So sánh kèo trực tuyến

Tỷ lệ châu Á
Tỷ lệ tài xỉu
Tỷ lệ châu Âu
Tỷ lệ châu ÁTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Âu
Công ty
Chủ
HDP
Khách
Chủ
Hòa
Khách
Tài
Kèo đầu
Xỉu
Lịch sử
plus
CrownSớm
-0.97
0
0.79
-0.99
2.25
0.79
2.67
3.10
2.35
Live
-
-
-
-
-
-
-
-
-
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-
BET365Sớm
1.00
0
0.80
-0.97
2.25
0.78
2.80
3.00
2.45
Live
-0.97
0
0.78
1.00
2.25
0.80
2.80
3.00
2.45
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-
Mansion88Sớm
-0.95
0
0.75
-0.99
2.25
0.79
2.73
3.10
2.32
Live
-
-
-
-
-
-
-
-
-
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-
SbobetSớm
0.98
0
0.84
1.00
2.25
0.80
2.64
2.95
2.47
Live
-
-
-
-
-
-
-
-
-
Run
-
-
-
-
-
-
-
-
-

Bên nào sẽ thắng?

Central Espanol
ChủHòaKhách
Defensor Sporting Montevideo
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
Central EspanolSo Sánh Sức MạnhDefensor Sporting Montevideo
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 44%So Sánh Đối Đầu56%
  • Tất cả
  • 3T 3H 4B
    4T 3H 3B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[URU Primera Division-5] Central Espanol
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
15735232224546.7%
741212913657.1%
8323111311737.5%
631210111050.0%
[URU Primera Division-8] Defensor Sporting Montevideo
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
15564131121833.3%
74218414357.1%
81435771112.5%
622265833.3%

Thành tích đối đầu

Central Espanol            
Chủ - Khách
Defensor Sporting MontevideoCentral Espanol
Defensor Sporting MontevideoCentral Espanol
Central EspanolDefensor Sporting Montevideo
Defensor Sporting MontevideoCentral Espanol
Defensor Sporting MontevideoCentral Espanol
Central EspanolDefensor Sporting Montevideo
Central EspanolDefensor Sporting Montevideo
Defensor Sporting MontevideoCentral Espanol
Defensor Sporting MontevideoCentral Espanol
Central EspanolDefensor Sporting Montevideo
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
URU D108-03-260 - 0
(0 - 0)
8 - 4-0.54-0.31-0.27H0.860.500.96TX
U Cup02-10-252 - 0
(1 - 0)
4 - 5-0.60-0.32-0.24B0.900.750.80BH
URU D205-10-211 - 0
(0 - 0)
3 - 0-0.22-0.31-0.60T0.93-0.750.89TX
URU D226-06-214 - 0
(1 - 0)
4 - 5---B---
URU D121-04-132 - 1
(0 - 1)
- -0.71-0.25-0.16B0.94-0.800.88TT
URU D128-10-121 - 1
(0 - 1)
- -0.23-0.30-0.59H0.88-0.750.94BX
URU D107-05-112 - 0
(2 - 0)
- -0.40-0.31-0.41T0.950.000.87TX
URU D113-11-101 - 1
(1 - 0)
- -0.69-0.28-0.15H0.96-0.800.86TX
URU D113-02-103 - 4
(2 - 3)
- -0.63-0.29-0.20T0.850.750.93TT
URU D120-09-090 - 4
(0 - 1)
- -0.33-0.31-0.48B0.89-0.250.89BT

Thống kê 10 Trận gần đây, 3 Thắng, 3 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:30% Tỷ lệ kèo thắng:55% Tỷ lệ tài: 38%

