

| [NPL Victoria 2-8] Melbourne Victory FC Youth |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 12 | 5 | 2 | 5 | 24 | 20 | 17 | 8 | 41.7% |
| 6 | 4 | 2 | 0 | 15 | 8 | 14 | 4 | 66.7% |
| 6 | 1 | 0 | 5 | 9 | 12 | 3 | 11 | 16.7% |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 9 | 10 | 50.0% |
| [NPL Victoria 2-6] Manningham United Blues |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 12 | 6 | 1 | 5 | 21 | 21 | 19 | 6 | 50.0% |
| 7 | 5 | 0 | 2 | 14 | 8 | 15 | 2 | 71.4% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 7 | 13 | 4 | 8 | 20.0% |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 8 | 4 | 16.7% |
| Melbourne Victory FC Youth |
| Chủ - Khách |
|---|
| Melbourne Victory FC (Youth)Manningham United Blues |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| Aus VD1 | 04-08-19 | 1 - 2 (0 - 1) | 5 - 2 | -0.38 | -0.26 | -0.47 | B | 0.91 | -0.25 | 0.93 | B | X |
Thống kê 1 Trận gần đây, 0 Thắng, 0 Hòa, 1 Bại, Tỉ lệ thắng:0% Tỷ lệ kèo thắng:0% Tỷ lệ tài: 0%
| Melbourne Victory FC Youth |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| Aus VD1 | 01-05-26 | 1 - 0 (1 - 0) | 11 - 9 | -0.61 | -0.24 | -0.26 | B | 0.83 | 0.75 | 0.93 | B | X |
| Aus VD1 | 25-04-26 | 2 - 1 (0 - 0) | 5 - 13 | - | - | - | B | - | - | |||
| Aus VD1 | 18-04-26 | 1 - 4 (0 - 1) | - | - | - | - | T | - | - | |||
| Aus VD1 | 11-04-26 | 2 - 1 (1 - 0) | 8 - 0 | - | - | - | T | - | - | |||
| Aus VD1 | 30-03-26 | 3 - 3 (3 - 0) | 3 - 8 | -0.53 | -0.25 | -0.34 | H | 0.90 | 0.5 | 0.86 | T | T |
| Aus VD1 | 23-03-26 | 2 - 1 (1 - 1) | 5 - 4 | -0.62 | -0.22 | -0.28 | T | 0.80 | 0.75 | 0.96 | T | X |
| Aus VD1 | 13-03-26 | 3 - 2 (1 - 1) | 4 - 7 | -0.59 | -0.24 | -0.29 | B | 0.88 | 0.75 | 0.88 | B | T |
| Aus VD1 | 09-03-26 | 2 - 2 (1 - 1) | 7 - 3 | -0.57 | -0.25 | -0.30 | H | 0.93 | 0.75 | 0.83 | T | T |
| Aus VD1 | 27-02-26 | 2 - 1 (1 - 0) | 7 - 5 | -0.32 | -0.25 | -0.56 | B | 0.90 | -0.5 | 0.80 | B | X |
| Aus VD1 | 20-02-26 | 3 - 1 (3 - 1) | 4 - 6 | -0.45 | -0.27 | -0.40 | B | 0.76 | 0 | 1.00 | B | T |
Thống kê 10 Trận gần đây, 3 Thắng, 2 Hòa, 5 Bại, Tỉ lệ thắng:30% Tỷ lệ kèo thắng:63% Tỷ lệ tài: 57%
| Manningham United Blues |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| Aus VD1 | 02-05-26 | 2 - 1 (1 - 0) | 4 - 8 | - | - | - | - | - | ||||
| Aus VD1 | 25-04-26 | 2 - 1 (1 - 0) | 1 - 5 | -0.26 | -0.25 | -0.64 | 0.96 | -0.75 | 0.74 | X | ||
| Aus VD1 | 17-04-26 | 0 - 0 (0 - 0) | 8 - 3 | -0.62 | -0.24 | -0.27 | 0.82 | 0.75 | 0.94 | X | ||
| Aus VD1 | 11-04-26 | 0 - 2 (0 - 1) | 3 - 6 | - | - | - | - | - | ||||
| AUS CUP | 02-04-26 | 1 - 0 (1 - 0) | 8 - 2 | -0.52 | -0.27 | -0.33 | 0.91 | 0.5 | 0.85 | X | ||
| Aus VD1 | 28-03-26 | 1 - 2 (1 - 2) | 4 - 4 | -0.65 | -0.22 | -0.25 | 0.90 | 1 | 0.86 | X | ||
| Aus VD1 | 21-03-26 | 1 - 0 (0 - 0) | 4 - 2 | -0.50 | -0.26 | -0.39 | 0.80 | 0.25 | 0.90 | X | ||
| Aus VD1 | 14-03-26 | 1 - 3 (0 - 2) | 5 - 6 | - | - | - | - | - | ||||
| Aus VD1 | 07-03-26 | 4 - 0 (2 - 0) | 6 - 6 | -0.53 | -0.25 | -0.34 | 0.88 | 0.5 | 0.88 | T | ||
| Aus VD1 | 01-03-26 | 6 - 3 (3 - 1) | 4 - 3 | - | - | - | - | - | ||||
Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 1 Hòa, 5 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:50% Tỷ lệ tài: 17%
| Melbourne Victory FC Youth |
| Melbourne Victory FC Youth |
FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| Aus VD1 | 16-05-2026 | Khách | Port Melbourne | 5 Ngày |
| Aus VD1 | 22-05-2026 | Khách | Eltham Redbacks | 11 Ngày |
| Aus VD1 | 01-06-2026 | Chủ | Melbourne Knights | 21 Ngày |
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| Aus VD1 | 16-05-2026 | Chủ | Brunswick Juventus | 5 Ngày |
| Aus VD1 | 25-05-2026 | Khách | FC Bulleen Lions | 14 Ngày |
| Aus VD1 | 29-05-2026 | Khách | Brunswick City | 18 Ngày |

