Bên nào sẽ thắng?

Colomiers U19
ChủHòaKhách
Olympique Rovenain U19
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
Colomiers U19So Sánh Sức MạnhOlympique Rovenain U19
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 50%So Sánh Đối Đầu50%
  • Tất cả
  • 1T 1H 1B
    1T 1H 1B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[FRA U19-11] Colomiers U19
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
2484122643281133.3%
125341718181141.7%
1231892510825.0%
6312651050.0%
[FRA U19-12] Olympique Rovenain U19
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
2468103342261225.0%
124531919171233.3%
1223714239916.7%
6204710633.3%

Thành tích đối đầu

Colomiers U19            
Chủ - Khách
Olympique Rovenain U19Colomiers U19
Colomiers U19Olympique Rovenain U19
Olympique Rovenain U19Colomiers U19
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
FRA U1924-08-252 - 2
(0 - 0)
- ---H---
FRA U1919-01-252 - 3
(2 - 0)
5 - 4---B---
FRA U1915-09-241 - 3
(1 - 0)
8 - 1---T---

Thống kê 3 Trận gần đây, 1 Thắng, 1 Hòa, 1 Bại, Tỉ lệ thắng:33% Tỷ lệ kèo thắng:100% Tỷ lệ tài: -%

Thành tích gần đây

Colomiers U19            
Chủ - Khách
Nice U19Colomiers U19
Colomiers U19Ajaccio Gfco U19
Montpellier U19Colomiers U19
Bastia U19Colomiers U19
Colomiers U19Balma U19
Colomiers U19Air Bel U19
Nice Cavigal U19Colomiers U19
Colomiers U19Monaco U19
Marseille U19Colomiers U19
Saint Etienne U19Colomiers U19
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
FRA U1919-04-262 - 0
(1 - 0)
9 - 4-0.62-0.26-0.24B0.800.750.90BX
FRA U1912-04-262 - 1
(0 - 0)
2 - 5-0.49-0.29-0.34T0.800.250.90TT
FRA U1929-03-261 - 0
(0 - 0)
9 - 3-0.71-0.23-0.18B0.901.250.80TX
FRA U1922-03-260 - 1
(0 - 1)
- ---T--
FRA U1915-03-261 - 1
(0 - 0)
- ---H--
FRA U1915-02-262 - 0
(0 - 0)
5 - 8---T--
FRA U1908-02-262 - 0
(1 - 0)
2 - 5-0.50-0.29-0.33B0.990.50.77BX
FRA U1925-01-260 - 1
(0 - 1)
6 - 2-0.26-0.25-0.61B0.87-0.750.83BX
FRA U1918-01-265 - 0
(3 - 0)
3 - 5---B--
FRA U1930-11-253 - 1
(1 - 0)
3 - 10-0.57-0.27-0.28B0.760.50.94BT

Thống kê 10 Trận gần đây, 3 Thắng, 1 Hòa, 6 Bại, Tỉ lệ thắng:30% Tỷ lệ kèo thắng:50% Tỷ lệ tài: 33%

Olympique Rovenain U19            
Chủ - Khách
Ajaccio Gfco U19Olympique Rovenain U19
Olympique Rovenain U19Bastia U19
Balma U19Olympique Rovenain U19
Olympique Rovenain U19Montpellier U19
Air Bel U19Olympique Rovenain U19
Olympique Rovenain U19Nice Cavigal U19
Monaco U19Olympique Rovenain U19
Olympique Rovenain U19Marseille U19
Olympique Rovenain U19Saint Etienne U19
Toulouse U19Olympique Rovenain U19
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
FRA U1919-04-262 - 0
(0 - 0)
3 - 2-----
FRA U1912-04-262 - 1
(0 - 1)
- -----
FRA U1922-03-262 - 1
(1 - 1)
5 - 6-----
FRA U1915-03-263 - 1
(3 - 0)
- -----
FRA U1908-03-263 - 1
(1 - 1)
2 - 4-----
FRA U1915-02-260 - 1
(0 - 0)
6 - 3-----
FRA U1908-02-264 - 0
(0 - 0)
- -----
FRA U1924-01-263 - 6
(0 - 0)
- -----
FRA U1906-12-251 - 1
(0 - 1)
6 - 5-----
FRA U1930-11-254 - 4
(1 - 3)
2 - 3-0.57-0.27-0.280.750.50.95T

Thống kê 10 Trận gần đây, 2 Thắng, 2 Hòa, 6 Bại, Tỉ lệ thắng:20% Tỷ lệ kèo thắng:100% Tỷ lệ tài: 100%

