

| [JWEL-6] Albirex Niigata Ladies |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 21 | 9 | 4 | 8 | 22 | 25 | 31 | 6 | 42.9% |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 10 | 17 | 12 | 7 | 27.3% |
| 10 | 6 | 1 | 3 | 12 | 8 | 19 | 5 | 60.0% |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 8 | 33.3% |
| [JWEL-7] RB Omiya Ardija Ventus |
| FT |
|---|
| Tổng |
| Chủ |
| Khách |
| Gần đây 6 |
| Trận | Thắng | Hòa | Bại | Bàn | Mất | Điểm | Hạng | T% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 21 | 6 | 9 | 6 | 24 | 24 | 27 | 7 | 28.6% |
| 10 | 2 | 6 | 2 | 11 | 10 | 12 | 8 | 20.0% |
| 11 | 4 | 3 | 4 | 13 | 14 | 15 | 6 | 36.4% |
| 6 | 4 | 0 | 2 | 18 | 8 | 12 | 66.7% |
| Albirex Niigata Ladies |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| JWL | 14-09-25 | 0 - 0 (0 - 0) | 2 - 10 | -0.37 | -0.32 | -0.42 | H | 1.00 | 0.00 | 0.76 | H | X |
| JWL | 22-03-25 | 1 - 1 (0 - 1) | 2 - 3 | -0.75 | -0.24 | -0.12 | H | 0.89 | -0.80 | 0.87 | T | X |
| JWL | 09-11-24 | 0 - 1 (0 - 1) | 5 - 3 | -0.31 | -0.32 | -0.48 | T | -0.99 | -0.25 | 0.81 | T | X |
| JWL | 14-04-24 | 0 - 1 (0 - 0) | 3 - 3 | -0.56 | -0.33 | -0.24 | B | 0.80 | 0.50 | -0.98 | B | X |
| JWL | 23-12-23 | 1 - 2 (0 - 2) | 2 - 2 | -0.50 | -0.32 | -0.30 | T | 1.00 | 0.50 | 0.82 | T | T |
| WJLC | 17-09-23 | 0 - 0 (0 - 0) | 7 - 7 | -0.41 | -0.29 | -0.42 | H | 0.92 | 0.00 | 0.90 | H | X |
| JWL | 29-04-23 | 3 - 2 (0 - 1) | - | - | - | - | B | - | - | - | ||
| JW Cup | 15-01-23 | 1 - 0 (0 - 0) | 12 - 2 | -0.35 | -0.30 | -0.47 | T | 0.85 | -0.25 | 0.91 | T | X |
| JWL | 10-12-22 | 0 - 1 (0 - 1) | 6 - 6 | -0.36 | -0.34 | -0.42 | B | -0.97 | 0.00 | 0.73 | B | X |
| WJLC | 19-09-22 | 0 - 1 (0 - 1) | 5 - 3 | -0.52 | -0.30 | -0.30 | B | 0.92 | 0.50 | 0.84 | B | X |
Thống kê 10 Trận gần đây, 3 Thắng, 3 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:30% Tỷ lệ kèo thắng:33% Tỷ lệ tài: 11%
| Albirex Niigata Ladies |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| JWL | 05-04-26 | 1 - 1 (1 - 0) | 2 - 7 | -0.33 | -0.34 | -0.48 | H | 0.86 | -0.25 | 0.84 | B | H |
| JWL | 28-03-26 | 2 - 2 (0 - 1) | 7 - 3 | -0.75 | -0.24 | -0.16 | H | 0.84 | 1.25 | 0.86 | T | T |
| WJLC | 22-03-26 | 1 - 0 (1 - 0) | 2 - 5 | -0.36 | -0.33 | -0.46 | B | 0.74 | -0.25 | 0.96 | B | X |
| WJLC | 14-03-26 | 1 - 0 (1 - 0) | 2 - 6 | -0.54 | -0.32 | -0.27 | T | 0.86 | 0.5 | 0.84 | T | X |
