

| [AUS FFA Cup-] Manly United |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 9 | 10 | 50.0% |
| [AUS FFA Cup-] Sydney United 58 FC |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 3 | 13 | 66.7% |
| Manly United |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| AUS NSW | 27-02-26 | 2 - 0 (2 - 0) | 5 - 6 | -0.56 | -0.26 | -0.26 | B | 0.80 | 0.50 | -0.98 | B | X |
| AUS NSW | 08-06-25 | 1 - 0 (1 - 0) | 7 - 5 | -0.51 | -0.27 | -0.29 | B | 0.95 | 0.50 | 0.87 | B | X |
| AUS NSW | 21-02-25 | 0 - 0 (0 - 0) | 3 - 4 | -0.41 | -0.28 | -0.39 | H | 0.86 | 0.00 | 0.96 | H | X |
| AUS NSW | 18-08-24 | 0 - 2 (0 - 1) | 8 - 4 | -0.51 | -0.27 | -0.31 | T | 0.97 | 0.50 | 0.91 | T | X |
| AUS NSW | 10-05-24 | 1 - 1 (1 - 0) | 2 - 3 | -0.36 | -0.25 | -0.47 | H | 0.94 | -0.25 | 0.94 | B | X |
| AUS NSW | 17-06-23 | 2 - 1 (1 - 1) | 8 - 4 | -0.46 | -0.26 | -0.36 | T | 0.96 | 0.25 | 0.92 | T | H |
| AUS NSW | 05-03-23 | 2 - 0 (0 - 0) | 9 - 3 | -0.49 | -0.25 | -0.34 | B | -0.96 | 0.50 | 0.84 | B | X |
| AUS NSW | 24-07-22 | 2 - 4 (0 - 3) | 6 - 1 | -0.34 | -0.27 | -0.47 | T | 0.96 | -0.25 | 0.92 | T | T |
| AUS NSW | 06-05-22 | 1 - 0 (0 - 0) | 2 - 5 | -0.49 | -0.27 | -0.33 | T | -0.95 | 0.50 | 0.83 | T | X |
| AUS NSW | 02-05-21 | 5 - 0 (3 - 0) | 2 - 2 | -0.55 | -0.27 | -0.31 | B | 0.83 | 0.50 | 0.99 | B | T |
Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 2 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:36% Tỷ lệ tài: 22%
| Manly United |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| AUS NSW | 02-05-26 | 2 - 1 (1 - 0) | 2 - 5 | -0.53 | -0.27 | -0.28 | B | 0.87 | 0.5 | 0.95 | B | T |
| AUS CUP | 28-04-26 | 1 - 2 (0 - 1) | 8 - 3 | -0.61 | -0.26 | -0.23 | T | 0.84 | 0.75 | 0.92 | T | T |
| AUS NSW | 25-04-26 | 4 - 1 (3 - 0) | 5 - 1 | -0.68 | -0.23 | -0.18 | B | 0.82 | 1 | 1.00 | B | T |
| AUS NSW | 19-04-26 | 4 - 1 (1 - 0) | 1 - 7 | -0.29 | -0.26 | -0.53 | T | 0.95 | -0.5 | 0.87 | T | T |
| AUS NSW | 11-04-26 | 0 - 1 (0 - 0) | 8 - 5 | -0.36 | -0.29 | -0.43 | T | 0.79 | -0.25 | -0.97 | T | X |
| AUS NSW | 03-04-26 | 1 - 1 (1 - 0) | 8 - 4 | -0.41 | -0.29 | -0.39 | H | 0.85 | 0 | 0.97 | H | X |
| AUS NSW | 28-03-26 | 3 - 0 (1 - 0) | 8 - 5 | -0.48 | -0.27 | -0.33 | B | 0.85 | 0.25 | 0.97 | B | T |
| AUS NSW | 21-03-26 | 3 - 1 (2 - 0) | 5 - 8 | -0.37 | -0.29 | -0.43 | B | -0.96 | 0 | 0.78 | B | T |
| AUS NSW | 13-03-26 | 0 - 1 (0 - 0) | 7 - 6 | -0.45 | -0.29 | -0.38 | B | 1.00 | 0.25 | 0.82 | B | X |
| AUS NSW | 07-03-26 | 1 - 0 (0 - 0) | 2 - 5 | -0.52 | -0.27 | -0.29 | B | 0.92 | 0.5 | 0.90 | B | X |
Thống kê 10 Trận gần đây, 3 Thắng, 1 Hòa, 6 Bại, Tỉ lệ thắng:30% Tỷ lệ kèo thắng:43% Tỷ lệ tài: 60%
| Sydney United 58 FC |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| AUS NSW | 03-05-26 | 3 - 0 (1 - 0) | 11 - 1 | -0.68 | -0.22 | -0.18 | -0.98 | 1.25 | 0.80 | T | ||
| AUS NSW | 26-04-26 | 0 - 1 (0 - 1) | 4 - 2 | -0.56 | -0.26 | -0.26 | -0.98 | 0.75 | 0.80 | X | ||
| AUS CUP | 21-04-26 | 0 - 2 (0 - 1) | - | - | - | - | - | - | ||||
| AUS NSW | 18-04-26 | 2 - 3 (0 - 0) | 3 - 4 | -0.29 | -0.30 | -0.49 | 0.77 | -0.5 | -0.95 | T | ||
| AUS NSW | 12-04-26 | 0 - 0 (0 - 0) | 7 - 2 | -0.57 | -0.27 | -0.24 | 0.97 | 0.75 | 0.85 | X | ||
| AUS CUP | 09-04-26 | 3 - 0 (1 - 0) | 5 - 5 | -0.49 | -0.27 | -0.35 | 0.84 | 0.25 | 0.92 | H | ||
| AUS NSW | 06-04-26 | 1 - 0 (0 - 0) | 4 - 10 | -0.38 | -0.29 | -0.41 | 0.97 | 0 | 0.85 | X | ||
| AUS NSW | 28-03-26 | 1 - 2 (0 - 0) | 2 - 4 | -0.47 | -0.26 | -0.36 | 0.92 | 0.25 | 0.90 | H | ||
| AUS NSW | 22-03-26 | 2 - 0 (0 - 0) | 7 - 8 | -0.47 | -0.27 | -0.35 | 0.91 | 0.25 | 0.91 | X | ||
| AUS NSW | 15-03-26 | 1 - 0 (0 - 0) | 3 - 3 | -0.56 | -0.27 | -0.29 | 0.99 | 0.75 | 0.83 | X | ||
Thống kê 10 Trận gần đây, 8 Thắng, 1 Hòa, 1 Bại, Tỉ lệ thắng:80% Tỷ lệ kèo thắng:64% Tỷ lệ tài: 29%
| Manly United |
| Manly United |
FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| AUS NSW | 16-05-2026 | Chủ | Wollongong Wolves | 3 Ngày |
| AUS NSW | 23-05-2026 | Khách | St George City FA | 10 Ngày |
| AUS NSW | 30-05-2026 | Chủ | Blacktown City Demons | 17 Ngày |
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| AUS NSW | 16-05-2026 | Khách | St George Saints | 3 Ngày |
| AUS NSW | 23-05-2026 | Khách | University NSW | 10 Ngày |
| AUS NSW | 31-05-2026 | Chủ | Sutherland Sharks | 18 Ngày |