So sánh kèo trực tuyến

Tỷ lệ châu Á
Tỷ lệ tài xỉu
Tỷ lệ châu Âu
Tỷ lệ châu ÁTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Âu
Công ty
Chủ
HDP
Khách
Chủ
Hòa
Khách
Tài
Kèo đầu
Xỉu
Lịch sử
plus
CrownSớm
0.86
-0.25
-0.98
0.91
2.5
0.95
2.82
3.55
2.26
Live
-
-
-
-
-
-
-
-
-
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-
BET365Sớm
0.88
-0.25
0.93
1.00
2.5
0.80
3.10
3.25
2.20
Live
0.88
-0.25
0.93
1.00
2.5
0.80
3.10
3.25
2.20
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-

Bên nào sẽ thắng?

Dundalk
ChủHòaKhách
Shamrock Rovers
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
DundalkSo Sánh Sức MạnhShamrock Rovers
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 50%So Sánh Đối Đầu50%
  • Tất cả
  • 4T 2H 4B
    4T 2H 4B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[IRE Premier Division-4] Dundalk
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
16574272622431.3%
842215914350.0%
815212178512.5%
62131012733.3%
[IRE Premier Division-1] Shamrock Rovers
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
161042271334162.5%
871016522187.5%
833211812337.5%
65011141583.3%

Thành tích đối đầu

Dundalk            
Chủ - Khách
Shamrock RoversDundalk
Shamrock RoversDundalk
DundalkShamrock Rovers
Shamrock RoversDundalk
DundalkShamrock Rovers
Shamrock RoversDundalk
Shamrock RoversDundalk
DundalkShamrock Rovers
DundalkShamrock Rovers
Shamrock RoversDundalk
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
IRE PR23-02-261 - 1
(1 - 0)
5 - 3-0.62-0.26-0.21H0.790.75-0.97TX
Leinster S C07-02-250 - 4
(0 - 3)
2 - 5-0.48-0.29-0.35T0.870.250.89TT
IRE PR27-10-240 - 1
(0 - 0)
6 - 8-0.13-0.21-0.75B-0.95-1.250.83BX
IRE PR04-07-241 - 0
(1 - 0)
4 - 4-0.70-0.22-0.16B0.98-0.800.90TX
IRE PR17-05-241 - 0
(0 - 0)
2 - 2-0.23-0.27-0.59T0.99-0.750.89TX
IRE PR16-02-241 - 1
(0 - 1)
8 - 2-0.68-0.23-0.17H0.821.00-0.94TX
IRE PR25-08-231 - 0
(0 - 0)
4 - 1-0.56-0.28-0.24B-0.970.750.85BX
IRFAIC23-07-231 - 0
(1 - 0)
1 - 4-0.32-0.31-0.53T0.80-0.500.90TX
IRE PR30-06-232 - 0
(0 - 0)
8 - 3-0.27-0.28-0.53T1.00-0.500.88TX
IRE PR02-06-232 - 0
(1 - 0)
2 - 7-0.72-0.21-0.14B0.90-0.800.98BX

Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 2 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:44% Tỷ lệ tài: 10%

Thành tích gần đây

Dundalk            
Chủ - Khách
DundalkBohemians
Waterford UnitedDundalk
DundalkShelbourne
Sligo RoversDundalk
DundalkGalway United
DundalkShelbourne
DundalkDerry City
DundalkSt. Patricks Athletic
ShelbourneDundalk
BohemiansDundalk
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
IRE PR08-05-261 - 3
(1 - 0)
2 - 1-0.37-0.29-0.42B0.79-0.25-0.92BT
IRE PR04-05-263 - 3
(1 - 2)
10 - 11-0.24-0.24-0.60H0.98-0.750.84BT
IRE PR01-05-261 - 2
(0 - 1)
5 - 5-0.46-0.28-0.34B0.920.250.96BT
IRE PR25-04-262 - 0
(1 - 0)
1 - 11-0.30-0.29-0.49B0.85-0.5-0.97BX
IRE PR17-04-262 - 1
(0 - 0)
7 - 7-0.55-0.27-0.26T0.820.5-0.94TT
Leinster S C14-04-263 - 1
(2 - 0)
6 - 3-0.61-0.27-0.27T0.840.750.86TT
IRE PR10-04-262 - 2
(1 - 2)
6 - 0-0.40-0.31-0.36H0.810-0.99HT
IRE PR06-04-262 - 0
(2 - 0)
1 - 11-0.32-0.29-0.47T0.94-0.250.88TX
IRE PR03-04-262 - 3
(0 - 2)
5 - 6-0.54-0.29-0.25T0.840.50.98TT
IRE PR20-03-261 - 1
(1 - 0)
3 - 9-0.55-0.27-0.26H-0.930.750.80TX

Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 3 Hòa, 3 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:63% Tỷ lệ tài: 70%

Shamrock Rovers            
Chủ - Khách
Galway UnitedShamrock Rovers
Shamrock RoversDrogheda United
Shamrock RoversWaterford United
Derry CityShamrock Rovers
Shamrock RoversBohemians
St. Patricks AthleticShamrock Rovers
Shamrock RoversShelbourne
Waterford UnitedShamrock Rovers
Shamrock RoversFinglas United
Shamrock RoversGalway United
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
IRE PR08-05-261 - 3
(0 - 2)
5 - 4-0.28-0.30-0.500.87-0.5-0.99T
IRE PR04-05-264 - 1
(2 - 0)
6 - 3-0.68-0.24-0.160.801-0.98T
IRE PR01-05-261 - 0
(1 - 0)
6 - 3-0.81-0.17-0.110.961.750.92X
IRE PR24-04-261 - 0
(1 - 0)
3 - 6-0.33-0.31-0.440.88-0.251.00X
IRE PR17-04-262 - 1
(2 - 0)
5 - 11-0.44-0.30-0.34-0.980.250.86T
IRE PR10-04-260 - 1
(0 - 1)
2 - 3-0.43-0.32-0.33-0.970.250.79X
IRE PR06-04-263 - 2
(2 - 1)
4 - 3-0.51-0.30-0.280.980.50.84T
IRE PR03-04-261 - 1
(0 - 0)
0 - 9-0.16-0.22-0.690.81-1.25-0.99X
Leinster S C24-03-261 - 3
(1 - 1)
6 - 1-0.56-0.28-0.320.800.50.90T
IRE PR20-03-262 - 0
(1 - 0)
1 - 3-0.64-0.25-0.19-0.9410.82X

Thống kê 10 Trận gần đây, 7 Thắng, 1 Hòa, 2 Bại, Tỉ lệ thắng:70% Tỷ lệ kèo thắng:58% Tỷ lệ tài: 50%

DundalkSo sánh số liệuShamrock Rovers
  • 18Tổng số ghi bàn18
  • 1.8Trung bình ghi bàn1.8
  • 17Tổng số mất bàn10
  • 1.7Trung bình mất bàn1.0
  • 40.0%Tỉ lệ thắng70.0%
  • 30.0%TL hòa10.0%
  • 30.0%TL thua20.0%

