

| [NZ Central Premier League-] Waterside Karori |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 18 | 3 | 16.7% |
| [NZ Central Premier League-] Miramar Rangers |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| % | ||||||||
| 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 4 | 13 | 66.7% |
| Waterside Karori |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| NZCL | 23-08-25 | 8 - 1 (3 - 0) | 8 - 3 | -0.98 | -0.11 | -0.06 | B | 0.95 | -0.33 | 0.75 | B | T |
| NZCL | 17-05-25 | 2 - 3 (2 - 2) | 2 - 9 | -0.27 | -0.24 | -0.62 | B | 0.94 | -0.75 | 0.82 | B | T |
| NZCL | 24-08-24 | 1 - 1 (1 - 0) | 3 - 11 | -0.26 | -0.22 | -0.67 | H | 0.90 | -1.00 | 0.80 | B | X |
| NZCL | 18-05-24 | 4 - 3 (1 - 1) | 8 - 1 | -0.73 | -0.21 | -0.21 | B | 0.78 | -0.80 | 0.92 | T | T |
| NZCL | 12-08-23 | 1 - 2 (1 - 2) | 5 - 2 | - | - | - | B | - | - | - | ||
| NZCL | 06-05-23 | 3 - 4 (2 - 2) | 3 - 7 | -0.68 | -0.21 | -0.23 | T | 0.98 | -0.80 | 0.78 | T | T |
| NZCL | 17-08-22 | 2 - 2 (0 - 1) | 3 - 4 | -0.88 | -0.15 | -0.12 | H | 0.80 | -0.44 | 0.90 | T | X |
| NZCL | 11-06-22 | 4 - 0 (2 - 0) | 7 - 6 | -0.85 | -0.15 | -0.12 | B | 0.80 | -0.50 | -0.98 | B | X |
| NZCL | 09-04-22 | 3 - 2 (0 - 1) | 4 - 4 | - | - | - | T | - | - | - | ||
| NZCL | 12-06-21 | 1 - 4 (1 - 1) | 5 - 6 | -0.14 | -0.16 | -0.81 | B | 0.85 | -2.00 | 0.97 | B | T |
Thống kê 10 Trận gần đây, 2 Thắng, 2 Hòa, 6 Bại, Tỉ lệ thắng:20% Tỷ lệ kèo thắng:57% Tỷ lệ tài: 63%
| Waterside Karori |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| NZCL | 25-04-26 | 1 - 0 (1 - 0) | 5 - 2 | -0.69 | -0.22 | -0.24 | T | 0.95 | 1.25 | 0.75 | T | X |
| NZCL | 18-04-26 | 2 - 1 (1 - 1) | 6 - 4 | -0.65 | -0.24 | -0.26 | B | 0.90 | 1 | 0.80 | H | X |
| NZCL | 11-04-26 | 1 - 3 (1 - 2) | 7 - 12 | -0.13 | -0.16 | -0.83 | B | 0.82 | -2 | 0.88 | B | H |
| NZCL | 04-04-26 | 1 - 2 (0 - 1) | - | -0.31 | -0.24 | -0.57 | B | 0.78 | -0.75 | 0.92 | B | X |
| NZCL | 28-03-26 | 4 - 0 (2 - 0) | 6 - 1 | - | - | - | B | - | - | |||
| NZCL | 30-08-25 | 0 - 7 (0 - 5) | - | - | - | - | B | - | - | |||
| NZCL | 23-08-25 | 8 - 1 (3 - 0) | 8 - 3 | -0.98 | -0.11 | -0.06 | B | 0.95 | 3 | 0.75 | B | T |
| NZCL | 09-08-25 | 6 - 0 (4 - 0) | 7 - 11 | -0.46 | -0.24 | -0.43 | T | 0.81 | 0 | 0.95 | T | T |
| NZCL | 03-08-25 | 6 - 0 (4 - 0) | 3 - 5 | -0.92 | -0.14 | -0.10 | B | 0.94 | 2.5 | 0.76 | B | T |
| NZCL | 19-07-25 | 0 - 6 (0 - 4) | 3 - 7 | -0.13 | -0.15 | -0.87 | B | 0.88 | -2.25 | 0.94 | B | T |
Thống kê 10 Trận gần đây, 2 Thắng, 0 Hòa, 8 Bại, Tỉ lệ thắng:20% Tỷ lệ kèo thắng:40% Tỷ lệ tài: 57%
| Miramar Rangers |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| NZCL | 18-04-26 | 0 - 1 (0 - 1) | 8 - 7 | -0.40 | -0.26 | -0.49 | 0.80 | -0.25 | 0.90 | X | ||
| NZCL | 11-04-26 | 2 - 0 (2 - 0) | 8 - 2 | -0.85 | -0.15 | -0.11 | 0.93 | 2.25 | 0.77 | X | ||
| NZCL | 04-04-26 | 0 - 2 (0 - 2) | 4 - 8 | - | - | - | - | - | ||||
| NZCL | 28-03-26 | 1 - 1 (0 - 1) | 7 - 3 | -0.35 | -0.27 | -0.53 | 0.80 | -0.5 | 0.90 | X | ||
| NZNL | 06-12-25 | 2 - 1 (1 - 1) | 7 - 2 | -0.53 | -0.26 | -0.32 | 0.88 | 0.5 | 0.88 | X | ||
| NZNL | 29-11-25 | 2 - 1 (1 - 0) | 1 - 4 | -0.56 | -0.24 | -0.30 | 1.00 | 0.75 | 0.82 | X | ||
| NZNL | 23-11-25 | 1 - 4 (1 - 1) | 5 - 2 | - | - | - | - | - | ||||
| NZNL | 15-11-25 | 3 - 0 (2 - 0) | 2 - 9 | -0.36 | -0.26 | -0.50 | 0.95 | -0.25 | 0.81 | X | ||
| NZNL | 09-11-25 | 1 - 3 (0 - 0) | 7 - 14 | - | - | - | - | - | ||||
| NZNL | 01-11-25 | 1 - 2 (1 - 1) | 3 - 5 | - | - | - | - | - | ||||
Thống kê 10 Trận gần đây, 7 Thắng, 1 Hòa, 2 Bại, Tỉ lệ thắng:70% Tỷ lệ kèo thắng:54% Tỷ lệ tài: 0%
| Waterside Karori |
| Waterside Karori |
FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| NZCL | 10-05-2026 | Khách | Napier City Rovers | 8 Ngày |
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| NZCL | 10-05-2026 | Khách | FC Western | 8 Ngày |