So sánh kèo trực tuyến

Tỷ lệ châu Á
Tỷ lệ tài xỉu
Tỷ lệ châu Âu
Tỷ lệ châu ÁTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Âu
Công ty
Chủ
HDP
Khách
Chủ
Hòa
Khách
Tài
Kèo đầu
Xỉu
Lịch sử
plus

Bên nào sẽ thắng?

NK Nafta
ChủHòaKhách
ND Beltinci
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
NK NaftaSo Sánh Sức MạnhND Beltinci
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 71%So Sánh Đối Đầu29%
  • Tất cả
  • 6T 2H 2B
    2T 2H 6B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[SLO 2.Liga-1] NK Nafta
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
282350632074182.1%
141220361238185.7%
14113027836178.6%
660015218100.0%
[SLO 2.Liga-4] ND Beltinci
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
281765512157460.7%
14743291325550.0%
14102222832371.4%
64201141466.7%

Thành tích đối đầu

NK Nafta            
Chủ - Khách
ND BeltinciNK Nafta
NK NaftaND Beltinci
ND BeltinciNK Nafta
NK NaftaND Beltinci
ND BeltinciNK Nafta
ND BeltinciNK Nafta
NK NaftaND Beltinci
NK NaftaND Beltinci
NK NaftaND Beltinci
NK NaftaND Beltinci
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
SLO D202-11-252 - 3
(1 - 3)
5 - 5---T---
SLO D230-03-241 - 0
(0 - 0)
4 - 8---T---
SLO D215-09-231 - 1
(0 - 1)
8 - 6-0.52-0.29-0.35H0.940.500.76TX
SLO D230-04-232 - 2
(0 - 1)
7 - 5---H---
SLO D216-10-224 - 3
(2 - 0)
1 - 11---B---
SLO D213-05-221 - 0
(0 - 0)
6 - 7-0.25-0.25-0.62B0.96-0.750.86BX
INT CF12-02-222 - 0
(0 - 0)
8 - 4---T---
SLO D229-10-211 - 0
(0 - 0)
4 - 3-0.71-0.22-0.19T0.94-0.800.88TX
INT CF27-02-214 - 1
(2 - 1)
2 - 2---T---
SLO D229-08-204 - 1
(2 - 0)
7 - 6-0.79-0.19-0.14T0.83-0.670.99TT

Thống kê 10 Trận gần đây, 6 Thắng, 2 Hòa, 2 Bại, Tỉ lệ thắng:60% Tỷ lệ kèo thắng:70% Tỷ lệ tài: 25%

Thành tích gần đây

NK Nafta            
Chủ - Khách
MNK FC LjubljanaNK Nafta
NK NaftaBistrica
Tabor SezanaNK Nafta
NK NaftaJadran Dekani
NK JeseniceNK Nafta
NK NaftaKrsko Posavlje
ND GoricaNK Nafta
NK NaftaDravinja
NK BravoNK Nafta
KrkaNK Nafta
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
SLO D230-04-260 - 2
(0 - 2)
3 - 4-0.18-0.23-0.71T0.78-1.250.92TX
SLO D225-04-262 - 1
(1 - 1)
6 - 4---T--
SLO D217-04-260 - 2
(0 - 2)
6 - 2---T--
SLO D211-04-263 - 0
(0 - 0)
4 - 5---T--
SLO D204-04-260 - 2
(0 - 1)
3 - 7---T--
SLO D228-03-264 - 1
(0 - 1)
12 - 4---T--
SLO D221-03-261 - 1
(0 - 0)
5 - 4---H--
SLO D216-03-262 - 1
(1 - 0)
4 - 3---T--
SLOC12-03-262 - 0
(1 - 0)
3 - 7-0.59-0.29-0.27B0.930.750.77BX
SLO D208-03-261 - 1
(1 - 0)
4 - 7---H--

Thống kê 10 Trận gần đây, 7 Thắng, 2 Hòa, 1 Bại, Tỉ lệ thắng:70% Tỷ lệ kèo thắng:78% Tỷ lệ tài: 0%

ND Beltinci            
Chủ - Khách
Tabor SezanaND Beltinci
ND BeltinciJadran Dekani
NK JeseniceND Beltinci
ND BeltinciKrsko Posavlje
ND GoricaND Beltinci
ND BeltinciDravinja
KrkaND Beltinci
ND BeltinciNK Rudar Velenje
NK Svoboda LjubljanaND Beltinci
ND BeltinciTriglav Gorenjska
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
SLO D202-05-260 - 2
(0 - 0)
2 - 4-----
SLO D225-04-262 - 0
(1 - 0)
8 - 4-----
SLO D218-04-260 - 2
(0 - 0)
7 - 8-----
SLO D210-04-261 - 1
(0 - 1)
11 - 1-0.85-0.18-0.100.801.750.96X
SLO D203-04-262 - 3
(0 - 1)
1 - 11-----
SLO D228-03-261 - 1
(1 - 0)
8 - 3-0.74-0.23-0.160.871.250.89X
SLO D220-03-260 - 0
(0 - 0)
5 - 4-0.20-0.27-0.680.84-10.86X
SLO D215-03-262 - 1
(0 - 1)
2 - 2-----
SLO D207-03-260 - 2
(0 - 1)
7 - 6-----
SLO D201-03-260 - 0
(0 - 0)
2 - 8-0.38-0.29-0.450.79-0.25-0.97X