Thành tích gần đây

Central Espanol            
Chủ - Khách
Central EspanolRacing Club Montevideo
Boston RiverCentral Espanol
Central EspanolCerro Montevideo
Albion FCCentral Espanol
Central EspanolDanubio FC
Nacional MontevideoCentral Espanol
Central EspanolDeportivo Maldonado
Liverpool URUCentral Espanol
Montevideo City TorqueCentral Espanol
Central EspanolCerro Largo
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
URU D109-05-262 - 0
(0 - 0)
3 - 2-0.33-0.33-0.48T1.00-0.250.82TX
URU D103-05-262 - 1
(1 - 0)
4 - 4-0.48-0.32-0.32B0.830.250.93BT
URU D126-04-263 - 1
(2 - 1)
1 - 1-0.47-0.34-0.35T0.910.250.79TT
URU D117-04-266 - 1
(0 - 1)
7 - 2-0.49-0.33-0.30B0.780.25-0.96BT
URU D112-04-262 - 2
(0 - 1)
3 - 2-0.34-0.33-0.46H0.82-0.250.94BT
URU D103-04-260 - 1
(0 - 0)
4 - 0-0.73-0.24-0.15T0.911.250.85TX
URU D130-03-262 - 1
(1 - 1)
5 - 7-0.35-0.33-0.44T0.77-0.250.99TT
URU D124-03-263 - 3
(2 - 2)
6 - 6-0.56-0.31-0.25H0.790.5-0.97TT
URU D121-03-262 - 1
(1 - 1)
2 - 7-0.56-0.31-0.26B0.790.5-0.97BT
URU D115-03-261 - 3
(0 - 1)
9 - 3-0.42-0.33-0.37B0.750-0.99BT

Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 2 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:71% Tỷ lệ tài: 80%

Defensor Sporting Montevideo            
Chủ - Khách
Defensor Sporting MontevideoCA Juventud
CA PenarolDefensor Sporting Montevideo
Defensor Sporting MontevideoClub Atletico Progreso
Racing Club MontevideoDefensor Sporting Montevideo
Defensor Sporting MontevideoBoston River
Cerro MontevideoDefensor Sporting Montevideo
Defensor Sporting MontevideoAlbion FC
Danubio FCDefensor Sporting Montevideo
Defensor Sporting MontevideoNacional Montevideo
Deportivo MaldonadoDefensor Sporting Montevideo
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
URU D110-05-261 - 2
(0 - 1)
5 - 3-0.45-0.33-0.360.960.250.86T
URU D104-05-261 - 1
(1 - 0)
4 - 8-0.58-0.30-0.230.940.750.82X
URU D127-04-261 - 0
(0 - 0)
7 - 5-0.53-0.33-0.290.900.50.80X
URU D118-04-261 - 1
(1 - 0)
7 - 4-0.47-0.33-0.310.840.250.98H
URU D111-04-262 - 0
(1 - 0)
3 - 3-0.50-0.32-0.290.990.50.77H
URU D105-04-261 - 0
(0 - 0)
4 - 7-0.33-0.34-0.450.80-0.250.96X
URU D131-03-261 - 1
(1 - 1)
6 - 4-0.54-0.32-0.260.860.50.90H
URU D126-03-260 - 0
(0 - 0)
6 - 3-0.41-0.33-0.380.8300.99X
URU D121-03-262 - 1
(1 - 1)
4 - 6-0.31-0.31-0.500.82-0.51.00T
URU D115-03-261 - 0
(0 - 0)
3 - 3-0.46-0.32-0.340.940.250.82X

Thống kê 10 Trận gần đây, 3 Thắng, 4 Hòa, 3 Bại, Tỉ lệ thắng:30% Tỷ lệ kèo thắng:55% Tỷ lệ tài: 29%

Central EspanolSo sánh số liệuDefensor Sporting Montevideo
  • 17Tổng số ghi bàn9
  • 1.7Trung bình ghi bàn0.9
  • 20Tổng số mất bàn8
  • 2.0Trung bình mất bàn0.8
  • 40.0%Tỉ lệ thắng30.0%
  • 20.0%TL hòa40.0%
  • 40.0%TL thua30.0%