Thống kê kèo châu Á

Dundalk
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
16XemXem8XemXem2XemXem6XemXem50%XemXem10XemXem62.5%XemXem6XemXem37.5%XemXem
8XemXem3XemXem2XemXem3XemXem37.5%XemXem5XemXem62.5%XemXem3XemXem37.5%XemXem
8XemXem5XemXem0XemXem3XemXem62.5%XemXem5XemXem62.5%XemXem3XemXem37.5%XemXem
611416.7%Xem583.3%116.7%Xem
Shamrock Rovers
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
16XemXem10XemXem0XemXem6XemXem62.5%XemXem6XemXem37.5%XemXem9XemXem56.2%XemXem
8XemXem6XemXem0XemXem2XemXem75%XemXem3XemXem37.5%XemXem4XemXem50%XemXem
8XemXem4XemXem0XemXem4XemXem50%XemXem3XemXem37.5%XemXem5XemXem62.5%XemXem
640266.7%Xem350.0%350.0%Xem
Dundalk
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
16XemXem7XemXem0XemXem9XemXem43.8%XemXem6XemXem37.5%XemXem3XemXem18.8%XemXem
8XemXem3XemXem0XemXem5XemXem37.5%XemXem3XemXem37.5%XemXem3XemXem37.5%XemXem
8XemXem4XemXem0XemXem4XemXem50%XemXem3XemXem37.5%XemXem0XemXem0%XemXem
620433.3%Xem233.3%116.7%Xem
Shamrock Rovers
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
16XemXem9XemXem3XemXem4XemXem56.2%XemXem6XemXem37.5%XemXem5XemXem31.2%XemXem
8XemXem6XemXem2XemXem0XemXem75%XemXem3XemXem37.5%XemXem3XemXem37.5%XemXem
8XemXem3XemXem1XemXem4XemXem37.5%XemXem3XemXem37.5%XemXem2XemXem25%XemXem
650183.3%Xem350.0%116.7%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

DundalkThời gian ghi bànShamrock Rovers
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 2
    3
    0 Bàn
    6
    5
    1 Bàn
    5
    5
    2 Bàn
    2
    2
    3 Bàn
    1
    1
    4+ Bàn
    12
    14
    Bàn thắng H1
    14
    11
    Bàn thắng H2
ChủKhách
DundalkChi tiết về HT/FTShamrock Rovers
  • 3
    7
    T/T
    3
    1
    T/H
    1
    0
    T/B
    2
    3
    H/T
    2
    4
    H/H
    0
    0
    H/B
    0
    0
    B/T
    2
    0
    B/H
    3
    1
    B/B
ChủKhách
DundalkSố bàn thắng trong H1&H2Shamrock Rovers
  • 2
    5
    Thắng 2+ bàn
    3
    5
    Thắng 1 bàn
    7
    5
    Hòa
    1
    1
    Mất 1 bàn
    3
    0
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
Dundalk
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
IRE PR22-05-2026KháchDrogheda United7 Ngày
IRE PR29-05-2026ChủDerry City14 Ngày
IRE PR12-06-2026KháchGalway United28 Ngày
Shamrock Rovers
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
IRE PR22-05-2026ChủSligo Rovers7 Ngày
IRE PR25-05-2026KháchBohemians10 Ngày
IRE PR29-05-2026ChủSt. Patricks Athletic14 Ngày

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [5] 31.3%Thắng62.5% [10]
  • [7] 43.8%Hòa25.0% [10]
  • [4] 25.0%Bại12.5% [2]
  • Chủ/Khách
  • [4] 25.0%Thắng18.8% [3]
  • [2] 12.5%Hòa18.8% [3]
  • [2] 12.5%Bại12.5% [2]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    27 
  • Bàn thua
    26 
  • TB được điểm
    1.69 
  • TB mất điểm
    1.63 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    15 
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    0.94 
  • TB mất điểm
    0.56 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    10 
  • Bàn thua
    12 
  • TB được điểm
    1.67 
  • TB mất điểm
    2.00 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    27
  • Bàn thua
    13
  • TB được điểm
    1.69
  • TB mất điểm
    0.81
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    16
  • Bàn thua
    5
  • TB được điểm
    1.00
  • TB mất điểm
    0.31
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    11
  • Bàn thua
    4
  • TB được điểm
    1.83
  • TB mất điểm
    0.67
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [1] 10.00%thắng 2 bàn+33.33% [3]
  • [2] 20.00%thắng 1 bàn44.44% [4]
  • [4] 40.00%Hòa11.11% [1]
  • [1] 10.00%Mất 1 bàn11.11% [1]
  • [2] 20.00%Mất 2 bàn+ 0.00% [0]

Dundalk VS Shamrock Rovers ngày 16-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.