Thống kê 10 Trận gần đây, 6 Thắng, 4 Hòa, 0 Bại, Tỉ lệ thắng:60% Tỷ lệ kèo thắng:67% Tỷ lệ tài: 0%

NK NaftaSo sánh số liệuND Beltinci
  • 19Tổng số ghi bàn15
  • 1.9Trung bình ghi bàn1.5
  • 7Tổng số mất bàn5
  • 0.7Trung bình mất bàn0.5
  • 70.0%Tỉ lệ thắng60.0%
  • 20.0%TL hòa40.0%
  • 10.0%TL thua0.0%

Thống kê kèo châu Á

NK Nafta
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
6XemXem3XemXem1XemXem2XemXem50%XemXem0XemXem0%XemXem6XemXem100%XemXem
2XemXem0XemXem1XemXem1XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem2XemXem100%XemXem
4XemXem3XemXem0XemXem1XemXem75%XemXem0XemXem0%XemXem4XemXem100%XemXem
631250.0%Xem00.0%6100.0%Xem
ND Beltinci
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
10XemXem5XemXem0XemXem5XemXem50%XemXem3XemXem30%XemXem7XemXem70%XemXem
6XemXem3XemXem0XemXem3XemXem50%XemXem2XemXem33.3%XemXem4XemXem66.7%XemXem
4XemXem2XemXem0XemXem2XemXem50%XemXem1XemXem25%XemXem3XemXem75%XemXem
620433.3%Xem116.7%583.3%Xem
NK Nafta
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
6XemXem4XemXem0XemXem2XemXem66.7%XemXem1XemXem16.7%XemXem4XemXem66.7%XemXem
2XemXem0XemXem0XemXem2XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem2XemXem100%XemXem
4XemXem4XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem1XemXem25%XemXem2XemXem50%XemXem
640266.7%Xem116.7%466.7%Xem
ND Beltinci
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
10XemXem4XemXem2XemXem4XemXem40%XemXem3XemXem30%XemXem6XemXem60%XemXem
6XemXem3XemXem1XemXem2XemXem50%XemXem2XemXem33.3%XemXem3XemXem50%XemXem
4XemXem1XemXem1XemXem2XemXem25%XemXem1XemXem25%XemXem3XemXem75%XemXem
622233.3%Xem116.7%466.7%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

NK NaftaThời gian ghi bànND Beltinci
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 27
    27
    0 Bàn
    0
    0
    1 Bàn
    0
    0
    2 Bàn
    0
    0
    3 Bàn
    0
    0
    4+ Bàn
    0
    0
    Bàn thắng H1
    0
    0
    Bàn thắng H2
ChủKhách
NK NaftaChi tiết về HT/FTND Beltinci
  • 0
    0
    T/T
    0
    0
    T/H
    0
    0
    T/B
    0
    0
    H/T
    27
    27
    H/H
    0
    0
    H/B
    0
    0
    B/T
    0
    0
    B/H
    0
    0
    B/B
ChủKhách
NK NaftaSố bàn thắng trong H1&H2ND Beltinci
  • 0
    0
    Thắng 2+ bàn
    0
    0
    Thắng 1 bàn
    27
    27
    Hòa
    0
    0
    Mất 1 bàn
    0
    0
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
NK Nafta
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
SLO D217-05-2026KháchNK Brinje Grosuplje7 Ngày
SLO D224-05-2026ChủTriglav Gorenjska14 Ngày
ND Beltinci
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
SLO D216-05-2026ChủNK Bilje6 Ngày
SLO D224-05-2026KháchMNK FC Ljubljana14 Ngày

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [23] 82.1%Thắng60.7% [17]
  • [5] 17.9%Hòa21.4% [17]
  • [0] 0.0%Bại17.9% [5]
  • Chủ/Khách
  • [12] 42.9%Thắng35.7% [10]
  • [2] 7.1%Hòa7.1% [2]
  • [0] 0.0%Bại7.1% [2]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    63 
  • Bàn thua
    20 
  • TB được điểm
    2.25 
  • TB mất điểm
    0.71 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    36 
  • Bàn thua
    12 
  • TB được điểm
    1.29 
  • TB mất điểm
    0.43 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    15 
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    2.50 
  • TB mất điểm
    0.33 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    51
  • Bàn thua
    21
  • TB được điểm
    1.82
  • TB mất điểm
    0.75
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    29
  • Bàn thua
    13
  • TB được điểm
    1.04
  • TB mất điểm
    0.46
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    11
  • Bàn thua
    4
  • TB được điểm
    1.83
  • TB mất điểm
    0.67
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [5] 50.00%thắng 2 bàn+40.00% [4]
  • [4] 40.00%thắng 1 bàn20.00% [2]
  • [1] 10.00%Hòa30.00% [3]
  • [0] 0.00%Mất 1 bàn10.00% [1]
  • [0] 0.00%Mất 2 bàn+ 0.00% [0]

NK Nafta VS ND Beltinci ngày 10-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.