

| [POR U23 C-] Famalicao U23 |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 7 | 13 | 66.7% |
| [POR U23 C-] Gil Vicente U23 |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 7 | 15 | 83.3% |
| Famalicao U23 |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| Por U23 | 28-10-25 | 1 - 2 (1 - 1) | 3 - 7 | -0.42 | -0.29 | -0.41 | T | 0.85 | 0.00 | 0.91 | T | T |
| Por U23 | 13-08-25 | 1 - 2 (0 - 2) | 3 - 4 | -0.54 | -0.29 | -0.29 | B | 0.86 | 0.50 | 0.96 | B | T |
| Por U23 | 01-04-25 | 2 - 0 (1 - 0) | 4 - 9 | -0.53 | -0.28 | -0.30 | T | 0.87 | 0.50 | 0.95 | T | X |
| Por U23 | 21-01-25 | 0 - 3 (0 - 1) | 12 - 4 | -0.41 | -0.27 | -0.42 | T | 0.93 | 0.00 | 0.89 | T | T |
| Por U23 | 11-12-24 | 2 - 2 (0 - 2) | 2 - 2 | -0.37 | -0.27 | -0.47 | H | 0.87 | -0.25 | 0.95 | B | T |
| Por U23 | 25-09-24 | 2 - 3 (0 - 1) | 9 - 2 | -0.50 | -0.29 | -0.33 | B | 1.00 | 0.50 | 0.82 | B | T |
| POR U23 C | 10-05-24 | 3 - 1 (2 - 0) | 5 - 7 | -0.51 | -0.28 | -0.33 | T | 0.98 | 0.50 | 0.84 | T | T |
| Por U23 | 25-04-24 | 0 - 1 (0 - 0) | 5 - 5 | -0.56 | -0.26 | -0.29 | B | 0.99 | 0.75 | 0.83 | B | X |
| Por U23 | 20-02-24 | 2 - 4 (1 - 2) | 6 - 7 | -0.40 | -0.29 | -0.43 | T | 0.98 | 0.00 | 0.84 | T | T |
| Por U23 | 31-10-23 | 0 - 0 (0 - 0) | 5 - 6 | -0.51 | -0.28 | -0.33 | H | 0.95 | 0.50 | 0.87 | T | X |
Thống kê 10 Trận gần đây, 5 Thắng, 2 Hòa, 3 Bại, Tỉ lệ thắng:50% Tỷ lệ kèo thắng:67% Tỷ lệ tài: 70%
| Famalicao U23 |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| Por U23 | 28-04-26 | 1 - 2 (0 - 1) | 6 - 3 | -0.45 | -0.26 | -0.39 | T | 1.00 | 0.25 | 0.76 | T | H |
| Por U23 | 21-04-26 | 2 - 1 (0 - 1) | 5 - 2 | -0.46 | -0.28 | -0.36 | T | 0.92 | 0.25 | 0.84 | T | T |
| Por U23 | 14-04-26 | 2 - 3 (1 - 2) | 9 - 2 | -0.38 | -0.28 | -0.44 | T | 0.77 | -0.25 | 0.99 | T | T |
| Por U23 | 07-04-26 | 1 - 0 (0 - 0) | 2 - 4 | -0.48 | -0.27 | -0.35 | B | 0.87 | 0.25 | 0.89 | B | X |
| Por U23 | 31-03-26 | 1 - 1 (1 - 1) | 8 - 5 | -0.48 | -0.30 | -0.34 | H | 0.86 | 0.25 | 0.90 | T | X |
| Por U23 | 26-03-26 | 2 - 1 (1 - 1) | 8 - 4 | -0.51 | -0.28 | -0.33 | T | 0.96 | 0.5 | 0.80 | T | T |
| Por U23 | 21-03-26 | 0 - 2 (0 - 1) | 2 - 8 | -0.36 | -0.28 | -0.46 | T | 0.81 | -0.25 | 0.95 | T | X |
| Por U23 | 10-03-26 | 1 - 2 (1 - 1) | 1 - 7 | -0.35 | -0.28 | -0.49 | T | 0.95 | -0.25 | 0.81 | T | H |
| Por U23 | 03-03-26 | 2 - 2 (0 - 0) | 7 - 2 | -0.53 | -0.28 | -0.30 | H | 0.87 | 0.5 | 0.89 | T | T |
| Por U23 | 28-02-26 | 4 - 0 (3 - 0) | 1 - 7 | - | - | - | T | - | - | |||
Thống kê 10 Trận gần đây, 7 Thắng, 2 Hòa, 1 Bại, Tỉ lệ thắng:70% Tỷ lệ kèo thắng:75% Tỷ lệ tài: 57%
| Gil Vicente U23 |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| POR U23 C | 06-05-26 | 2 - 1 (1 - 0) | 6 - 3 | -0.46 | -0.29 | -0.38 | 1.00 | 0.25 | 0.82 | T | ||
| Por U23 | 28-04-26 | 1 - 2 (0 - 2) | 4 - 3 | -0.37 | -0.27 | -0.47 | 0.84 | -0.25 | 0.92 | H | ||
| Por U23 | 21-04-26 | 2 - 0 (0 - 0) | 4 - 10 | -0.68 | -0.23 | -0.19 | 0.76 | 1 | 1.00 | X | ||
| Por U23 | 14-04-26 | 1 - 0 (0 - 0) | 8 - 4 | -0.61 | -0.25 | -0.24 | 0.83 | 0.75 | 0.93 | X | ||
| Por U23 | 03-04-26 | 3 - 2 (0 - 0) | 2 - 3 | -0.48 | -0.28 | -0.36 | 0.88 | 0.25 | 0.88 | T | ||
| Por U23 | 18-03-26 | 3 - 2 (0 - 1) | 2 - 3 | -0.41 | -0.29 | -0.42 | 0.89 | 0 | 0.87 | T | ||
| Por U23 | 09-03-26 | 3 - 1 (1 - 1) | 4 - 5 | -0.52 | -0.29 | -0.31 | 0.92 | 0.5 | 0.84 | T | ||
| Por U23 | 03-03-26 | 2 - 3 (1 - 1) | 2 - 6 | -0.32 | -0.29 | -0.51 | 0.78 | -0.5 | 0.98 | T | ||
| Por U23 | 24-02-26 | 5 - 3 (3 - 2) | 8 - 3 | -0.54 | -0.28 | -0.29 | 0.85 | 0.5 | 0.91 | T | ||
| Por U23 | 19-02-26 | 2 - 1 (1 - 1) | 7 - 3 | -0.51 | -0.29 | -0.32 | 0.96 | 0.5 | 0.80 | T | ||
Thống kê 10 Trận gần đây, 9 Thắng, 0 Hòa, 1 Bại, Tỉ lệ thắng:90% Tỷ lệ kèo thắng:82% Tỷ lệ tài: 78%
| Famalicao U23 |
| Famalicao U23 |
FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu | ||||
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu | ||||