Bên nào sẽ thắng?

AD Tarma
ChủHòaKhách
Deportivo Garcilaso
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
AD TarmaSo Sánh Sức MạnhDeportivo Garcilaso
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 28%So Sánh Đối Đầu72%
  • Tất cả
  • 1T 3H 4B
    4T 3H 1B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[PERU Liga 1-27] AD Tarma
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
2055102326202725.0%
114251512142736.4%
913581462811.1%
621378733.3%
[PERU Liga 1-15] Deportivo Garcilaso
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
209562420321545.0%
107211910231470.0%
1023551091520.0%
622295833.3%

Thành tích đối đầu

AD Tarma            
Chủ - Khách
Deportivo GarcilasoAD Tarma
Deportivo GarcilasoAD Tarma
AD TarmaDeportivo Garcilaso
Deportivo GarcilasoAD Tarma
AD TarmaDeportivo Garcilaso
Deportivo GarcilasoAD Tarma
Deportivo GarcilasoAD Tarma
AD TarmaDeportivo Garcilaso
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
PER L114-02-261 - 0
(1 - 0)
5 - 4-0.43-0.31-0.36B0.750.00-0.93BX
PER L101-11-251 - 0
(0 - 0)
5 - 4-0.36-0.30-0.46B0.83-0.250.99BX
PER L128-06-250 - 0
(0 - 0)
3 - 3-0.52-0.30-0.30H0.930.500.89TX
PER L113-09-241 - 0
(1 - 0)
5 - 4-0.47-0.31-0.34B0.890.250.93BX
PER L107-04-242 - 2
(0 - 2)
9 - 2-0.60-0.29-0.26H0.900.750.80TT
CON CSA06-03-240 - 0
(0 - 0)
4 - 3-0.46-0.29-0.37H0.960.250.80TX
PER L115-07-231 - 2
(0 - 0)
6 - 8-0.67-0.25-0.20T0.931.000.89TT
PER L111-02-231 - 2
(0 - 1)
7 - 2-0.70-0.24-0.18B0.751.00-0.99HT

Thống kê 8 Trận gần đây, 1 Thắng, 3 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:13% Tỷ lệ kèo thắng:44% Tỷ lệ tài: 38%

Thành tích gần đây

AD Tarma            
Chủ - Khách
Sport BoysAD Tarma
AD TarmaUniversitario De Deportes
CiencianoAD Tarma
Sport HuancayoAD Tarma
AD TarmaAlianza Universidad
Union MinasAD Tarma
AD TarmaCusco FC
Sporting CristalAD Tarma
AD TarmaComerciantes Unidos
UCV MoqueguaAD Tarma
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
PER L125-07-262 - 0
(0 - 0)
6 - 2-0.56-0.28-0.26B-0.980.750.80BX
PER L118-07-261 - 2
(1 - 2)
2 - 4-0.35-0.32-0.43B0.78-0.25-0.96BT
Peru Liga Copa10-07-262 - 3
(0 - 1)
7 - 1-0.56-0.31-0.29T0.800.50.90TT
Peru Liga Copa26-06-261 - 0
(1 - 0)
3 - 8-0.45-0.31-0.39B0.990.250.71BX
Peru Liga Copa19-06-263 - 1
(2 - 1)
4 - 5-0.70-0.25-0.20T0.7610.94TT
Peru Liga Copa12-06-260 - 0
(0 - 0)
4 - 6---H--
PER L130-05-261 - 2
(1 - 2)
12 - 0-0.47-0.32-0.31B0.860.250.96BT
PER L124-05-262 - 1
(0 - 1)
12 - 0-0.58-0.28-0.24B0.950.750.87BT
PER L117-05-262 - 0
(2 - 0)
3 - 9-0.62-0.27-0.21T0.820.750.94TX
PER L109-05-262 - 2
(1 - 0)
3 - 0-0.43-0.31-0.36H-0.960.250.78TT

Thống kê 10 Trận gần đây, 3 Thắng, 2 Hòa, 5 Bại, Tỉ lệ thắng:30% Tỷ lệ kèo thắng:57% Tỷ lệ tài: 67%

Deportivo Garcilaso            
Chủ - Khách
Sporting CristalDeportivo Garcilaso
UCV MoqueguaDeportivo Garcilaso
Deportivo GarcilasoEM Deportivo Binacional
CiencianoDeportivo Garcilaso
Deportivo GarcilasoCusco FC
Deportivo GarcilasoJuan Pablo II College
Comerciantes UnidosDeportivo Garcilaso
Deportivo GarcilasoUTC Cajamarca
Deportivo GarcilasoAlianza Atletico Sullana
Los ChankasDeportivo Garcilaso
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
PER L117-07-261 - 0
(0 - 0)
10 - 3-0.71-0.23-0.160.971.250.85X
Peru Liga Copa12-07-260 - 0
(0 - 0)
6 - 3-0.41-0.33-0.410.8500.85X
Peru Liga Copa29-06-264 - 1
(2 - 1)
5 - 3-0.73-0.22-0.200.851.250.85T
Peru Liga Copa21-06-262 - 1
(1 - 1)
4 - 1-0.43-0.34-0.390.7500.95T
Peru Liga Copa14-06-260 - 0
(0 - 0)
5 - 1-----
PER L130-05-264 - 1
(2 - 0)
0 - 3-0.67-0.24-0.200.8910.93T
PER L125-05-260 - 0
(0 - 0)
6 - 3-0.49-0.31-0.300.800.25-0.98X
PER L117-05-262 - 0
(0 - 0)
1 - 6-0.56-0.28-0.260.800.50.96X
PER L111-05-262 - 1
(1 - 0)
7 - 2-0.57-0.30-0.231.000.750.82T
PER L104-05-260 - 1
(0 - 0)
6 - 4-0.52-0.30-0.280.920.50.90X