Thống kê kèo châu Á

Central Espanol
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
15XemXem10XemXem0XemXem5XemXem66.7%XemXem10XemXem66.7%XemXem5XemXem33.3%XemXem
7XemXem5XemXem0XemXem2XemXem71.4%XemXem5XemXem71.4%XemXem2XemXem28.6%XemXem
8XemXem5XemXem0XemXem3XemXem62.5%XemXem5XemXem62.5%XemXem3XemXem37.5%XemXem
640266.7%Xem466.7%233.3%Xem
Defensor Sporting Montevideo
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
15XemXem7XemXem1XemXem7XemXem46.7%XemXem3XemXem20%XemXem8XemXem53.3%XemXem
7XemXem4XemXem0XemXem3XemXem57.1%XemXem2XemXem28.6%XemXem3XemXem42.9%XemXem
8XemXem3XemXem1XemXem4XemXem37.5%XemXem1XemXem12.5%XemXem5XemXem62.5%XemXem
640266.7%Xem116.7%350.0%Xem
Central Espanol
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
15XemXem9XemXem3XemXem3XemXem60%XemXem9XemXem60%XemXem6XemXem40%XemXem
7XemXem3XemXem2XemXem2XemXem42.9%XemXem4XemXem57.1%XemXem3XemXem42.9%XemXem
8XemXem6XemXem1XemXem1XemXem75%XemXem5XemXem62.5%XemXem3XemXem37.5%XemXem
640266.7%Xem466.7%233.3%Xem
Defensor Sporting Montevideo
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
15XemXem2XemXem5XemXem8XemXem13.3%XemXem7XemXem46.7%XemXem6XemXem40%XemXem
7XemXem2XemXem0XemXem5XemXem28.6%XemXem3XemXem42.9%XemXem3XemXem42.9%XemXem
8XemXem0XemXem5XemXem3XemXem0%XemXem4XemXem50%XemXem3XemXem37.5%XemXem
611416.7%Xem350.0%233.3%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

Central EspanolThời gian ghi bànDefensor Sporting Montevideo
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 5
    8
    0 Bàn
    4
    5
    1 Bàn
    3
    2
    2 Bàn
    3
    0
    3 Bàn
    0
    0
    4+ Bàn
    7
    4
    Bàn thắng H1
    12
    5
    Bàn thắng H2
ChủKhách
Central EspanolChi tiết về HT/FTDefensor Sporting Montevideo
  • 1
    0
    T/T
    0
    0
    T/H
    1
    0
    T/B
    6
    4
    H/T
    4
    6
    H/H
    2
    2
    H/B
    0
    0
    B/T
    1
    1
    B/H
    0
    2
    B/B
ChủKhách
Central EspanolSố bàn thắng trong H1&H2Defensor Sporting Montevideo
  • 3
    0
    Thắng 2+ bàn
    4
    4
    Thắng 1 bàn
    5
    7
    Hòa
    2
    4
    Mất 1 bàn
    1
    0
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
Central Espanol
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
Không có dữ liệu
Defensor Sporting Montevideo
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
Không có dữ liệu

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [7] 46.7%Thắng33.3% [5]
  • [3] 20.0%Hòa40.0% [5]
  • [5] 33.3%Bại26.7% [4]
  • Chủ/Khách
  • [4] 26.7%Thắng6.7% [1]
  • [1] 6.7%Hòa26.7% [4]
  • [2] 13.3%Bại20.0% [3]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    23 
  • Bàn thua
    22 
  • TB được điểm
    1.53 
  • TB mất điểm
    1.47 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    12 
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    0.80 
  • TB mất điểm
    0.60 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    10 
  • Bàn thua
    11 
  • TB được điểm
    1.67 
  • TB mất điểm
    1.83 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    13
  • Bàn thua
    11
  • TB được điểm
    0.87
  • TB mất điểm
    0.73
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    8
  • Bàn thua
    4
  • TB được điểm
    0.53
  • TB mất điểm
    0.27
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    6
  • Bàn thua
    5
  • TB được điểm
    1.00
  • TB mất điểm
    0.83
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [2] 22.22%thắng 2 bàn+10.00% [1]
  • [2] 22.22%thắng 1 bàn20.00% [2]
  • [2] 22.22%Hòa40.00% [4]
  • [1] 11.11%Mất 1 bàn30.00% [3]
  • [2] 22.22%Mất 2 bàn+ 0.00% [0]

Central Espanol VS Defensor Sporting Montevideo ngày 17-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.