Bên nào sẽ thắng?

Clermont U19
ChủHòaKhách
Metz U19
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
Clermont U19So Sánh Sức MạnhMetz U19
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 55%So Sánh Đối Đầu45%
  • Tất cả
  • 4T 3H 3B
    3T 3H 4B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[FRA U19-1] Clermont U19
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
251933752760176.0%
121011431331183.3%
13922321429169.2%
63211561150.0%
[FRA U19-2] Metz U19
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
251537534548260.0%
12723241823458.3%
13814292725261.5%
63211691150.0%

Thành tích đối đầu

Clermont U19            
Chủ - Khách
Metz U19Clermont U19
Metz U19Clermont U19
Clermont U19Metz U19
Clermont U19Metz U19
Metz U19Clermont U19
Clermont U19Metz U19
Metz U19Clermont U19
Clermont U19Metz U19
Metz U19Clermont U19
Clermont U19Metz U19
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
FRA U1924-08-250 - 3
(0 - 1)
3 - 6-0.59-0.28-0.28T0.890.750.81TT
FRA U1904-05-254 - 0
(2 - 0)
3 - 4---B---
FRA U1924-11-242 - 0
(0 - 0)
4 - 5-0.29-0.27-0.55T0.95-0.500.81TX
FRA U1921-01-242 - 1
(0 - 1)
2 - 6---T---
FRA U1917-09-233 - 2
(1 - 1)
7 - 5-0.45-0.28-0.39B0.990.250.77BT
FRA U1927-11-221 - 4
(0 - 2)
4 - 2---B---
FRA U1928-08-224 - 4
(0 - 0)
- ---H---
FRA U1906-02-222 - 1
(1 - 0)
5 - 5---T---
FRA U1919-09-212 - 2
(1 - 1)
6 - 3---H---
FRA U1918-10-201 - 1
(0 - 0)
- ---H---

Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 3 Hòa, 3 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:80% Tỷ lệ tài: 67%

Thành tích gần đây

Clermont U19            
Chủ - Khách
AC Bobigny U19Clermont U19
Lyon U19Clermont U19
Clermont U19StrasbourgU19
Montfermeil U19Clermont U19
Clermont U19Saint Priest U19
Dijon U19Clermont U19
Clermont U19Troyes U19
AuxerreU19Clermont U19
SochauxU19Clermont U19
Clermont U19Stade Reims U19
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
FRA U1903-05-261 - 1
(1 - 1)
9 - 3---H--
FRA U1918-04-261 - 2
(1 - 1)
6 - 7---T--
FRA U1904-04-264 - 0
(1 - 0)
- ---T--
FRA U1922-03-262 - 1
(1 - 1)
3 - 6---B--
FRA U1914-03-265 - 0
(4 - 0)
- ---T--
FRA U1908-03-262 - 2
(1 - 2)
1 - 6---H--
FRA U1915-02-262 - 0
(0 - 0)
- ---T--
FRA U1908-02-260 - 1
(0 - 0)
- ---T--
FRA U1918-01-261 - 2
(1 - 2)
8 - 6-0.32-0.26-0.54T0.84-0.50.86TH
FRA U1907-12-252 - 0
(1 - 0)
10 - 4---T--

Thống kê 10 Trận gần đây, 7 Thắng, 2 Hòa, 1 Bại, Tỉ lệ thắng:70% Tỷ lệ kèo thắng:100% Tỷ lệ tài: -%

Metz U19            
Chủ - Khách
StrasbourgU19Metz U19
Metz U19Montfermeil U19
Saint Priest U19Metz U19
Metz U19Dijon U19
Troyes U19Metz U19
Metz U19AuxerreU19
SC Schiltigheim U19Metz U19
Metz U19SochauxU19
Stade Reims U19Metz U19
AC Bobigny U19Metz U19
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
FRA U1919-04-263 - 3
(1 - 1)
5 - 7-----
FRA U1912-04-261 - 1
(0 - 0)
4 - 2-----
FRA U1922-03-260 - 2
(0 - 2)
3 - 5-----
FRA U1915-03-265 - 0
(1 - 0)
- -----
FRA U1908-03-263 - 4
(2 - 1)
7 - 6-----
FRA U1915-02-261 - 2
(1 - 0)
- -----
FRA U1908-02-262 - 4
(1 - 2)
5 - 1-----
FRA U1925-01-260 - 1
(0 - 0)
- -----
FRA U1917-01-260 - 1
(0 - 0)
4 - 4-----
FRA U1930-11-251 - 3
(0 - 1)
4 - 6-----