| WJLC | 08-03-26 | 0 - 1 (0 - 1) | 7 - 4 | -0.53 | -0.31 | -0.31 | B | 0.90 | 0.5 | 0.80 | B | X |
| WJLC | 01-03-26 | 1 - 3 (1 - 3) | 3 - 3 | - | - | - | T | - | - | |||
| JWL | 21-02-26 | 1 - 3 (1 - 2) | 3 - 0 | -0.38 | -0.34 | -0.42 | T | 0.95 | 0 | 0.75 | T | T |
| JWL | 15-02-26 | 0 - 1 (0 - 1) | 5 - 1 | -0.68 | -0.29 | -0.19 | T | 0.95 | 1 | 0.75 | T | X |
| JWL | 20-12-25 | 3 - 1 (1 - 0) | 3 - 3 | -0.75 | -0.25 | -0.16 | B | 0.90 | 1.25 | 0.80 | B | T |
| JW Cup | 07-12-25 | 2 - 0 (1 - 0) | 4 - 4 | -0.68 | -0.27 | -0.20 | B | 0.87 | 1 | 0.83 | B | X |
Thống kê 10 Trận gần đây, 4 Thắng, 2 Hòa, 4 Bại, Tỉ lệ thắng:40% Tỷ lệ kèo thắng:50% Tỷ lệ tài: 38%
| RB Omiya Ardija Ventus |
| Giải đấu | Ngày | Tỷ số | Phạt góc | T/X | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| HW | H | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||
| WJLC | 19-04-26 | 1 - 3 (1 - 2) | 3 - 11 | -0.53 | -0.30 | -0.32 | 0.89 | 0.5 | 0.81 | T | ||
| WJLC | 12-04-26 | 1 - 5 (1 - 4) | - | - | - | - | - | - | ||||
| JWL | 05-04-26 | 2 - 1 (1 - 0) | 2 - 4 | -0.66 | -0.28 | -0.21 | 0.99 | 1 | 0.71 | T | ||
| WJLC | 21-03-26 | 0 - 5 (0 - 3) | 1 - 10 | -0.26 | -0.28 | -0.61 | 0.85 | -0.75 | 0.85 | T | ||
| WJLC | 15-03-26 | 2 - 1 (1 - 1) | 4 - 3 | -0.32 | -0.32 | -0.51 | 0.75 | -0.5 | 0.95 | T | ||
| WJLC | 07-03-26 | 1 - 4 (1 - 3) | 5 - 7 | -0.64 | -0.27 | -0.24 | 0.78 | 0.75 | 0.92 | T | ||
| WJLC | 28-02-26 | 1 - 1 (0 - 0) | 11 - 0 | -0.54 | -0.30 | -0.28 | 0.85 | 0.5 | 0.85 | X | ||
| JWL | 22-02-26 | 0 - 1 (0 - 0) | 3 - 2 | -0.28 | -0.33 | -0.54 | 0.85 | -0.5 | 0.85 | X | ||
| JWL | 18-02-26 | 2 - 1 (1 - 0) | 3 - 4 | -0.78 | -0.22 | -0.15 | 0.95 | 1.5 | 0.75 | T | ||
| JWL | 15-02-26 | 1 - 0 (1 - 0) | 2 - 7 | -0.46 | -0.33 | -0.36 | 0.95 | 0.25 | 0.75 | X | ||
Thống kê 10 Trận gần đây, 6 Thắng, 1 Hòa, 3 Bại, Tỉ lệ thắng:60% Tỷ lệ kèo thắng:73% Tỷ lệ tài: 67%
| Albirex Niigata Ladies |
| Albirex Niigata Ladies |
FT: Cả trận, HT: Hiệp 1, T: Thắng, H: Hòa, B: Bại, T%: Phần trăm thắng, Tài xỉu - T: Tài, Tài xỉu - X: Xỉu
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| JWL | 09-05-2026 | Chủ | Nojima Stella (W) | 7 Ngày |
| JWL | 16-05-2026 | Khách | NTV Beleza (W) | 14 Ngày |
| Giải đấu | Ngày | Kiểu | VS | TG đếm ngược |
|---|---|---|---|---|
| JWL | 10-05-2026 | Chủ | JEF United Ichihara Chiba (W) | 8 Ngày |
| JWL | 16-05-2026 | Chủ | Nojima Stella (W) | 14 Ngày |

