So sánh kèo trực tuyến

Tỷ lệ châu Á
Tỷ lệ tài xỉu
Tỷ lệ châu Âu
Tỷ lệ châu ÁTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Âu
Công ty
Chủ
HDP
Khách
Chủ
Hòa
Khách
Tài
Kèo đầu
Xỉu
Lịch sử
plus
BET365Sớm
0.95
1.75
0.85
0.90
3.25
0.90
1.25
6.50
6.50
Live
0.95
1.75
0.85
0.90
3.25
0.90
1.25
6.50
6.50
Run
0.18
0
-0.27
-0.19
6.5
0.11
1.01
41.00
67.00

Bên nào sẽ thắng?

Henan FC U20
ChủHòaKhách
Shijiazhuang Gongfu U20
52.8% (66)
16.8% (21)
30.4% (38)
Henan FC U20So Sánh Sức MạnhShijiazhuang Gongfu U20
  • Đối đầu
  • Phong độ
  • Tấn công
  • Phòng thủ
  • Giá trị
  • Khác
  • 73%So Sánh Phong Độ27%
  • Tất cả
  • 4T 2H 4B
    1T 2H 7B
  • Chủ khách tương đồng
  • 0T 0H 0B
    0T 0H 0B
* Dữ liệu trên chỉ mang tính chất tham khảo và được tạo ra từ thống kê trận đấu gần đây
61

Bảng xếp hạng

[Chinese U-20 League-5] Henan FC U20
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
851221816562.5%
52121177540.0%
330010196100.0%
63121171050.0%
[Chinese U-20 League-9] Shijiazhuang Gongfu U20
FT
Tổng
Chủ
Khách
Gần đây 6
TrậnThắngHòaBạiBànMấtĐiểmHạngT%
81167244912.5%
5014315180.0%
31024931033.3%
6114515416.7%

Thành tích đối đầu

Henan FC U20            
Chủ - Khách
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH

Không có dữ liệu

Thành tích gần đây

Henan FC U20            
Chủ - Khách
Tianjin Kaiser U21Henan Football Club U21
Henan Football Club U21Tianjin Jinmen Tiger U21
Nantong Zhiyun U21Henan Football Club U21
Henan Football Club U21Zhejiang Greentown U21
Henan Football Club U21Guangdong Guangzhou Power U21
Yiwu Shangcheng School U21Henan Football Club U21
Yunnan Yukun U21Henan Football Club U21
Henan Football Club U21Shenzhen Xinpengcheng U21
Changchun Yatai U21Henan Football Club U21
Henan Football Club U21Tianjin Jinmen Tiger U21
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
CHA CSL U2113-05-260 - 3
(0 - 3)
3 - 12---T--
CHA CSL U2111-05-261 - 1
(0 - 0)
- ---H--
CHA CSL U2104-05-261 - 3
(1 - 1)
3 - 11---T--
CHA CSL U2102-05-260 - 4
(0 - 2)
- ---B--
CHA CSL U2129-04-260 - 1
(0 - 0)
- ---B--
CHA CSL U2126-04-260 - 4
(0 - 0)
- ---T--
CHA CSL U2108-12-254 - 3
(1 - 2)
- ---B--
CHA CSL U2105-12-251 - 1
(1 - 0)
- ---H--
CHA CSL U2103-12-251 - 0
(0 - 0)
- ---B--
CHA CSL U2130-11-252 - 1
(2 - 1)
- ---T--

Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 2 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:100% Tỷ lệ tài: -%

Shijiazhuang Gongfu U20            
Chủ - Khách
Shijiazhuang Gongfu U21Shenzhen Xinpengcheng U21
Shijiazhuang Gongfu U21Lanzhou Longyuan Athletics U21
Qingdao Youth Island U21Shijiazhuang Gongfu U21
Shijiazhuang Gongfu U21Liaoning Tieren U21
Shijiazhuang Gongfu U21Shandong Taishan U21
Tianjin Kaiser U21Shijiazhuang Gongfu U21
Shijiazhuang Gongfu U21Yunnan Yukun U21
Tianjin Jinmen Tiger U21Shijiazhuang Gongfu U21
Shijiazhuang Gongfu U21Meizhou Hakka U21
Ganzhou Ruishi U21Shijiazhuang Gongfu U21
Giải đấuNgàyTỷ sốPhạt góc

T/X
HWHAWW/LHAHAAH
CHA CSL U2113-05-260 - 1
(0 - 0)
2 - 8-0.07-0.11-0.960.92-2.750.78X
CHA CSL U2111-05-260 - 0
(0 - 0)
- -----
CHA CSL U2104-05-264 - 2
(2 - 1)
10 - 1-----
CHA CSL U2102-05-262 - 5
(1 - 3)
- -----
CHA CSL U2129-04-260 - 5
(0 - 1)
0 - 6-----
CHA CSL U2126-04-260 - 1
(0 - 0)
- -----
CHA CSL U2122-08-252 - 2
(0 - 0)
- -----
CHA CSL U2120-08-254 - 1
(0 - 0)
- -----
CHA CSL U2117-08-251 - 2
(0 - 0)
- -----
CHA CSL U2115-08-252 - 1
(0 - 0)
- -----

