

| [ARM Premier League-7] BKMA |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 25 | 4 | 10 | 11 | 27 | 38 | 22 | 7 | 16.0% |
| 13 | 2 | 7 | 4 | 14 | 15 | 13 | 8 | 15.4% |
| 12 | 2 | 3 | 7 | 13 | 23 | 9 | 7 | 16.7% |
| 6 | 1 | 4 | 1 | 6 | 7 | 7 | 16.7% |
| [ARM Premier League-1] Ararat-Armenia FC |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 24 | 16 | 6 | 2 | 46 | 19 | 54 | 1 | 66.7% |
| 11 | 8 | 3 | 0 | 25 | 9 | 27 | 1 | 72.7% |
| 13 | 8 | 3 | 2 | 21 | 10 | 27 | 2 | 61.5% |
| 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 4 | 13 | 66.7% |
| BKMA |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| ARM D1 | 25-10-25 | 2 - 1 (0 - 1) | 10 - 1 | - | - | - | B | - | - | - | ||
| ARM D1 | 29-09-25 | 2 - 2 (0 - 1) | 1 - 6 | -0.18 | -0.22 | -0.75 | H | 0.90 | -1.25 | 0.80 | B | T |
| ARM D1 | 18-05-25 | 4 - 0 (2 - 0) | 5 - 1 | -0.85 | -0.18 | -0.12 | B | 0.96 | -0.50 | 0.74 | B | T |
| ARM D1 | 02-11-24 | 2 - 4 (1 - 3) | 5 - 4 | - | - | - | B | - | - | - | ||
| ARM D1 | 29-09-24 | 2 - 0 (1 - 0) | 9 - 6 | - | - | - | B | - | - | - | ||
| ARM D1 | 07-05-24 | 4 - 1 (3 - 0) | 6 - 1 | -0.91 | -0.13 | -0.06 | B | 0.84 | -0.44 | 1.00 | B | T |
| ARM D1 | 07-03-24 | 0 - 1 (0 - 0) | 2 - 9 | -0.13 | -0.20 | -0.77 | B | 0.87 | -1.50 | 0.95 | B | X |
| ARM D1 | 02-11-23 | 4 - 1 (1 - 0) | - | -0.84 | -0.17 | -0.09 | B | 0.83 | -0.57 | -0.97 | B | T |
| ARM D1 | 01-09-23 | 1 - 1 (0 - 1) | - | -0.19 | -0.25 | -0.66 | H | 0.91 | -1.00 | 0.95 | B | X |
| ARM D1 | 05-06-23 | 2 - 5 (1 - 3) | - | -0.15 | -0.22 | -0.75 | B | 0.95 | -1.25 | 0.87 | B | T |
Thống kê 10 Trận gần đây, 0 Thắng, 2 Hòa, 8 Bại, Tỉ lệ thắng:0% Tỷ lệ kèo thắng:0% Tỷ lệ tài: 71%
| BKMA |
| Chủ - Khách |
|---|
| FC PyunikBKMA |
| BKMAAlashkert |
| FC VanBKMA |
| BKMAGandzasar Kapan |
| ShirakBKMA |
| BKMAShirak |
| FC NoahBKMA |
| BKMAUrartu |
| UrartuBKMA |
| BKMAFC Noah |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| ARM D1 | 09-05-26 | 2 - 0 (1 - 0) | 12 - 4 | - | - | - | B | - | - | |||
| ARM D1 | 02-05-26 | 2 - 2 (0 - 1) | 1 - 6 | - | - | - | H | - | - | |||
| ARM D1 | 23-04-26 | 1 - 2 (1 - 1) | 5 - 6 | -0.49 | -0.31 | -0.35 | T | 0.84 | 0.25 | 0.86 | T | T |
| ARM D1 | 19-04-26 | 1 - 1 (1 - 1) | 1 - 7 | -0.40 | -0.33 | -0.42 | H | 0.90 | 0 | 0.80 | H | X |
| ARM D1 | 16-04-26 | 1 - 1 (1 - 1) | 2 - 4 | -0.39 | -0.31 | -0.44 | H | 0.96 | 0 | 0.74 | H | X |
| ARM D1 | 12-04-26 | 0 - 0 (0 - 0) | 4 - 2 | -0.50 | -0.32 | -0.33 | H | 0.75 | 0.25 | 0.95 | T | X |
| ARM D1 | 05-04-26 | 2 - 0 (1 - 0) | 8 - 4 | -0.85 | -0.19 | -0.11 | B | 0.79 | 1.75 | 0.91 | B | X |
| ARM D1 | 20-03-26 | 0 - 1 (0 - 0) | 4 - 6 | -0.21 | -0.26 | -0.68 | B | 0.83 | -1 | 0.87 | B | X |
| ARM D1 | 15-03-26 | 4 - 1 (1 - 0) | 5 - 1 | -0.78 | -0.22 | -0.16 | B | 0.90 | 1.5 | 0.80 | B | T |
| ARM D1 | 08-03-26 | 0 - 2 (0 - 1) | 1 - 6 | -0.17 | -0.24 | -0.75 | B | 0.86 | -1.25 | 0.84 | B | X |
Thống kê 10 Trận gần đây, 1 Thắng, 4 Hòa, 5 Bại, Tỉ lệ thắng:10% Tỷ lệ kèo thắng:25% Tỷ lệ tài: 25%
| Ararat-Armenia FC |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| ARM D1 | 10-05-26 | 0 - 4 (0 - 2) | 6 - 5 | - | - | - | - | - | ||||
| ARM D1 | 06-05-26 | 1 - 0 (1 - 0) | 6 - 6 | -0.49 | -0.33 | -0.33 | 0.80 | 0.25 | 0.90 | X | ||
| ARM D1 | 03-05-26 | 0 - 2 (0 - 0) | 2 - 6 | -0.34 | -0.31 | -0.50 | 0.91 | -0.25 | 0.79 | X | ||
| ARM CUP | 29-04-26 | 0 - 0 (0 - 0) | 1 - 3 | -0.45 | -0.31 | -0.40 | 0.74 | 0 | 0.96 | X | ||
| ARM D1 | 25-04-26 | 4 - 0 (2 - 0) | 5 - 3 | -0.93 | -0.14 | -0.08 | 0.82 | 2.25 | 0.88 | T | ||
| ARM D1 | 20-04-26 | 0 - 4 (0 - 2) | 4 - 7 | -0.13 | -0.21 | -0.81 | 0.87 | -1.5 | 0.83 | T | ||
| ARM CUP | 16-04-26 | 0 - 1 (0 - 1) | 2 - 12 | -0.45 | -0.28 | -0.39 | 0.73 | 0 | 0.97 | X | ||
| ARM D1 | 11-04-26 | 0 - 2 (0 - 1) | 2 - 2 | - | - | - | - | - | ||||
| ARM D1 | 06-04-26 | 1 - 1 (0 - 0) | 7 - 1 | - | - | - | - | - | ||||
| ARM CUP | 02-04-26 | 0 - 2 (0 - 0) | 4 - 5 | - | - | - | - | - | ||||
Thống kê 10 Trận gần đây, 6 Thắng, 2 Hòa, 2 Bại, Tỉ lệ thắng:60% Tỷ lệ kèo thắng:60% Tỷ lệ tài: 33%
| BKMA |
| BKMA |
FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu | ||||
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu | ||||