Thống kê 10 Trận gần đây, 5 Thắng, 3 Hòa, 2 Bại, Tỉ lệ thắng:50% Tỷ lệ kèo thắng:58% Tỷ lệ tài: 44%

AD TarmaSo sánh số liệuDeportivo Garcilaso
  • 13Tổng số ghi bàn14
  • 1.3Trung bình ghi bàn1.4
  • 14Tổng số mất bàn6
  • 1.4Trung bình mất bàn0.6
  • 30.0%Tỉ lệ thắng50.0%
  • 20.0%TL hòa30.0%
  • 50.0%TL thua20.0%

Thống kê kèo châu Á

AD Tarma
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
19XemXem7XemXem3XemXem9XemXem36.8%XemXem9XemXem47.4%XemXem10XemXem52.6%XemXem
10XemXem3XemXem2XemXem5XemXem30%XemXem5XemXem50%XemXem5XemXem50%XemXem
9XemXem4XemXem1XemXem4XemXem44.4%XemXem4XemXem44.4%XemXem5XemXem55.6%XemXem
620433.3%Xem466.7%233.3%Xem
Deportivo Garcilaso
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
18XemXem12XemXem1XemXem5XemXem66.7%XemXem6XemXem33.3%XemXem12XemXem66.7%XemXem
9XemXem7XemXem1XemXem1XemXem77.8%XemXem4XemXem44.4%XemXem5XemXem55.6%XemXem
9XemXem5XemXem0XemXem4XemXem55.6%XemXem2XemXem22.2%XemXem7XemXem77.8%XemXem
6600100.0%Xem233.3%466.7%Xem
AD Tarma
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
19XemXem11XemXem2XemXem6XemXem57.9%XemXem6XemXem31.6%XemXem6XemXem31.6%XemXem
10XemXem5XemXem1XemXem4XemXem50%XemXem4XemXem40%XemXem1XemXem10%XemXem
9XemXem6XemXem1XemXem2XemXem66.7%XemXem2XemXem22.2%XemXem5XemXem55.6%XemXem
630350.0%Xem350.0%116.7%Xem
Deportivo Garcilaso
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
18XemXem11XemXem3XemXem4XemXem61.1%XemXem4XemXem22.2%XemXem11XemXem61.1%XemXem
9XemXem4XemXem2XemXem3XemXem44.4%XemXem3XemXem33.3%XemXem4XemXem44.4%XemXem
9XemXem7XemXem1XemXem1XemXem77.8%XemXem1XemXem11.1%XemXem7XemXem77.8%XemXem
650183.3%Xem116.7%466.7%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

AD TarmaThời gian ghi bànDeportivo Garcilaso
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 5
    6
    0 Bàn
    9
    8
    1 Bàn
    4
    4
    2 Bàn
    1
    0
    3 Bàn
    0
    1
    4+ Bàn
    10
    8
    Bàn thắng H1
    10
    12
    Bàn thắng H2
ChủKhách
AD TarmaChi tiết về HT/FTDeportivo Garcilaso
  • 3
    4
    T/T
    2
    0
    T/H
    1
    1
    T/B
    2
    4
    H/T
    2
    5
    H/H
    3
    3
    H/B
    0
    0
    B/T
    1
    0
    B/H
    5
    2
    B/B
ChủKhách
AD TarmaSố bàn thắng trong H1&H2Deportivo Garcilaso
  • 2
    2
    Thắng 2+ bàn
    3
    6
    Thắng 1 bàn
    5
    5
    Hòa
    7
    5
    Mất 1 bàn
    2
    1
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
AD Tarma
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
PER L108-08-2026KháchUTC Cajamarca7 Ngày
PER L115-08-2026ChủAlianza Atletico Sullana14 Ngày
PER L122-08-2026KháchJuan Pablo II College21 Ngày
Deportivo Garcilaso
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
PER L108-08-2026ChủUCV Moquegua7 Ngày
PER L115-08-2026KháchCienciano14 Ngày
PER L122-08-2026ChủCusco FC21 Ngày

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [5] 25.0%Thắng45.0% [9]
  • [5] 25.0%Hòa25.0% [9]
  • [10] 50.0%Bại30.0% [6]
  • Chủ/Khách
  • [4] 20.0%Thắng10.0% [2]
  • [2] 10.0%Hòa15.0% [3]
  • [5] 25.0%Bại25.0% [5]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    23 
  • Bàn thua
    26 
  • TB được điểm
    1.15 
  • TB mất điểm
    1.30 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    15 
  • Bàn thua
    12 
  • TB được điểm
    0.75 
  • TB mất điểm
    0.60 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    1.17 
  • TB mất điểm
    1.33 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    24
  • Bàn thua
    20
  • TB được điểm
    1.20
  • TB mất điểm
    1.00
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    19
  • Bàn thua
    10
  • TB được điểm
    0.95
  • TB mất điểm
    0.50
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    9
  • Bàn thua
    5
  • TB được điểm
    1.50
  • TB mất điểm
    0.83
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [1] 11.11%thắng 2 bàn+18.18% [2]
  • [1] 11.11%thắng 1 bàn45.45% [5]
  • [1] 11.11%Hòa9.09% [1]
  • [5] 55.56%Mất 1 bàn18.18% [2]
  • [1] 11.11%Mất 2 bàn+ 9.09% [1]

AD Tarma VS Deportivo Garcilaso ngày 03-08-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.