEN D107-03-261 - 0
(1 - 0)
7 - 2---T--
SEN C04-03-260 - 1
(0 - 1)
9 - 0---B--
SEN D101-03-261 - 1
(1 - 0)
- ---H--
SEN D122-02-262 - 1
(0 - 0)
1 - 4---T--

Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 3 Hòa, 3 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:80% Tỷ lệ tài: 0%

ASC Jaraaf            
Chủ - Khách
ASC JaraafLinguere
US GoreeASC Jaraaf
ASC JaraafGuediawaye
Teunhueth FCASC Jaraaf
MbourASC Jaraaf
ASC JaraafGuediawaye
ASC JaraafASC Wally Daan
Ajel de RufisqueASC Jaraaf
PikineASC Jaraaf
ASC JaraafUS Ouakam Dakar
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
SEN D126-04-261 - 0
(0 - 0)
10 - 3-0.54-0.37-0.240.850.50.85X
SEN D118-04-260 - 0
(0 - 0)
6 - 1-----
SEN D111-04-262 - 1
(0 - 1)
- -----
SEN D129-03-261 - 0
(0 - 0)
3 - 1-----
SEN D125-03-260 - 2
(0 - 0)
- -----
SEN C18-03-260 - 1
(0 - 0)
4 - 5-----
SEN D115-03-260 - 1
(0 - 1)
3 - 2-----
SEN D108-03-261 - 0
(1 - 0)
1 - 3-----
SEN C05-03-260 - 0
(0 - 0)
3 - 0-----
SEN D101-03-260 - 0
(0 - 0)
4 - 2-----

Thống kê 10 Trận gần đây, 3 Thắng, 3 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:30% Tỷ lệ kèo thắng:75% Tỷ lệ tài: 0%

Generation FootSo sánh số liệuASC Jaraaf
  • 12Tổng số ghi bàn5
  • 1.2Trung bình ghi bàn0.5
  • 7Tổng số mất bàn5
  • 0.7Trung bình mất bàn0.5
  • 40.0%Tỉ lệ thắng30.0%
  • 30.0%TL hòa30.0%
  • 30.0%TL thua40.0%

Thống kê kèo châu Á

Generation Foot
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
1XemXem0XemXem0XemXem1XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem
1XemXem0XemXem0XemXem1XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
10010.0%Xem00.0%1100.0%Xem
ASC Jaraaf
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
1XemXem1XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
1XemXem1XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem
1100100.0%Xem00.0%1100.0%Xem
Generation Foot
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
1XemXem0XemXem1XemXem0XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem
1XemXem0XemXem1XemXem0XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
10100.0%Xem00.0%1100.0%Xem
ASC Jaraaf
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
1XemXem0XemXem0XemXem1XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
1XemXem0XemXem0XemXem1XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem
10010.0%Xem00.0%1100.0%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

Generation FootThời gian ghi bànASC Jaraaf
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 23
    24
    0 Bàn
    0
    0
    1 Bàn
    0
    0
    2 Bàn
    0
    0
    3 Bàn
    0
    0
    4+ Bàn
    0
    0
    Bàn thắng H1
    0
    0
    Bàn thắng H2
ChủKhách
Generation FootChi tiết về HT/FTASC Jaraaf
  • 0
    0
    T/T
    0
    0
    T/H
    0
    0
    T/B
    0
    0
    H/T
    23
    24
    H/H
    0
    0
    H/B
    0
    0
    B/T
    0
    0
    B/H
    0
    0
    B/B
ChủKhách
Generation FootSố bàn thắng trong H1&H2ASC Jaraaf
  • 0
    0
    Thắng 2+ bàn
    0
    0
    Thắng 1 bàn
    23
    24
    Hòa
    0
    0
    Mất 1 bàn
    0
    0
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
Generation Foot
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
Không có dữ liệu
ASC Jaraaf
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
Không có dữ liệu

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [11] 40.7%Thắng25.9% [7]
  • [9] 33.3%Hòa48.1% [7]
  • [7] 25.9%Bại25.9% [7]
  • Chủ/Khách
  • [8] 29.6%Thắng11.1% [3]
  • [4] 14.8%Hòa25.9% [7]
  • [2] 7.4%Bại14.8% [4]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    33 
  • Bàn thua
    19 
  • TB được điểm
    1.22 
  • TB mất điểm
    0.70 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    19 
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    0.70 
  • TB mất điểm
    0.19 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    1.33 
  • TB mất điểm
    0.67 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    16
  • Bàn thua
    16
  • TB được điểm
    0.59
  • TB mất điểm
    0.59
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    9
  • Bàn thua
    8
  • TB được điểm
    0.33
  • TB mất điểm
    0.30
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    5
  • Bàn thua
    3
  • TB được điểm
    0.83
  • TB mất điểm
    0.50
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [3] 33.33%thắng 2 bàn+9.09% [1]
  • [2] 22.22%thắng 1 bàn18.18% [2]
  • [2] 22.22%Hòa36.36% [4]
  • [2] 22.22%Mất 1 bàn27.27% [3]
  • [0] 0.00%Mất 2 bàn+ 9.09% [1]

Generation Foot VS ASC Jaraaf ngày 02-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.