Bên nào sẽ thắng?

AFC Ajax
ChủHòaKhách
Vojvodina Novi Sad
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
AFC AjaxSo Sánh Sức MạnhVojvodina Novi Sad
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 53%So Sánh Phong Độ47%
  • Tất cả
  • 4T 4H 2B
    4T 2H 4B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[UEFA ECL-] AFC Ajax
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
%
%
%
6321851150.0%
[UEFA ECL-] Vojvodina Novi Sad
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
%
%
%
62131010733.3%

Thành tích đối đầu

AFC Ajax            
Chủ - Khách
Vojvodina Novi SadAFC Ajax
Vojvodina Novi SadAFC Ajax
AFC AjaxVojvodina Novi Sad
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
UEFA ECL23-07-261 - 4
(1 - 2)
1 - 10-0.21-0.24-0.67T0.85-1.000.85TT
UEFA EL01-08-241 - 3
(0 - 0)
1 - 9-0.22-0.24-0.66T0.86-1.000.90TT
UEFA EL25-07-241 - 0
(0 - 0)
10 - 3-0.83-0.18-0.11T0.91-0.570.91TX

Thống kê 3 Trận gần đây, 3 Thắng, 0 Hòa, 0 Bại, Tỉ lệ thắng:100% Tỷ lệ kèo thắng:75% Tỷ lệ tài: 67%

Thành tích gần đây

AFC Ajax            
Chủ - Khách
Vojvodina Novi SadAFC Ajax
AFC AjaxOlympiakos Piraeus
AFC AjaxVfL Bochum
AFC AjaxAEK Larnaca
AFC AjaxPanathinaikos
AFC AjaxFC Utrecht
AFC AjaxGroningen
SC HeerenveenAFC Ajax
AFC AjaxFC Utrecht
AFC AjaxPSV Eindhoven
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
UEFA ECL23-07-261 - 4
(1 - 2)
1 - 10-0.21-0.24-0.67T0.85-10.85TT
INT CF18-07-261 - 0
(0 - 0)
10 - 4---T--
INT CF15-07-261 - 1
(1 - 0)
3 - 7-0.62-0.26-0.24H0.800.750.96TX
INT CF10-07-261 - 0
(0 - 0)
6 - 1-0.67-0.23-0.22T0.8610.90TX
INT CF04-07-261 - 3
(1 - 2)
4 - 4-0.52-0.27-0.33B0.910.50.85BT
HOL D124-05-260 - 0
(0 - 0)
7 - 3-0.52-0.25-0.28H0.920.50.96TX
HOL D121-05-262 - 0
(1 - 0)
4 - 0-0.51-0.24-0.31T0.950.50.87TX
HOL D117-05-260 - 0
(0 - 0)
10 - 6-0.33-0.23-0.49H0.84-0.5-0.96BX
HOL D110-05-261 - 2
(0 - 0)
4 - 7-0.58-0.22-0.25B0.920.750.96BX
HOL D102-05-262 - 2
(1 - 1)
6 - 4-0.42-0.23-0.40H0.8801.00HT

Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 4 Hòa, 2 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:50% Tỷ lệ tài: 33%

Vojvodina Novi Sad            
Chủ - Khách
Vojvodina Novi SadAFC Ajax
Vojvodina Novi SadOFK Beograd
Ferencvarosi TCVojvodina Novi Sad
Vojvodina Novi SadFerencvarosi TC
Universitaea ClujVojvodina Novi Sad
FC Ararat ArmeniaVojvodina Novi Sad
Gyori ETOVojvodina Novi Sad
Vojvodina Novi SadNovi Pazar
OFK BeogradVojvodina Novi Sad
Vojvodina Novi SadCrvena Zvezda
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
UEFA ECL23-07-261 - 4
(1 - 2)
1 - 10-0.21-0.24-0.67T0.85-10.85TT
SER D119-07-264 - 0
(0 - 0)
6 - 1-0.65-0.25-0.220.9410.76T
UEFA EL16-07-263 - 0
(2 - 0)
6 - 2-0.72-0.22-0.190.871.250.89X
UEFA EL09-07-261 - 2
(1 - 1)
4 - 8-0.35-0.29-0.480.85-0.250.85T
INT CF02-07-260 - 3
(0 - 3)
5 - 5-0.43-0.30-0.430.8500.85T
INT CF27-06-261 - 1
(0 - 0)
- -----
INT CF24-06-262 - 1
(1 - 1)
4 - 2-----
SER D123-05-263 - 0
(2 - 0)
3 - 1-0.71-0.25-0.190.7310.97T
SER D117-05-261 - 2
(0 - 1)
8 - 3-0.36-0.30-0.490.85-0.250.85T
SER CUP13-05-262 - 2
(2 - 0)
1 - 8-----

Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 2 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:80% Tỷ lệ tài: 86%

AFC AjaxSo sánh số liệuVojvodina Novi Sad
  • 13Tổng số ghi bàn18
  • 1.3Trung bình ghi bàn1.8
  • 9Tổng số mất bàn15
  • 0.9Trung bình mất bàn1.5
  • 40.0%Tỉ lệ thắng40.0%
  • 40.0%TL hòa20.0%
  • 20.0%TL thua40.0%

Thống kê kèo châu Á

AFC Ajax
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
Vojvodina Novi Sad
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
1XemXem1XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem1XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem
1XemXem1XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem1XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem
0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem
1100100.0%Xem1100.0%00.0%Xem
AFC Ajax
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
Vojvodina Novi Sad
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
1XemXem0XemXem0XemXem1XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
1XemXem0XemXem0XemXem1XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem
10010.0%Xem00.0%1100.0%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

AFC AjaxThời gian ghi bànVojvodina Novi Sad
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 0
    0
    0 Bàn
    0
    1
    1 Bàn
    0
    0
    2 Bàn
    1
    0
    3 Bàn
    0
    0
    4+ Bàn
    2
    1
    Bàn thắng H1
    1
    0
    Bàn thắng H2
ChủKhách
AFC AjaxChi tiết về HT/FTVojvodina Novi Sad
  • 1
    0
    T/T
    0
    0
    T/H
    0
    0
    T/B
    0
    0
    H/T
    0
    0
    H/H
    0
    0
    H/B
    0
    0
    B/T
    0
    0
    B/H
    0
    1
    B/B
ChủKhách
AFC AjaxSố bàn thắng trong H1&H2Vojvodina Novi Sad
  • 1
    0
    Thắng 2+ bàn
    0
    0
    Thắng 1 bàn
    0
    0
    Hòa
    0
    0
    Mất 1 bàn
    0
    1
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
AFC Ajax
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
HOL D109-08-2026KháchPEC Zwolle10 Ngày
HOL D116-08-2026ChủSC Heerenveen17 Ngày
HOL D130-08-2026KháchSC Telstar31 Ngày
Vojvodina Novi Sad
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
SER D101-08-2026ChủMacva Sabac2 Ngày
SER D108-08-2026ChủRadnik Surdulica9 Ngày
SER D115-08-2026KháchNovi Pazar16 Ngày

Chấn thương và Án treo giò

AFC Ajax
Chấn thương
Vojvodina Novi Sad

AFC Ajax VS Vojvodina Novi Sad ngày 31-07-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.