Colomiers U19So sánh số liệuOlympique Rovenain U19
  • 7Tổng số ghi bàn15
  • 0.7Trung bình ghi bàn1.5
  • 16Tổng số mất bàn25
  • 1.6Trung bình mất bàn2.5
  • 30.0%Tỉ lệ thắng20.0%
  • 10.0%TL hòa20.0%
  • 60.0%TL thua60.0%

Thống kê kèo châu Á

Colomiers U19
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
11XemXem5XemXem1XemXem5XemXem45.5%XemXem6XemXem54.5%XemXem5XemXem45.5%XemXem
6XemXem4XemXem0XemXem2XemXem66.7%XemXem5XemXem83.3%XemXem1XemXem16.7%XemXem
5XemXem1XemXem1XemXem3XemXem20%XemXem1XemXem20%XemXem4XemXem80%XemXem
620433.3%Xem233.3%466.7%Xem
Olympique Rovenain U19
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
3XemXem3XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem2XemXem66.7%XemXem0XemXem0%XemXem
1XemXem1XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem
2XemXem2XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem2XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem
3300100.0%Xem266.7%00.0%Xem
Colomiers U19
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
11XemXem4XemXem1XemXem6XemXem36.4%XemXem5XemXem45.5%XemXem4XemXem36.4%XemXem
6XemXem2XemXem1XemXem3XemXem33.3%XemXem4XemXem66.7%XemXem2XemXem33.3%XemXem
5XemXem2XemXem0XemXem3XemXem40%XemXem1XemXem20%XemXem2XemXem40%XemXem
610516.7%Xem00.0%466.7%Xem
Olympique Rovenain U19
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
3XemXem2XemXem0XemXem1XemXem66.7%XemXem1XemXem33.3%XemXem2XemXem66.7%XemXem
1XemXem0XemXem0XemXem1XemXem0%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
2XemXem2XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem1XemXem50%XemXem1XemXem50%XemXem
320166.7%Xem133.3%266.7%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

Colomiers U19Thời gian ghi bànOlympique Rovenain U19
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 23
    23
    0 Bàn
    0
    0
    1 Bàn
    0
    0
    2 Bàn
    0
    0
    3 Bàn
    0
    0
    4+ Bàn
    0
    0
    Bàn thắng H1
    0
    0
    Bàn thắng H2
ChủKhách
Colomiers U19Chi tiết về HT/FTOlympique Rovenain U19
  • 0
    0
    T/T
    0
    0
    T/H
    0
    0
    T/B
    0
    0
    H/T
    23
    23
    H/H
    0
    0
    H/B
    0
    0
    B/T
    0
    0
    B/H
    0
    0
    B/B
ChủKhách
Colomiers U19Số bàn thắng trong H1&H2Olympique Rovenain U19
  • 0
    0
    Thắng 2+ bàn
    0
    0
    Thắng 1 bàn
    23
    23
    Hòa
    0
    0
    Mất 1 bàn
    0
    0
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
Colomiers U19
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
Không có dữ liệu
Olympique Rovenain U19
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
Không có dữ liệu

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [8] 33.3%Thắng25.0% [6]
  • [4] 16.7%Hòa33.3% [6]
  • [12] 50.0%Bại41.7% [10]
  • Chủ/Khách
  • [5] 20.8%Thắng8.3% [2]
  • [3] 12.5%Hòa12.5% [3]
  • [4] 16.7%Bại29.2% [7]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    26 
  • Bàn thua
    43 
  • TB được điểm
    1.08 
  • TB mất điểm
    1.79 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    17 
  • Bàn thua
    18 
  • TB được điểm
    0.71 
  • TB mất điểm
    0.75 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    1.00 
  • TB mất điểm
    0.83 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    33
  • Bàn thua
    42
  • TB được điểm
    1.38
  • TB mất điểm
    1.75
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    19
  • Bàn thua
    19
  • TB được điểm
    0.79
  • TB mất điểm
    0.79
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    7
  • Bàn thua
    10
  • TB được điểm
    1.17
  • TB mất điểm
    1.67
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [1] 9.09%thắng 2 bàn+20.00% [2]
  • [3] 27.27%thắng 1 bàn20.00% [2]
  • [1] 9.09%Hòa0.00% [0]
  • [2] 18.18%Mất 1 bàn20.00% [2]
  • [4] 36.36%Mất 2 bàn+ 40.00% [4]

Colomiers U19 VS Olympique Rovenain U19 ngày 10-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.