Thống kê 10 Trận gần đây, 1 Thắng, 2 Hòa, 7 Bại, Tỉ lệ thắng:10% Tỷ lệ kèo thắng:50% Tỷ lệ tài: 0%

Henan FC U20So sánh số liệuShijiazhuang Gongfu U20
  • 17Tổng số ghi bàn10
  • 1.7Trung bình ghi bàn1.0
  • 14Tổng số mất bàn25
  • 1.4Trung bình mất bàn2.5
  • 40.0%Tỉ lệ thắng10.0%
  • 20.0%TL hòa20.0%
  • 40.0%TL thua70.0%

Thống kê kèo châu Á

Henan FC U20
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
Shijiazhuang Gongfu U20
FT
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
1XemXem1XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
1XemXem1XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem
1100100.0%Xem00.0%1100.0%Xem
Henan FC U20
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
Shijiazhuang Gongfu U20
Hiệp 1
Tổng
Chủ
Khách
6 trận gần
HDPTài xỉu
TrậnTHBTỉ lệ thắng%Trực tiếpTT%XX%Trực tiếp
1XemXem1XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
1XemXem1XemXem0XemXem0XemXem100%XemXem0XemXem0%XemXem1XemXem100%XemXem
0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem0XemXem
1100100.0%Xem00.0%1100.0%Xem

FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu

Henan FC U20Thời gian ghi bànShijiazhuang Gongfu U20
Số bàn thắng
Thời gian ghi bàn
T.G ghi bàn đầu tiên
  • 7
    7
    0 Bàn
    0
    0
    1 Bàn
    0
    0
    2 Bàn
    0
    0
    3 Bàn
    0
    0
    4+ Bàn
    0
    0
    Bàn thắng H1
    0
    0
    Bàn thắng H2
ChủKhách
Henan FC U20Chi tiết về HT/FTShijiazhuang Gongfu U20
  • 0
    0
    T/T
    0
    0
    T/H
    0
    0
    T/B
    0
    0
    H/T
    7
    7
    H/H
    0
    0
    H/B
    0
    0
    B/T
    0
    0
    B/H
    0
    0
    B/B
ChủKhách
Henan FC U20Số bàn thắng trong H1&H2Shijiazhuang Gongfu U20
  • 0
    0
    Thắng 2+ bàn
    0
    0
    Thắng 1 bàn
    7
    7
    Hòa
    0
    0
    Mất 1 bàn
    0
    0
    Mất 2+ bàn
ChủKhách
3 trận sắp tới
Henan FC U20
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
Không có dữ liệu
Shijiazhuang Gongfu U20
Giải đấuNgàyKiểuVSTG đếm ngược
Không có dữ liệu

Thống kê mùa này

Tổng
Thống kê thành tích
Chủ/Khách
  • Tổng
  • [5] 62.5%Thắng12.5% [1]
  • [1] 12.5%Hòa12.5% [1]
  • [2] 25.0%Bại75.0% [6]
  • Chủ/Khách
  • [2] 25.0%Thắng12.5% [1]
  • [1] 12.5%Hòa0.0% [0]
  • [2] 25.0%Bại25.0% [2]
Số ghi/mất bàn của đội nhàSố ghi/mất bàn của đội khách
  • Tổng
  • Bàn thắng
    21 
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    2.63 
  • TB mất điểm
    1.00 
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    11 
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    1.38 
  • TB mất điểm
    0.88 
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    11 
  • Bàn thua
  • TB được điểm
    1.83 
  • TB mất điểm
    1.17 
  • Tổng
  • Bàn thắng
    7
  • Bàn thua
    24
  • TB được điểm
    0.88
  • TB mất điểm
    3.00
  • Chủ/Khách
  • Bàn thắng
    3
  • Bàn thua
    15
  • TB được điểm
    0.38
  • TB mất điểm
    1.88
  • 6 trận gần
  • Bàn thắng
    5
  • Bàn thua
    15
  • TB được điểm
    0.83
  • TB mất điểm
    2.50
Thống kê hiệu số bàn thắng
  • [5] 62.50%thắng 2 bàn+0.00% [0]
  • [0] 0.00%thắng 1 bàn12.50% [1]
  • [1] 12.50%Hòa12.50% [1]
  • [1] 12.50%Mất 1 bàn12.50% [1]
  • [1] 12.50%Mất 2 bàn+ 62.50% [5]

Henan FC U20 VS Shijiazhuang Gongfu U20 ngày 16-05-2026 - Thông tin đội hình

Thương hiệu: Bongdalu
Website: https://www.theeagerteacher.com/
Địa chỉ: 51 Ng. 353 Đ. Bát Khối, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Email: [email protected]
SĐT: 0988229111
Hastag: bongdalu, bong da lu, bong da luu, xemtysobongdalu, tructiepbongda, bongdalupc, bongdalu 5, bóng đá lưu, bóng đá lu, bongdalu fun
Liên hệ quảng cáo: @ilsdfhguiert

Bongdalu là chuyên trang thông tin bóng đá, livescore và tỷ lệ kèo chính xác nhất Việt Nam hiện nay. Bongdalu cập nhật thông tin liên tục, nhanh chóng 24/7, đầy đủ các thông tin từ các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước, đi kèm là các nhận định, soi kèo, dự đoán tỷ số chuyên sâu và chính xác nhất.