Thống kê 10 Trận gần đây, 6 Thắng, 2 Hòa, 2 Bại, Tỉ lệ thắng:60% Tỷ lệ kèo thắng:100% Tỷ lệ tài: -%

Clermont U19So sánh số liệuMetz U19
  • 22Tổng số ghi bàn24
  • 2.2Trung bình ghi bàn2.4
  • 7Tổng số mất bàn13
  • 0.7Trung bình mất bàn1.3
  • 70.0%Tỉ lệ thắng60.0%
  • 20.0%TL hòa20.0%
  • 10.0%TL thua20.0%

Thống kê kèo châu Á

Clermont U19
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
4XemXem4XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem3XemXem75%XemXem0XemXem0%XemXem
0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem
4XemXem4XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem3XemXem75%XemXem0XemXem0%XemXem
4400100.0%Xem375.0%00.0%Xem
Metz U19
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
3XemXem2XemXem0XemXem1XemXem66.7%XemXem3XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem
2XemXem1XemXem0XemXem1XemXem50%XemXem2XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem
1XemXem1XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem1XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem
320166.7%Xem3100.0%00.0%Xem
Clermont U19
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
4XemXem3XemXem1XemXem0XemXem75%XemXem3XemXem75%XemXem1XemXem25%XemXem
0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem
4XemXem3XemXem1XemXem0XemXem75%XemXem3XemXem75%XemXem1XemXem25%XemXem
431075.0%Xem375.0%125.0%Xem
Metz U19
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
3XemXem1XemXem1XemXem1XemXem33.3%XemXem2XemXem66.7%XemXem1XemXem33.3%XemXem
2XemXem0XemXem1XemXem1XemXem0%XemXem1XemXem50%XemXem1XemXem50%XemXem
1XemXem1XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem1XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem
311133.3%Xem266.7%133.3%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

Clermont U19Thời gian ghi bànMetz U19
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 24
    24
    0 Bàn
    0
    0
    1 Bàn
    0
    0
    2 Bàn
    0
    0
    3 Bàn
    0
    0
    4+ Bàn
    0
    0
    Bàn thắng H1
    0
    0
    Bàn thắng H2
ChủKhách
Clermont U19Chi tiết về HT/FTMetz U19
  • 0
    0
    T/T
    0
    0
    T/H
    0
    0
    T/B
    0
    0
    H/T
    24
    24
    H/H
    0
    0
    H/B
    0
    0
    B/T
    0
    0
    B/H
    0
    0
    B/B
ChủKhách
Clermont U19Số bàn thắng trong H1&H2Metz U19
  • 0
    0
    Thắng 2+ bàn
    0
    0
    Thắng 1 bàn
    24
    24
    Hòa
    0
    0
    Mất 1 bàn
    0
    0
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
Clermont U19
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
Không có dữ liệu
Metz U19
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
Không có dữ liệu

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [19] 76.0%Thắng60.0% [15]
  • [3] 12.0%Hòa12.0% [15]
  • [3] 12.0%Bại28.0% [7]
  • Chủ/Khách
  • [10] 40.0%Thắng32.0% [8]
  • [1] 4.0%Hòa4.0% [1]
  • [1] 4.0%Bại16.0% [4]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    75 
  • Bàn thua
    27 
  • TB được điểm
    3.00 
  • TB mất điểm
    1.08 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    43 
  • Bàn thua
    13 
  • TB được điểm
    1.72 
  • TB mất điểm
    0.52 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    15 
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    2.50 
  • TB mất điểm
    1.00 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    53
  • Bàn thua
    45
  • TB được điểm
    2.12
  • TB mất điểm
    1.80
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    24
  • Bàn thua
    18
  • TB được điểm
    0.96
  • TB mất điểm
    0.72
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    16
  • Bàn thua
    9
  • TB được điểm
    2.67
  • TB mất điểm
    1.50
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [5] 45.45%thắng 2 bàn+27.27% [3]
  • [3] 27.27%thắng 1 bàn27.27% [3]
  • [2] 18.18%Hòa18.18% [2]
  • [1] 9.09%Mất 1 bàn18.18% [2]
  • [0] 0.00%Mất 2 bàn+ 9.09% [1]

Clermont U19 VS Metz U19 ngày 10-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.